1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phần 6 :Kinh nghiệm dùng súng hơi- săn bắn bảo tồn, tiếp nối chia sẻ.

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi MrAnhDung, 06/09/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yeusanbat01

yeusanbat01 Thành viên rất tích cực Đang bị khóa

chúc mừng nhà mới.hôm 2-9 vừa rồi em về nhà một chuyến,sản phẩm thì cũng nhiều.có hôm tối em đi soi đêm bắn được 1 con càng tôm(hay kỳ tôm)nếu bác nào ở gần sông suối ao hồ sẽ biết con này.em soi đèn làm 1 phát ngay đầu ở cự ly chưa tới 2m nữa:))nó rớt suống hồ em mừng quá nhảy xuống lấy vì thấy hồ cũng cạn ai ngờ bùn lún nhiều quá ngập đến thắt lưng hư luôn cái 02 atom của em nên không chụp hình được:((
    hy vọng cái thẻ nhớ của em không hư để em show cho các bác xem sản phẩm trước đó:))
  2. dothuanlt

dothuanlt Thành viên gắn bó với ttvnol.com

bác ơi những con đó đâu nằm trong sách đỏ đâu bác. và mùa này qua mùa sinh sản rồi mà. thường thì bimbip sinh sản vào đầu mùa mưa lúc đó tắc ké phát triển rất mạnh nên bimbip sinh san vào mùa đó nhiều, bây giờ cuối mùa mưa rồi, nên toàn những con bimbip trưởng thành thôi hết bim bip nuôi con rồi nếu có thì rất ít. chỉ tiêu đặt ra đâu có bị vi phạm đâu bác. nhưng cảm ơn bác đã quan tâm cho ý kiến, bác đọc kỹ danh sách bác linh up lên đi nè. nếu danh sách còn thì mong bác linh nhanh chóng up tiếp cho anh em biết.
  3. toctet2ben

toctet2ben Thành viên mới

chào mừng nhà mới, dạo này em mải kiếm củi quá chẳng có chiến lợi phẩm gì kính các bác có bác duythanhlv70 co phải bác này cũng chơi bên VNAV không nhỉ, bác gõ tiếng việt không dấu nên em không biết trả lời ra răng... dau nga... em không hiểu, em chỉ biết thước ngắm xịn và đầu ruồi xịn thôi
  4. duythanhlv70

duythanhlv70 Thành viên tích cực

thanhk bác . ở ngoài BẮC anh em kêu là dấu ngã , hình như trong NAM thường gọi là mấu cò nhỏ đó bác , còn thức ngắm ở đây họ bán 85 nghìn và đầu ruồi chỉ có 35ngan thồi chắc không phải hàng tôt rồi , nếu có thể bác chụp hình pot lên cho anh em biết được không , chúc bác vui .
  5. dothuanlt

dothuanlt Thành viên gắn bó với ttvnol.com

sao diễn đàn dạo này vắng vẻ vậy, bác nào là chuyên gia phụ tùng thì cho xin cái nick chat hay so dien thoai de ACE de lien lac.
  6. MrAnhDung

MrAnhDung Thành viên mới

Bác Người Miền Nam ơi! có việc cần hỏi Bác chút. Khi nào Bác thấy tin này liên lạc dùm tôi mr_nguyenanhdung@yahoo.com
    chat Bác nhé!
  7. Na000014

Na000014 Thành viên rất tích cực

Chiều đi làm về lang thang một lúc được mấy em nè mấy bác!
    dạo này cu ít quá chỉ gặp mấy con thôi
  8. MrAnhDung

MrAnhDung Thành viên mới

Mong anh em có kinh nghiệm chơi súng ống thông cảm và tạo điều kiện cho mấy anh em chơi súng hơi được nhờ nhé!
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------

4 con chim nhìn hay quá![:D][r2)]
  9. duythanhlv70

duythanhlv70 Thành viên tích cực

trời hôm qua diễn đàn còn 3 trang hôm nay sao teo lại còn có hai trang vậy các bác hihihhi chúc mừng na000014 nha có được một bữa rồi đấy cho mình ké một ly nha .[r2)] hình như có một con cu còn hai con kia là gỉ vậy bác ,
  10. Na000014

Na000014 Thành viên rất tích cực

Ba con đều là cu hết đó bác! một con cu đất (cu cườm) và 2 con cu ngói, chiều chiều em chạy xe dọc đường khi nhìn thấy chúng đậu trên anten, cây bạch đàn... thì ngừng xe lại phẹc, chỉ băn cu thôi không bắn thứ khác.
    uh, sao tự nhien diễn đàn teo lại 2 trang nhỉ?:-w:-w
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa