1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phải chăng người ở nơi khác là ko được làm thành viên của Box HD ???

Chủ đề trong 'Hải Dương' bởi tuyetmaivn85, 28/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dvha

dvha Thành viên quen thuộc

Đồng chí nguavan tấn công hoacuctim của chúng ta ghê quá, bằng chứng là đ/c đã thay đổi một loạt thông tin cá nhân mang đậm màu sắc hoacuctim. Đồng chí xứng đáng được vote 5*, hỡi ông con rể của Hải Dương
  2. tuyetmaivn85

tuyetmaivn85 Thành viên quen thuộc

Chào các bác !
    Em nói gì ko phải mong các bác bỏ qua cho em . Quả thật là em rất giận khi mà mình đăng kí làm thành viên của Box mà ko được ...(em đã đăng kí trong một topic nào đó có liên quan đến chuyện đăng kí và danh sách thành viên ) . Em tức muốn lòi cả mắt luôn ...Nhưng thui , em cảm ơn tấm lòng của các bác . Sắp tới em sẽ lên HD chơi . Các bác định họp Box lần hai vào bao giờ thì công bố em lên em chơi rùi em tham dự cùng ....được ko ? Nhưng mà ...em phải có người hộ tống vì em đâu có biết mô tê gì về đường đi nối lạ ở HD chứ ...
    To dvha , chào bác ! Bác thông cảm dùm em với ...Em ko giận đến cái mức như bác nói đâu ...Đơn giản chỉ vì em bận quá ko lên mạng nhiều được thôi ...He, em ko thía nữa đâu ...Chúc Box HD ngày càng zui zẻ hơn nữa nhé ..Bi bi bi !!!

Hoàng Tuyết Mai

TO LIVE IS TO FIGHT
    TA LA MOT , LA RIENG , LA DUY NHAT...

3. dvha

dvha Thành viên quen thuộc

Ngày chủ nhật 4.8 vào lúc 8h box HD sẽ họp lần hai, nếu bạn không bận xin mời tham dự cùng chúng tôi. Cụ thể đã thông báo trong phần Sinh nhật..(bạn xem giúp nhé). Mọi chuyện hiểu lầm rồi sẽ qua đi, hy vọng bạn hiểu chúng tôi.
    Hey, mà tên bạn đã được các mod update vào danh sách rồi mà. Chúc bạn vui.
  4. ForsakenChild

ForsakenChild Thành viên quen thuộc

Úi tiếc quá em có lẽ không về được rùi .........hichic chả bít bao giờ họp tiếp nhỉ ?em muốn lắm nhưng ..... Mong là hôm đó em sẽ về được HD
    A free life A relax death[​IMG]