1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

PHAI DAU TRANH DE CHONG LAI NHUNG KE DA CHE DAN QUANH NINH MINH CHU CAC BAN?????

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi redrose8250, 30/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. redrose8250

redrose8250 Thành viên mới

Toi vua doc qua bai cua TRUNG THUC toi cung dong y voi y kien cua ban da dua ra _toi nghi chung ta phai lam gi do de chong lai nhung ke da lon tieng che bai chung ta chu???/??phai ko moi nguoi??????
    NEU CAC BAN BI MOT NGUOI KHAC CHE LA MINH dot THI CAC BAN SE NGHI SAO?CO BUC MINH KO?CO CAU GIAN KO? dung noi voi toi la ko nhe_boi nhu the toi se danh gia thap ban day_chung ta can phai chung minh ban than minh truoc moi nguoi chu?day la van de ca nhan , con van de nay lai la cua ca tap the _moi nguoi oi!co nghe tui goi ko?Hay len tien g the hien su phan no cua minh di chu!!!!
    gui toi bac TRUNGTHUC: Bac oi khi nao bac co hoat dong gi de chung to dan QUANG NINH minh bac cho em tham gia voi bac nhe!nho goi em day nhat dinh em se la thanh vien tich cuc .

trang

2. phuongpn

phuongpn Thành viên quen thuộc

Hay lắm, chúng ta co một thành viên tích cực, hay quá. Hiện tại anh em HLC đang thiếu tiền mua quần áo đá bóng, vậy bạn có cách nào giúp được ko, hỡi thành viên tích cực. Bạn hãy đến cổ vũ bóng đá đi, bạn hãy viết bài cho HLC đi. Đấy, bao nhiêu việc để chứng tỏ mình đấy, bạn hãy làm đi

PhuongPN
  3. yamaha6141

yamaha6141 Thành viên rất tích cực

ê hê,có tên này nhiệt tình quá,hay là đóng góp cho đội bóng tiền mua quần áo đi,nếu sợ nhiều quá thì đưa cho tui một ty' thôi,để tui mua một con đề,biết đâu đó mà trúng thì ok liền.thế là bạn có tiếng còn tụi tui có miếng.
    Cướp,cướp,bắt lấy nó không để nó thoát
  4. tinh_yeu_tre_con

tinh_yeu_tre_con Thành viên rất tích cực

Chẳng có gì đáng để xấu hổ cả khi mà điều đó là sự thực, Sự thật luôn phũ phàng mà.

Who give me the true love
  5. give_me_your_heart_now

give_me_your_heart_now Thành viên rất tích cực

bạn k được nói như vậy , tình yêu trẻ con ạ , bạn k nghĩ là sẽ làm cho người khác khó chịu sao?.
    mà em nghĩ là cô bé redrose nói đúng đấy , anh Trung , anh Huy , Việt còm , .............đâu , nhà mình đông người giỏi lắm mà
    AI YÊU NHI ĐỒNG BẰNG BÁC HỒ CHÍ MINH
    AI YÊU BÁC HỒ CHÍ MINH HƠN CÁC EM NHI ĐỒNG
    AI YÊU TIỀN HƠN GIVE_ME_YOUR_HEART_NOW
  6. sir_trungdung

sir_trungdung Thành viên rất tích cực

Mấy thằng cha bạn tui ( Một thằng Uông Bí một thằng Hưng Yên )là giảng viên CNTT ở ĐHBK không biết chúng nó ra nhập hụi mình chưa.
    Bà con yên tâm đi dân mình nhiều thằng siêu lắm toàn giảng viên trường BK, TH, KT.......... cả đấy đó là còn chưa kể đến đội ngũ trôi nổi khắp nơi nữa chứ ( nếu tập hợp được thì zã man lắm đấy ) .
    Thằng nào dám chê cho nó chết luôn.
    SIR-TRUNGDUNG
  7. tinh_yeu_tre_con

Sorry sorry khi đã quá lời!
    Thế thì các anh tài của HLC ơi!chứng minh đi!

8. chipthuy

chipthuy Thành viên mới

Chứng minh gì đấy, con nhóc này không phải chui từ váy dân QN ra à bà con , hay nó chui lên từ lò gạch nhà anh chí đấy hả bà con ơi.
  9. tinh_yeu_tre_con

thế hỏi khí ko phải_thế chipthuy chui từ đâu ra vậy? cũng từ váy ra chứ? hay là từ bụi rậm nào đó chui ra?

10. Ghost_Killer

Ghost_Killer Thành viên rất tích cực

Má ơi , đàn bà là như thế à..hic..hic..Nghe ghê quá đấy mấy em........

My love is your love.