1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

õTƠõTƠõTƠõTƠLovely girls and their hobbies-(PART 8)õTƠõTƠõTƠõTƠ

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi txt1711, 23/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. txt1711

txt1711 Thành viên mới

õTƠõTƠõTƠõTƠLovely girls and their hobbies-(PART 8)õTƠõTƠõTƠõTƠ

hic hic...sao cứ mỗi lần đến phiên em post bài là topic bị lock thế nhỉ.type được 1 bài rõ dài mà không để ý,đến lúc post lên bị lỗi,thế mới cay.Mà chắc cái số phải là người xông nhà mới rồi đây
    Như thường lệ nhé,sang nhà mới chúc chị em trong nhà mình càng nâng cao tinh thần shopping,buôn chuyện,làm đẹp v.v......lúc nào cũng xinh tươi,trẻ trung,vui vẻ,mạnh khỏe...Em xin hết ạ

lần trước hoa hòe rồi bây giờ cho tí chocolate nhé,đúng cái chị em mình đang lên cơn "sốt"
    và cả ví nữa
  2. be_muon-hoc

be_muon-hoc Thành viên rất tích cực

hi, nhanh thế, chúc mừng nhà này xây nhà mới nha. Thích nhăm smừ ko dám tham gia vì khả năng 8 có hạn
  3. txt1711

txt1711 Thành viên mới

@chị CC: PM cho em cái nick yahoo nhé rồi có gì chị em mình cùng bàn bạc da dẻ đẹp sẵn rồi mà chị gái còn ham hố mua thuốc đặc trị làm gì xế
    @chị MM: mấy ngày nay đi shopping em để ý mấy thể lọai giày quai nhựa đang là mốt đấy chị.Mà đi thể lọai này ko êm chân nhỉ,đi nhiều lại bị để lại lằn rồi còn ra mồ hôi nữa.Em thấy đôi chị post lên thấp hơn mấy đôi chị có nhỉ Em cũng thích Nina,nữ tính,hạt dẻ mà mang lên chân đi êm lắm.À,chị dùng cái Chanel eye delay cream có tốt không chị?em đang tính mua thử xem ntn,em đang lăn tăn cái eye cream của YSL mà thấy Chanel rẻ hơn 1 nửa,lại nhiều hơn nữa chứ
    @chị Feb: hìhì...em ở Seattle chị ạ,em có số lâu rồi mà cứ quên PM,tính em hay quên lắm.Có gì em PM chị sau nhé.Còn em wên thì chị nhắc em 1 tiếng nhé
    @chị Anni: người đâu mà xinh thế không biết,post hình tiếp đi chị ơi,mà chọn mấy tấm gần gần mặt tí để còn có cơ hội "chiêm ngưỡng" nữa chứ
  4. ET.KODOMO

ET.KODOMO Thành viên rất tích cực

ặ em txt mà xÂy tiỏp nhà thơ chỏằi !
    Tỏằ.ng chào tỏƠt cỏÊ cĂc chỏằ loanh quanh ỏằY 'Ây mÊi mỏằ chỏng shop 'ặỏằÊc cĂi gơ, giỏĐy dâp cỏằĐa C&K ỏằY 'Ây câng ko có gơ 'ỏãc sỏc là sao? Chỏằ? chỏằƠp ỏÊnh là thưch thôi.
    Còn 'Ây là loanh quanh Marina Bay
    CĂi này ỏằY trặỏằ>c cỏằưa ga Singapore ỏĂ. Bỏằn tỏằ> 'i Malay bỏng tàu, vui phỏt
    ĐÂy là trặỏằ>c cỏằưa vào Twins Tower, KLCC. CỏÊ nhà xem cĂi mỏạt pose cỏằĐa tỏằ> thỏằTn chặa [:Đ]
    Clock Tower ỏằY Penang, mỏằTt bang cỏằĐa Malay. ỏằz 'Ây ngặỏằi ta rỏƠt ngỏĂc nhiên khi biỏt mơnh là ngặỏằi VN, hỏằ nói rỏƠt hiỏm ngặỏằi VN 'ỏn Penang. CĂi bĂc lĂi taxi còn hỏằi tỏằ> thỏ VN ko nói tiỏng TQ à, ỏãc ỏãc, làm mơnh phỏÊi "chưch choă" mỏằTt bài vỏằ nhà ta vỏằ>i nhà bĂc ư, hỏằ...
    Còn 'Ây là beach front, Penang có nhiỏằu bÊi biỏằfn rỏƠt 'ỏạp, và bơnh yên
    Thôi thỏ ỏĂ, xơ pam cỏÊ nhà phĂt nhĂ :))
    ĐặỏằÊc ET.Kodomo sỏằưa chỏằa / chuyỏằfn vào 14:27 ngày 23/05/2007
    Được ET.Kodomo sửa chữa / chuyển vào 16:10 ngày 23/05/2007
  5. perfume_mania

perfume_mania Thành viên mới

A nhà mới.. nhà mới..
    Tặng hoa cho tất cả chị em xinh đẹp nhà mình nhé
    @em TXT: em gái bg thành thợ xây nhà cho chị em mình rồi ý nhỉ.. Chưa khen hình em mới post hình phong cách khác đi, hiền hiền.. Em gái cắt tóc đi, mặt em gái giống Nhật với HQ, em tham khảo mấy kiểu tụi nó cắt ý, nhìn dễ thương lắm
    @nàng CC: nàng hn lại chiến đấu tiếp nhỉ, cố lên 2 ngày nữa thôi.. Xong đấy tha hồ mà buôn bán nhỉ.. Nàng gọi cho em TA ý, nếu cô ý bận thì nói cô ý để lại cho em TA rồi nàng qua lấy sau cũng được mà.. để hn tớ thử gọi cho cô ý nữa..
    @chị ET: lâu lắm không thấy người đẹp nha, em mới xem hình trong blog, xinh quá nhá, chị gái đi đâu chơi thế? Bao giờ cho em ăn kẹo ý nhờ
    @bạn azert: hóa ra bạn ở Nancy ah, bạn thân của tớ cũng ở Nancy, ko biết bạn azert học trương nào nhỉ?
  6. Anni_CH

Anni_CH Thành viên mới

Mừng nhà mới nào, , nhà mình càng ngày càng cao, đứng trên ban công lộng gió, mát mẻ phết .
    Chị ET: xem hình trên blog chị mà vẫn chưa khen, thôi khen ở đây luôn, hình chị lúc nào cũng cười tươi tắn lắm nhé, trông trẻ trung & yêu đời lắm ý.
    CC: em mà có sang thì nhớ tính càng sớm càng tốt nhé để còn hăm he vé rẻ nữa thì mới tranh thủ đi đc nhìu.
    TXT: em ui chị khoe cảnh là chính mà. Chứ mặt chị thì nhìn chán chê trong blog rùi còn jì
    Nice day nhà mình nhé!
  7. littlestarhcm

littlestarhcm Thành viên quen thuộc

Ôi ôi...đã nhà mới rồi cơ à... Chị còn nghĩ trong đầu tính vào buôn nốt mấy quả dưa còn lại để có tiền xây nhà.....Ai ngờ, đã xây rồi...mình đúng là lạc hậu tệ
    Chúc chị em ta nhà mới, nhiều niềm vui, may mắn , hạnh phúc ...và dĩ nhiên là xinh đẹp mãi nhé.
    888 nào:
    EM Txt: heheh, em trẻ tuổi lại tài cao... xây nhà cho các chị là đúng rồi. C6ám than thở nhá. mấy cái ảnh em đi biển, mèn ui..... đẹp ghê ta. Mà chị vẫn cảm thấy dạo này làm như em diet hay sao mà nhìn thon thả hẳn đấy. Chẳng lẽ mắt chị đã già...
    Chị ET: ui chị ơi, Sing-May huh chị? Đúng là du lịch có khác nhỉ? Nhìn thích ơi là thích, trẻ trung tràn đầy sức sống..cảnh đã thích mà người thì.... sao mà thon vậy chị? Cho em bí quyết. Em đang cố giảm cân đây... thế mà....cứ đứng lên cái cân là....
    PM: nhắc tới du lịch thì PM hình như đi hơi bị nhiều ...em nhỉ? Thích quá còn gì....em ơi, nhà mới thêm nhiều cảnh du lịch cho chị được mở mang em nhé. À, hỏi em chút: cái Meteorites của Guerlain có phải là loose powder ko em?
    Chị Choupat: mấy tấm chị post lên làm em cứ xem mà nức nở....Châu A^u là tình yêu của em đấy. TP mơ mộng, cổ kính, bé bé và bình yên quá. Có tiền mà đi 1 lèo hết các nơi như vậy chắc phải bán nhà cũng ko đủ. Quả là, thế giới nhiều nơi đẹp cực.
    CC: nhìn em thương thiệt...mà cũng công nhận là da mặt em dạo này đẹp hẳn lên. Mà em , chị lại thấy em trẻ hơn tuổi ấy chứ.
    Anni: nhìn cái tấm A chụp đứng trên cầu mặc áo đen suýt ko nhận ra. Bình thường thì A có vẻ yếu đuối nhưng trẻ trung. Tấm một đầm đen nhìn quý phái sang trọng cực.....chẹp chẹp.....đẹp. Mà nàng ơi, post tấm nào chụp gần đi chứ? Mà công nhận da nàng đẹp quá...Đang dùng skin care nào thế A?
    Mẹ Amieee: lâu lắm mới thấy bé Ly đấy nhá. Công chúa kháu nhỉ....nhìn hình thấy lanh quá, ko biết ở nhà có bắt nạt mẹ ko?Lần sau thì nhớ post luôn hình của mẹ nữa nghen. À mà nàng ơi, có bí qyết nào giảm cân ko, chỉ cho star với? star sinh xong, 2 cánh tay và phần thắt lưng sau ngực bây giờ to vật luôn... Chẳng biết phải tập luyện kiểu gì để nó tóp teo lại bớt. Anh nhà vừa bảo: Em mua mấy cái áo thun đang này đi tắm biển được nè. Tớ phản đối bảo:" Em mặc bikini cơ (tự tin gớm ), Anh nhà nghe thế, liền trợn mắt nhìn thế này này . Tức ko chịu được, gì mà chẳng an ủi hay lấy lòng mình được 1 câu.
    Thôi, xin nhường đất lại cho các chị em.
  8. ET.KODOMO

