1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

õTƠõTƠõTƠõTƠLovely girls and their hobbies-(PART 8)õTƠõTƠõTƠõTƠ

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi txt1711, 23/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Maria_Maradena

Maria_Maradena Thành viên mới

@ CC: bên C thì mua đc vé rẻ chứ bên CC thì C chiu rồi hehe , C mua vé 1 chiều có 450$ thôi rẻ nhờ , mua cho thằng Long nhà Châm vé 1 năm có 800$ , trong khi phòng vé VN mà mọi người bên Châm hay mua phải tầm 1400 cho vé 1 năm ý ,tết CC về mình lại tí tởn nhờ , chứ mỗi đứa ở một nơi chả buôn đc nhiều , tết về là đc ăn đám cươí hơi bị nhiều đấy . mà tình hình bạn CC sắp mua Paddington chưa cho C gửi gắm em small đi , cái mà C với CC sờ vào ý nhớ kô màu nhu mặt nay này ,nâu sậm ý hihihi , khi nào bạn CC về hứa là khao bét nhè đấy , nhà C lại gần nhà CC nữa chứ
    @ Chị Choupat: e cứ lên kế hoạch thế để xem những nhà tài trợ nào quan tâm đến mình mà . à chị choupat cho em hỏi về chống nắng toàn thân , chị khuyên e nên dùng loại nào hả chị sắp về vn nên e sợ lắm hic hic
    @PM: nàng ơi , cái lọ xanh hermes cũng giống giống mùi cái lọ của Châm đúng kô? Mà D đang nói lọ gì mà ở Pháp kô có đấy , hihi trươc khi về phải nhờ D làm cho mấy lọ dùng dần , ở vn là tốn nuơc hoa lắm ý
  2. Maria_Maradena

eo ơi da mịn màng quá , cười cũng xinh nữa sophĩa ơi
  3. Maria_Maradena

lọ hermes cạnh lọ kenzo ý , lọ đấy mùi thế nào hả Dung ? mùi đấy dùng cho mùa gì D ơi , từ hồi đc tặng 1 lọ hermes giờ thành nghiện giống D rồi ai bảo mùi nó sang và giũ mùi lâu , quyến rũ quá cơ , đi đâu qua ai cũng gọi lại hỏi ý
    @CC: quên mất CC oi , cái lọ Kenzo CC xit ở khan Chanel ý , là mùi gì ý nhờ , quên kô chỉ cho C lúc ở paris nhá , dạo này có shop gì kô thế nàng post đi cho C ngắm với nào
    @Chị Tiger: mong đến lúc chị e mình gặp nhau lắm ý , e sẽ dẫn chị đi ăn uống đồ hà nội cho chán luôn , à hôm nay zai nhà e gửi cho chị quần rồi đấy chị , nhanh thế , giờ này chị Quân chắc đang chuẩn bị hành lý để về đấy
    @Thanh: lâu lắm mới thấy Thanh , nhìn Thanh xinh tươii trăng trẻo da mặt mịn màng thế còn gì , thích nhờ hình như chị e nhà mình càng ngày càng xinh ra nhiều ý
  4. littlestarhcm

littlestarhcm Thành viên quen thuộc

Chào cả nhà, lâu lắm rồi em mới về lại nhà, mọi người đừng tẩy chay em nhá...
    Tình hình là em rất gato các cuộc hội họp đi chơi ăn uống và chụp hình của chị em nhà mình. ...Hức...làm như làm người có số đi du lịch thì phải........ganh tỵ quáaaaaaaaaaa
    Chị Choupat ơi, chị chỉ em cách đánh mắt dạng nhấn sao cho mắt nó nổi nổi ấy. Bên này, em thấy nhiều người đánh mắt nhìn cool cực luôn. Chị ơi, skin care chị vẫn dùng của bọn Chanel à. Em gần hết bộ của nó nữa rồi....nhưng cái tính bốc đồng muốn thử cái mới quá chị gái ơi
    EM PM: cái đoạn vàng vàng của bạn MM ở trên ấy, đang ngồi đọc lướt qua....bỗng nhiên giật mình ngó lại coi liền. Có thiệt là em Hermes..nó ...chít người vậy ko?....thèm quá..lên tiếng cho chị chút thông tin em nhé. Mùi nó thế nào huh em? Chị đang xài issey, đang muốn mon men thêm em Chance của Chanel nhưng sợ già, cũng lại muốn em Ralph Lauren cái chai hồng phấn ấy (quên mất tên rồi)...hình như là romantic thì phải.
    Tigger, quyết định về ..1 cái rụp hén....dữ thiệt nha. Về vn là vui rồi..ăn uống thả giàn...Star hồi hè về 3 tuần, gặp ngay bão hết 2 tuần, tuần cuối cùng tưởng đi chơi được...ai ngờ con gái bệnh tới hôm lên máy bay luôn....hic hic... thành ra... Mỗi lần về là dự tính đủ thứ mới về được, thế mà...chẳng đi được đâu chơi...tức tức...
    Cả nhà, dạo này em chán lắm cơ. Chẳng học hành của chẳng đi làm, cứ quanh quẩn với con. Cứ thấy buồn buồn thế nào ấy. Mà bây giờ đang ký học thì cũng lỡ cỡ, chẳng đâu vô đâu. Đã thế, ở nhà thì lại phát phì....Bây giờ em mập kinh khủng chẳng biết làm sao cho nó ốm bớt. Cứ ngưỡng mộ các chị em nhà mình năng động, trẻ trung, sành điệu. Nhìn lại mình th2 cái gì cũng lưng chừng lỡ cỡ...
  5. littlestarhcm

6. littlestarhcm

Ôi, bị sao thế này...một màu đỏ chót lại còn kẻ line, sửa thì ko được.
    Em ko có cố tình xì-pam đâu nhá..Mod ơi... trục trặc kỹ thuật thôi
  7. sophiatx

sophiatx Thành viên mới

nhà LV trôi xuống tận 3 trang, em up lên dùm 1 cái
  8. txt1711

txt1711 Thành viên mới

hic hic...bên sophia có Joe ở Norstrom Rack àh?bên txt cũng có mà sao toàn quần xấu điên,mà toàn size 30 không mới đau chứ lượn lờ mãi mà không thấy quần nào ưng ý cả.mà sophia chừng nào về vậy?cuối năm nay nhớ ọp ẹp nhé
    @chị Tigger: chị ơi,chị order quần ở đâu thế? sao em đi ra hàng xem mà chẳng thấy có loại nào rách rách mà hoa văn giống chị cả,lên website của tụi nó cũng ko thấy nữa.toàn kiểu bình thường thôi àh.Quần mặc vào thích không chị?
  9. txt1711

txt1711 Thành viên mới

sao thế chị? em thấy chị lên hình nhìn mi nhon lắm mà.mà cái đó em dán lên sẹo ở chân được không nhỉ.đang mong ngóng chờ kết quả đây,chứ mang chân sẹo về VN xấu hổ lắm chị ơi,con gái con lứa mà chân tay nhìn thấy gớm luôn em cũng thế thôi,chân thon là do chụp ảnh đúng góc cạnh hehehe...chứ em cũng béo ko thua kém gì chị đâu.Dạo này béo quá nên cũng chẳng dám chụp ảnh nữamấy bộ em mua bây giờ cũng vất xó rồi,chẳng ních vào nổi
  10. txt1711

txt1711 Thành viên mới

hôm trước thấy chị để avar túi Chloe nhé,làm em cũng nghiện lây theo hồi nãy rãnh rỗi em qua blog chị xem hình,có cái hình chị chụp mà đang chỉ tay vào cái quần nam bán ở hàng trong photostream ý,em nhìn xong cười mém té ghế hehehe.....BB tính ra em chỉ thích khăn quàng của nó thôi,tự nhiên lòi đâu ra em này,vải đẹp nên em hốt luôn.
    @chị PM: chị uiiiiiiiiiiiiiiiiii.....cái chai kenzo ý mùi thế nào vậy.em trước giờ chỉ kết L''eau Park thui,mà nhìn cái hộp yêu wa''..mà sao hôm trước em ra sephora test nhưng không thấy cái chai này nhỉ.Em cũng thích Guerlain nữa,nhưng 3,4 mùi ko biết mùi nào xơm.em test thử Hermes luôn rồi,nhưng từ từ rinh về sau vậykính dior to lắm chị ạ(mà mặt em cũng bé tí nên đeo vào che hết cả nửa mặt luôn),để có gì em chụp cho chị xem nhé
    Được txt1711 sửa chữa / chuyển vào 11:33 ngày 04/10/2007