1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

õTƠõTƠõTƠõTƠLovely girls and their hobbies-(PART 8)õTƠõTƠõTƠõTƠ

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi txt1711, 23/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. txt1711

txt1711 Thành viên mới

hôm trước em lại vác về nước hoa sale,shower gel với lại lotion sale,đã vậy em em đi chơi về rinh cho em 2 chai La Prairie nữa
  2. txt1711

txt1711 Thành viên mới

tặng cả nhà bánh kem cafe hôm trước em làm cho sinh nhật thằng em họ em....
  3. Chio_198

Chio_198 Thành viên mới

Em txt đúng là không hổ danh là Lovely Girls, vừa trẻ trung xinh tươi lại giỏi nữ công gia chánh, món nào e làm nhìn cũng ngất ngây
  4. sophiatx

sophiatx Thành viên mới

@txt: Mua nước hoa sale ở đâu thế, nói cho V biết để Vi chạy ra coi với Bên tớ cũng có Nordstrom Rack, lâu lâu lại vào đây ngắm, có nhiếu cái được. Mà tiệm này ở Texas nhiều cái cũng ok lắm ý, có điều size nhỏ nó bán mau hết lắm, nhưng nói chung là thua xa Nordstrom rồi, nếu txt hay mua trong Nordstrom thì hàng trong đây thua mà. Thánh 12 về nhớ hẹn hò ăn uống nhé, nôn về việtnam quá rồi
  5. girlie

girlie Thành viên mới

Em ơi,2 chai La Prairie là gì thế,skincare à?.
  6. perfume_mania

perfume_mania Thành viên mới

Hn em mới trả lời được cho chị star.. lâu quá chị không về nhà nha...
    Cái chai Eau des merveilles thì mùi nó nhiều hương gỗ, ấm áp, em thấy hợp với thời tiết hơi lạnh 1 chút ý, em bg bị nghiện hermes hay sao đó, đi đâu cũng chỉ ngó hermes
    Cái chị nói của ralph lauren là Romance phải không ạ, em thấy cái đó mùi rất nhẹ nhàng nữ tính, kiểu neutral, để dùng mọi lúc mọi nơi được.. Chance đâu có già đâu chị, chance là mùi trẻ nhất của Chanel ý .. nhà mình có bạn MM cũng thích chance này chị .. Năm nay nó ra thêm cái Chance eau fraiche mùi nhẹ và mát hơn, nhưng em cũng chưa test kĩ nữa.. vả lại tình yêu hermes rùi nên chả ngó nghiêng đi đâu nữa
    @em TXT: em ơi, cái L''eau par kenzo cũng tình yêu 1 thời của chị ý.. mùi đó mát mẻ yêu nhỉ.. n bg chị có tình yêu mới rùi.. .. Cái kenzo em hỏi chắc là cai D''été đúng không? Vì em kêu nhìn nó vui vui, thật ra nó chỉ là cái vỏ giấy ngoài của summer e***ion, còn mùi của nó thì vẫn là cái lá xanh của kenzo ý, chị nghĩ em biết nó mà.. vì cái này với cái flower by kenzo là 1 trong mấy cái popular nhất mà.. Mùi của nó thì em hỏi chị CC nhá, vì chị chả có ấn tượng mùi này lắm đâu.. hình như có lần chị có thấy nó giống mực tàu .. nhiều lúc xịt ra mà cứ như nước vậy.. hic.. chả hiểu sao.. Nhưng mà CC thì lại mê mùi này, cũng nhiều người khen, nói là kiểu mát mẻ fresh ý..
    @bạn sophia: bạn post hình mà tớ chả vào comment được, nên bg lại khen lại nha.. nhìn hình duyên dáng dễ thương.. bạn post thêm nữa đi.. từ hồi về nhà post có 2 cái, mà 1 cái thì chả thấy mẹt
    Bạn LG, bạn Thanh, bạn Trip.. tớ biết mọi người vẫn hay online nhá.. mau mau về nhà nào, không phạt đấy
  7. perfume_mania

perfume_mania Thành viên mới

Hic.. trình làm của em pro quá rùi em ui.. khen cả ngày..
  8. choupat

choupat Thành viên mới

Chị cũng làm bánh, lâu lắm rồi mới vào bếp làm bánh . Được mới bạn ăn tối mà mải đi chơi quên cả mua đồ làm bánh thế là tiện nhà có white và black chocolate, chị làm mousse chocolat .
    Thiếu thốn đồ nghề nên chẳng trang trí bánh gì được thế là nghĩ ra làm hình mặt cười vừa đơn giản và cũng buồn cười nữa , mang đến tụi trẻ con tranh nhau cái mắt với cái mũi
  9. sophiatx

sophiatx Thành viên mới

@ Chị Choupat: sao bánh của chị nhìn yêu thế, em thấy chị khéo tay quá. Chị gái không những trang điểm nhẹ nhàng, tự nhiên mà tài nội trợ cũng không kém nhỉ? Ghen tị quá đi
    @ Chị PM: em gọi là chị nhé, em mới có 22 tuổi ah. Chị thông cảm cho lần đầu tiên em pót ảnh, tại lúc đó trong máy vi tính của em chẳng có tấm ảnh nào cả. Lát nữa để em pót thêm ảnh chị nhé
    Được sophiatx sửa chữa / chuyển vào 02:48 ngày 09/10/2007
  10. willyjenny

willyjenny Thành viên mới

em đã chụp xong album cuới rùi nhưng vẫn chưa có time để resize ảnh và up lên mọi ng vào link này xem dùm em nhé!
    http://www.flickr.com/photos/47383603@N00/