1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Pà con ơi, ai muốn học tiếng Thái không, vô đây.

Chủ đề trong 'Thái Lan' bởi Debbie, 11/09/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Arowana

Arowana Thành viên mới

Hi all
    cho toi dang ky hoc voi nhe
    khi nao co lop hoc thi bao giup toi .
    Mail : Hieplt_arowana@yahoo.com
    Hoac ban nao dung ra to chuc lop cho toi xin so dien thoai cam tay toi se goi lai ngay
    Thanks
  2. nw4good

nw4good Thành viên mới

Các bạn có vẻ háo hức học tiếng Thái nhỉ! Mình đã học tiếng Thái gần 4 năm ở ĐHKHXH&NV HN rồi và bây giờ đang làm việc ở bên Thái, nhưng giờ thì đã hối hận vì chọn học nó đấy. Cũng thú vị đấy, nhưng nếu cho mình chọn lại mình se chọn thứ khác. Tiếp xúc với người Thái nhiều bạn sẽ thấy họ như thế nào. Dầu sao đi nữa tôi cũng không muốn làm mất hứng của các bạn.
  3. SDHoangCam

SDHoangCam Thành viên mới

Bạn hãy chia sẽ những kinh nghiệm của bạn về người Thái đi, tôi nghĩ là mọi người đều rất háo hức muốn biết (tại nói úp mở kiểu đấy mà), đặc biệt là tôi hehe
    Được SDhoangcam sửa chữa / chuyển vào 15:41 ngày 28/01/2006
  4. banthitaa

banthitaa Thành viên mới

Hoc o TP.HCM thi o truong DH KHXH&NV co day ma cac ban (bao dam do, minh hoc o truong do ma), trung tam buoi toi do! Con gia ca thi cung chi bang voi cac ban hoc cac ngoai ngu khac thui (khoang 100 000 VND/thang). Lop 1, 2 bao dam co mo, con lop 3,4 thi it nguoi co the se khong mo lop.
    Con theo minh biet thi SV day tieng Thai cho nguoi nuoc ngoai thi SV nam II : 3USD/h, SV nam III, IV : 3 - 4 USD/h. Con Sv day tieng Thai cho nguoi Viet thi minh nghi chac khong mac hon dau.
  5. Debbie

Debbie Thành viên mới

Cho mình đăng ký với, mong lớp này lắm rồi, DSQ tổ chức thì lại càng tuyệt, ban hỏi rõ nhé, nếu không làm bọn mình thất vọng lắm đấy.
  6. Debbie

Debbie Thành viên mới

Tin vui ne`
    đúng là có lớp của ĐSQ thật. Mình vừa gọi điện rồi, lớp do ĐSQ, trường ngoại ngữ và hình như là cái gì văn hoá VIệt Thái tổ chức. Lớp tổ chức vào tháng 2, học phí 300K, 1khoá học là 3 tháng, có thể đăng ký theo trình độ.
    Lớp được tổ chức ở 15 Cao Bá Quát
    ĐT: 7470003
    Gọi đến rồi đăng ký học, đăng ký tên, điện thoại, càng nhiều người thì lớp càng tổ chức sớm, có lớp là họ gọi ngay.
    Hy vọng được gặp tất cả mọi người ở đó
  7. SDHoangCam

8. SDHoangCam

Hiện giờ nhóm bạn ở TTVNOnline đã đăng ký được 4 người.
    Vậy là tớ đã đăng ký lớp học tiếng Thái beginner ở 15 Cao Ba Quat.
    Mọi người thống nhất là CN này 12/02/06 9h 30 gặp nhau ở 15 Cao Ba Quat để đóng tiền học. Và lớp học sẽ được bắt đầu vào thứ 3 ngay sau đấy
    Lịch học sẽ là 3-5-7, 5h 30 -7h 30 hàng tuần
    Học phí: 300.000 1 thangs, 1 khoá 3 tháng = tổng 900.000.
    Ai muốn học thi` nhanh chân rút ví nhé....
    Nến bọn mình cùng đăng ký 1 lớp thì sẽ có thể sau này yêu cầu này nọ được...nhưng đi offline chẳng hạn...
    TIẾN LÊN ANH EM ƠI!

9. NKDung81

NKDung81 Thành viên mới

Minh dang muon di hoc tieng Thai.Ban nao biet dia diem hoc bao cho minh voi. Cam on nhieu
  10. SDHoangCam

trùi ui, bạn không đọc những phần ở trên của tớ ah. Nếu bạn ỏ Hà Nội thì đến đấy đăng ký ngay đi. Lớp mới học được có 3 buổi thôi, tuần này đang được nghỉ nên đến T7 tuần tới mới đi hcọ tiếp. Nên đến dăng ký nhanh nhanh lên nhé.