ET.KODOMO Thành viên rất tích cực

Perfume: Em iu, mua cái Guerlian mới kia chưa? Hí hí, chị đi Sing-Malay mờ, thích thú. hí hí........
    Anni: Chị thích ảnh Anni post ở topic cũ, đẹp thế!! Nhìn người nhỏ xíu à, post mấy cái rõ mặt lên để bà con lại tha hồ hỏi Anni dùng đồ skincare gì đi, hihi......Em xinh tự nhiên mờ
    Littlestar: Ối em ơi, chị "thon" quá mức, đang muốn lên cân mờ
  9. azert

azert Thành viên mới

Chúc mừng nhà mới, , em txt chọn ảnh đẹp thía
    Chị ET: ảnh đẹp quá, em thích ảnh 2 anh chị cái gì trông cũng đẹp ý
    PM: ôi ôi thế ah, giới thiệu bạn đi PM ơi, mà bạn PM 8 có giỏi ko? giỏi thì chắc mới biết hihi. PM cho Azert để Azert đến làm quen đê! Ah, tớ với anh giai định đi Mont St Michel đây, đi 1 ngày thôi đúng ko PM? Sơ lược cho bạn đi chỗ nào với nha
    CC: Vé tầu thì mua rồi, mà ko biết có gì thay đổi ko nữa, hi vọng không! Món gà luộc có vẻ nổi tiếng ha, hi vọng cho trẻ em nhà mình ăn ké được
    Chị Choupat: em vẫn đang đợi pix bộ Lamy chị ơi, take hộ em đi mưh, để em còn bon chen
  10. perfume_mania

perfume_mania Thành viên mới

Hí hí, hôm đấy tớ mua tour đi nên đi vội vội thôi, có thời gian thì đi dạo loanh quanh các con hẻm nhỏ ý, ngộ lắm.. Rồi thì lên lâu đài chui lên phía cao nhất nhìn xuống dưới biển..
    Ah, bạn azert đừng ăn ở đó nhé, đắt lắm mà chả ngon lắm đâu, hôm đây Dung với đứa bạn (con bé ở Nancy đó) gọi 1 con cua thì chả có thịt mấy, tớ thì gọi 1 đĩa ốc và tôm sống, ăn thì cũng vui vui mồm nhưng chả no.. Với lại nghe bảo đặc sản bánh crêpe nên cũng cố gọi mỗi đứa 1 cái, nhưng ăn chả khác gì ở Paris cả.. mà đắt chứ.. Thế nên đi 1 ngày thì để thay thời gian ngồi restaurant = thời gian đi chơi, mang bánh mì nước đi theo là okie thui
    @chị ET: hí hí nhìn hình cười tươi thế là biết thích thú cỡ nào rùi .. em chưa bon chen guerlain đâu, đang nghèo nhắm
    @chị Anni: hic.. hình quá đẹp luôn chị ui, em giống chị cũng thích chụp cảnh là chính người là phụ .. Cái chỗ giống của Tàu đó là gì thế chị? Hic nhìn thích quá cơ..