1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

õTƠõTƠõTƠõTƠ HỏằTi có a half ỏằY xa - Part 4 õTƠõTƠõTƠõTƠ

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi zzzsweet_dreamzzz, 21/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bebechance

bebechance Thành viên rất tích cực

Em có muốn lo chi cho chóng già đâu mà cái nỗi lo nó cứ ập lên đầu ấy chứ. Công nhận đàn ông thì ít nỗi lo hơn chị em phụ nữ rồi (về nhiều việc). Phụ nữ cứ lắt nha lắt nhắt đâm ra lắm chuyện. Nhưng mờ đã lỡ làm con cháu Eva rùi thì em cũng hết cách!
  2. acloudyday

acloudyday Thành viên mới

Tớ đi hoang lâu lắm rồi mới lại về nhà, không biết là Hội nhà mình giờ đã có blog riêng. Tớ mới mở cái blog mới toe để vào bên blog nhà mình, mọi người add tớ nhé.
    Chúc mừng Sweet đã đoàn tụ với anh yêu của mình. Sweet là sướng nhất đấy nhé, vừa được đi học vừa được gần anh yêu, ganh tỵ quá.
    À cho tớ hỏi xí, nhà mình ai là chị cả í nhỉ? Có ai 7x ko dzị ta?
  3. Mat_Lech82

Mat_Lech82 Thành viên mới

Con trai có nỗi lo của con trai, con gái có nỗi lo của con gái ! Ai dám khẳng định thằng nào hơn thằng nào thua ???
    Dù sao thì lo là chuyện quá đỗi bình thường, ko biết lo lắng thì hóa thành đơ mất các nường ạ !
    Mai Cua nhà mình sẽ bay vào Nam để kiếm tìm cơ hội mới...Nhà mình có còn ai trong đó thì khi nào tụ tập cho Cua nhà minh tham gia với nhé, giờ vào là một môi trường mới hoàn toàn, lại sẽ vất vả lắm đây, chẹp ! Nghe nói SG đang nóng lắm, ko biết có nóng lâu ko hả mấy bạn trong SG? Giờ này phải sang mùa mát rồi chứ nhỉ?
  4. bebechance

Không rảnh ngồi phân tích nhưng em vẫn thấy con gái có nhiều vấn đề hơn.
    SG mùa này chắc đang mưa sụt sùi, đường ngập nước và kẹt xe tùm lum. Dù seo vẫn muốn đội mưa đi ăn hàng quá, he he he.
    Đang lên kế hoạch tháng 10 về đoàn tụ gia đình 3 tuần lễ đây cả nhà ạ. Mà giờ giấy tờ vẫn chưa xong, vé máy bay vẫn chưa đặt. nghe ra coi bộ hoang tưởng quá đi mất!!!
  5. binhtuat

binhtuat Thành viên mới

Chị ở Sg 10 ngày rồi, chỉ thấy mưa có một tối thôi. Thời tiết dễ chịu.
  6. zzzsweet_dreamzzz

zzzsweet_dreamzzz Thành viên mới

Vào điểm danh nào. Bạn Cua có người thân nào ở SG k hả Cún. Liên lạc với pu và smile để bảo 2 nàng ấy dẫn Cua đi ăn phá lấu, ăn ốc đi ^ ^.
    @bebe: Đúng là SG mùa này bắt đầu mưa rồi, đường xá ngập lụt, vừa chạy vừa bơi
  7. noinhomd

noinhomd Thành viên mới

Hôm nay hình như Hà Nội cũng mưa to...
    Bên tớ hôm nay lạnh rồi cả nhà ạ. Sáng đi học muộn mặc mỗi áo phông dài tay, lúc ra khỏi dorm mới biết lạnh thế nhưng muộn giờ rồi nên mặc kệ. Ngồi học mà lạnh quá trời nên trưa lại phải mò về dorm mặc thêm áo khoác
  8. bebechance

Bên em Châu âu đã vào thu từ hôm 23.9 rồi. Cũng bắt đầu lành lạnh và có chút mưa. Nhưng trời vẫn khá đẹp.
    Trời lạnh lại có dịp các loại áo khoác khoe sắc. Nhưng em vẫn thích mùa hè hơn.
    Người yêu em mới đánh mất cái nhẫn (tụi em có 1 cặp nhẫn do mẹ anh ấy mua tặng). Đã đi kiếm nát cả thành phố mà ko có.
    Ban đầu cũng mê tín e là có điềm xui. Nhưng nghĩ lại em lại tự an ủi là dù sao cũng là của mẹ mua thôi. Còn mình tự mua thì sẽ khác. Nên bảo nhau thôi kì này về VN đi mua cặp mới, đo tay cho chắc chắn rồi đeo luôn. Haizz
  9. noinhomd

noinhomd Thành viên mới

Hihi, thế bao giờ bebe về Vn thế? Đã xong hết các thủ tục giấy tờ chưa?
    À mà mình sắp lên tầng mới rồi, ai đăng kí xây nhà nào
  10. noinhomd

noinhomd Thành viên mới

Tự nhận nó khác, người khác nói phải khác chứ