1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

pen friend tại sao ko

Chủ đề trong 'Public - Gặp gỡ giao lưu' bởi stormyflower, 20/03/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. stormyflower

stormyflower Thành viên mới

pen friend tại sao ko

tại sao chúng ta ko viết thư cho nhau như ngày trưóc nhỉ vì thời đại CNTT bùng nổ chúng ta thích nhanh gọn hơn chăng ??Tôi vẫn thích viết thư cho bạn vì qua nét chữ chnúg ta hiểu rất nhiều về cảm xúc của nhau chứ ko hpải dòng chữ trên net vô hồn này các bạn nghĩ thế nào ??
  2. meo_con_0181

meo_con_0181 Thành viên mới

Tôi thấy chữ trên net chẳng có gì là vô hồn cả. Qua những dòng chữ này tôi vẫn có thể hiểu được tâm tư tình cảm của bạn tôi. Có điều bạn nhìn bằng tim hay chỉ bằng mắt thôi.
  3. Anh_trai_76

Anh_trai_76 Thành viên mới

Viết thư tay giờ khá là ngại. Vì tâm hồn không còn bay bổng, mà nếu có bay bổng thì viết dài dòng có khi nó lại có vẻ giả tạo. Viết thư tay cũng không thể quá ngắn được, vậy là phải cố kéo nó dài ra, trong khi thông tin thì cập nhật rồi,có gì mới mà viết đâu.
  4. lovelyloveforever2003

lovelyloveforever2003 Thành viên mới

thoà?i buĂ?i bĂy giơ? toà?n ngươ?i chưf xẮu như gà? bới
    viẮt thư tay thì? ngài là? 'ùng rĂ?i
  5. chip_gau

chip_gau Thành viên mới

Hì hì, với mình thư tay hay qua net cũng như nhau cả thui nhưng mà nhận đuợc thư của anh viết tay ra cho mình mình vẫn vui không thể tả. Anh là con trai mà chữ thật đẹp, anh cũng hài hước nữa chứ. HUm nay về mình cũng sẽ ngồi viết thư tay cho anh nè. Thấy vui ghê lắm cơ
  6. tulipvang

tulipvang Thành viên mới

Mình vẫn còn lưu giữ khá nhiều thư viết tay của bạn từ hồi sinh viên, thỉnh thoảng buồn lại đem ra đọc lại, sao hồi đó cứ ngây thơ trong sáng đến lạ. Giờ thì chỉ có Email, điện thoại, nhắn tin. Thôi thì thời phải thế thế thời phải thế!!!
  7. meo_con_0181

meo_con_0181 Thành viên mới

Hồi sinh viên, nhớ có 1 ông anh viết thư cho mình, chữ ông ấy đẹp đến nỗi mình phát ngại (dẫu rằng chữ mình cũng ổn lắm). Nhưng mà người thì khô không khốc. Chẳng thà nhận đc email nhiều tình cảm còn hơn.
  8. thuylinh290184

thuylinh290184 Thành viên mới

Mình vãn thích nhận được thư tay, mặc dù có thể đó là một mẩu tin nhắn. Dù sao nhìn những dòng chữ viết tay cũng thấy nó gần gũi và có hồn hơn.
    lâu...thật lâu lắm rồi k nhận được thư của ai. Cuộc sống số...rõ là chán chết!
  9. swallowag

swallowag Thành viên rất tích cực

Ờ, thư tay hả? Mình chả bao giờ viết thư và cũng chưa bao giờ nhận thư tay cả. Toàn email, offline message, call, ... cho nhanh và tiện. Thư tay thì hơi chậm, vì mình cần nội dung hơn. Chữ cũng khá ổn, nhưng lười viết wa
  10. thanh4us

thanh4us Thành viên rất tích cực

Nhớ có dạo viết thư ... qua lại . . . giờ em xa rồi ,tôi cũng xa .
    vậy viết thư tay nhớ .Ai thích viết ? PM lấy địa chỉ chứ đừng public trên này .