1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

õTƠõTƠõTƠõTƠLovely girls and their hobbies-(PART 8)õTƠõTƠõTƠõTƠ

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi txt1711, 23/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tigger

tigger Thành viên mới

Paddington gi mà có em CC trong đây nữa là thế nào??? mới nữa à? sao mình gà tồ thế, chả cập nhật gì cả
    Em MM nhớ xem rồi gọi hộ chị nhé chả biết lúc đấy còn tiền để mua nữa k hay là vác đi chơi hết rồi nhưng cứ máu trc đã
  2. tigger

tigger Thành viên mới

Chị Choupat: list trường về MBA của du lịch ks đây chị nhé!
    Trường công ở Pháp:
    Université d''Angers
    http://www.univ-angers.fr/accueillcomp.asp?ID=3
    Université de Chambéry
    http://odf.univ-savoie.fr/
    Truong tu:
    Ecole de Savignac
    http://www.ecole-de-savignac.com/
    Institut de Paul Bocuse
    http://www.institutpaulbocuse.com/rubrique128.html
    IMHI
    http://mba.essec.fr/formations-ecole-commerce-paris/MBA-IMHI-International-Hospitality-Management

3. txt1711

txt1711 Thành viên mới

chị ui,laptop này phải order online thì mới có mấy cái dòng này ý nhỉ.chứ em mua ngoài store chẳng có gì cả.mà muốn order online lại phải chờ 2 tuần hơn nên em đành phải lấy em đỏ thôi.bên trong đen xì xì,không được trắng tinh như của chị đâu. mà được cái Processor 2GB với lại ở cứng 160GB gỡ gạc lại thế mỗi lần thanh lí chị hú em 1 tiếng nhé,ko là cứ bị mất cơ hội mua được áo đẹp.
    áo gilê....màu xanh có phải ko chị?áo đấy em hiệu BABY PHAT(dành cho Mỹ đen mặc ý mà) em mua lâu rồi mà mãi về sau mới mặc cơ,mặc đúng 1 lần rồi lại vất xó rồi
    mới vào blog chị gái,lại toàn LV nữa.hình như năm nay phong trào LV hơi bị hoành tráng quá..thế này sao em theo kịp Gucci em đâu có mua,bạn em cho mượn chụp hình cho sang đó.chứ túi đấy to đùng,đeo vào thấy túi chả thấy người em gì cả
  4. txt1711

txt1711 Thành viên mới

@chi girlie:hồi trước em ghét monogram canvas cực mà bây giờ nhìn riết cũng thành thích,để có j em post hình lên cho nhé.nhỏ nhỏ xinh xinh.Vaio chỗ em lại khác,chỉ có màu đỏ với màu xanh(màu này xấu tệ lậu luôn) ngoài store,còn màu hồng với màu trắng phải order ol,lâu chết.bên chị có orange nữa àh,hay quá nhỉ,em ko thấy bên đây gì cả
    @chị MM: máy ảnh em mất tiêu cái cable rồi,để em tìm lại rồi post hình lên nhé
    @chị tigger: huhuhu...hôm nay em lặn lội lên nhà hàng Thái chỉ để được ăn cái món mango sticky rice,thế mà nỡ lòng nào bảo mango hết mùa nên ko còn bán nữa.Làm con bé ngồi tiu nghỉu luônpost công thức nhanh nhanh chị ơi,thèm quá đi mất thôi
  5. txt1711

txt1711 Thành viên mới

nốt thêm 1 tấm gọi là updatedạo này em chụp hình xấu với lại giừ quá,có mỗi tấm này nhìn trẻ trung 1 tí....cái gì gọi là "tốt khoe,xấu che" ý nhỉ
  6. txt1711

txt1711 Thành viên mới

7. txt1711

txt1711 Thành viên mới

8. chut_chit83

chut_chit83 Thành viên mới

tình hình là cả nhà ai cũng hóng túi padington Chloe phết nhở em thông báo ở đây luôn cho chị em lựa chọn nhá vì tối về nhà em chẳng có thời gian chat cái loại baby,loại nhỏ nhỏ ý,thì có đủ mầu,ơẻ lafayette bán 956e thì em mua được với giá 600e(nếu mua từ 2 cái trở lên thì 500e/em) còn loại nhỡ nhỡ ở boutique bán 1056e thì em mua được là 800e/em(mua trên 2 cái thì 700e/em) nhung ko co du mau,it mau lam!!còn loại to đùng đoàng thì em chưa check giá ở boutique là bao nhiêu nhưng em mua được là 1000e(mua 2 cái trở lên là 900e/em) đấy cả nhà cứ tham khảo rồi ai có nhu cầu thì pm cho em đầu tháng 10 mua được chị em đủ thời gian chuẩn bị tiền
    được mọi người khen vụ mắt đẹp làm CC sướng rụng rời vì chẳng hiểu bt ở ngoài có lác kô mà lên ảnh 50% số ảnh chụp thì như lác ý nếu nói đến mắt chụp ảnh lên đẹp thì ban PM ăn đứt CC khoản đấy đấy
    @MM:hì hì,quên kô trả nhời nàng đôi chloe để ở máy ở nhà nên kô có ảnh để post mà nàng sang đây khuân mấy valise về mà chẳng thấy khoe chị khoe em gì cả là sao thế chuẩn bị về VN chưa?
    @TXT:em ơi nhận được $ của chị chưa em suốt ngày chê em già thì bọn chị ở đây là cái gì bi giờ nhìn ảnh em mà chị thấy ngậm ngùi vì biết tuổi xuân đã trôi qua túi dior chị mua lâu rồi em ơi cái khăn thì chị quấn cổ ,buộc buộc tí làm điệu ý mà chuws chẳng ấm áp gì đâu
    @chị tigger: ui chuyến của em nó cứ lằng tà là nhằng ý mà đi di rồi ở ở ,em thấy em cũng lam chuyen huống chị là người khác
    @bạn PM thân yêu :nói gì thì nói đồng chí S quý ấy lắm nên vụ ấy sang là kô có liên quan quý mới mua bánh mang đến cho ăn còn gì hôm qua tớ vừa làm bữa hải sản+bánh gateaux ăn xong cứ gọi là kô nhúc nhích được
  9. girlie

girlie Thành viên mới

Bạn CC mua được Chloe rồi thế mà hôm trước cứ kêu gato với tớ,hư lắm nhé. Cái của girlie cũng là loại nhỡ,girlie cũng mua được giá 800e. Mà CC mua mầu gì thế
  10. tigger

tigger Thành viên mới

Chết thật rồi vì cái vụ này của em CC...em ui bao giờ buôn đc thì nói chị, chị đt luôn nhé!
    Mắt đẹp thật mà, htrc còn có ng khen môi chúm chím xinh xinh nữa kìa
    Gatô cái vụ hải sản quá