1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phải làm gì bây giờ các bạn ơi???

Chủ đề trong '1981 Gà - Hải Phòng' bởi back_rooster_hp, 31/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. back_rooster_hp

back_rooster_hp Thành viên tích cực

Phải làm gì bây giờ các bạn ơi???

Mới có môt thời gian bận thi ko online dược mà hội gà đã chia làm ba rùi ha.Bây giờ dã có box riêng của gà HP rùi thì chung ta phải dề ra phương hướng hoạt động cho hội ga hp ngày một lớn mạnh.Để có dươc diều đó thì cần có ý kiến đóng góp của các bác gà nhà ta chứ.Mong sớm nhận được ý kiến đóng góp của các bạn.

MANDONA
  2. Vichia

Vichia Thành viên mới

Cứ bình tĩnh bác ạ,để cho mọi người thi xong đã.
    À còn chuyện này xin các bác bĩnh tĩnh trước vài lời quá khích của một số người,việc tách box cũng làm các bác ấy mất thăng bằng một thời gian.Chúng ta nên hiểu họ chứ không nên đáp trả các bác ạ.Một điều nhịn chín điều lành.
  3. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Mọi người cứ bình tĩnh, không nên quá nóng lòng. Cứ để từ từ cho Hội Gà VN bình tĩnh trở lại đã!!!
    Khi cô đơn anh gọi tên em!
  4. tuyetrinh

tuyetrinh Thành viên tích cực

thay mặt GÀ HẢI PHÒNG gửi tới các bạn lời chào thân ái !
    Sắp tới chúng ta sẽ có buổi gặp mặt và cũng là để phân chia các Công Việc ! Thời gian thì đã thống nhất là vào ngày Chủ Nhật tới này .Còn địa điểm thì tuỳ các bạn . Ai có biết chỗ nào Ngon Bổ , Rẻ thìnói cho anh biet biết với nào ?
    To Nico : ANh cũng vào cả đây cơ à ?
    Đời Anh sẽ ra sao nếu anh không có Em
  5. Vichia

Vichia Thành viên mới

hehe hi vọng cuộc họp có nhiều hơn một người bác tuyettrinh gì đó nhở.Tôi thấy bác hay phát biểu linh tinh quá chả ra đâu vào đâu cả,chán vật.Trong box chưa có mấy thành viên đâu khi nào mọi người vào box đông đủ sẽ tính đến chuyện gặp nhau và thảo luận.Có thời gian hãy nghĩ đến chuyện post bài có tính trí tuệ phát triển box về nội dung thật phong phú và chất lượng.Chưa gì đã tính đến NGON BỔ RẺ là không được.
    Được sửa chữa bởi - vichia vào 04/06/2002 04:28
  6. kinkin

kinkin Thành viên quen thuộc

Đùa đòi tách bõ cho bằng được thế mà bây giờ lại tự hỏilàm gì bây giờ à
    Hãy nói E: Em! Hãy nói X :xin! Hãy nói C:Chịu! Hãy nói T:Thua! Nói gì?:Em Xin Chịu Thua :
    kinkin
  7. Vichia

Vichia Thành viên mới

he he may quá chưa có gì khao mọi người iem sẽ vặt lông ả mái mơ kinkin nấu món cháo vùng Uran mời cả nhà.Tay nghề vặt lông của iem các bác khỏi lo còn thịt nó có ngon hay không iem ko đảm bảo được vì thứ mái mơ mà quang quác cái mỏ thế thì thịt thường hôi ( kinh nghiệm những năm sinh viên xa nhà của iem)
  8. tuyetrinh

tuyetrinh Thành viên tích cực

đâu phải là không có gì ? chúng ta phải họp nhau 1 lần chứ ? cũng phải có người chèo lái gà chứ ?CHứ bi giờ co người giao việc cho mọi người thì : ông là cái quái gì mà nói ? đúng không ? phải có Gà trông chuồng chứ ? mà phải qua bầu bán hẳn hoi mà đã quabầu bán rồi thì mọi người làm ơn nghe theo nhé !
    Mọi người cứ đên họp đi thì rõ ngay mà !
    Do máy không tốt nên có chỗ mọi người không đọc được ! Bỏ qua nhé !
    Đời Anh sẽ ra sao nếu anh không có Em
  9. kinkin

kinkin Thành viên quen thuộc

Thungf roongx keeu to , ech ngoi day gieng , chua biet tay chi ha em , troi` oi con cu' nha` ai de song ra day chi may` da tha chet khong them vat long vi` so ban tay thi` thoi lai con` to coi` , da the chi may` doi nuoc soi cho con cu' ghe het to coi` ,
    Hãy nói E: Em! Hãy nói X :xin! Hãy nói C:Chịu! Hãy nói T:Thua! Nói gì?:Em Xin Chịu Thua :
    kinkin
  10. Vichia

Vichia Thành viên mới

hic oan hon em kinkin hien ve[​IMG] .