1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phản đối mod Lờ Tờ Mờ

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi TheMirror, 06/06/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TheMirror

TheMirror Thành viên mới

Phản đối mod Lờ Tờ Mờ

Lý do mod xóa topic của tôi, cố gắng tạo cho anh em không khí sôi động tí thì mod làm "tụt hứng" kéo mãi không lên.
    Diễn đàn là nơi anh em tán phét giải trí tại sao lại xóa topic vậy, hết việc để làm ah mod? Hình như mod ngoài công việc xóa bài chả còn việc gì cả. Đúng là Mod forum "chuối", đâu còn là cái thời 4"sếp" nữa đâu? bài viết đã ít ỏi , mà làm sao được gọi là forum chứ, chỉ là một box nhỏ cho anh em làm gì mà kiểm duyệt sát sao quá vậy. Thấy có nick còn chửi cả Admin mà có thấy ai nhắc nhở gì đâu. ỨC CHẾ QUÁ. Chả lẽ lại té luôn chả bao giờ về nữa giờ. Chào mod "Củ chuối" lướt qua diễn đàn chả thấy mod viết được bài quái nào cả. Mod ko xây dựng được box thì làm mod làm gì, cho oai ah. Về với họi biển của mod ấy. Thui từ nãy đến giờ ăn nói linh tinh, té đây.
  2. lmh_h

lmh_h Thành viên rất tích cực

hà hà . ừ , tớ chuối ... nhưng tớ thấy k thích hợp nên tớ xoá , tớ thấy topic nào cũng xì pam , vậy thì tại sao phải làm vài cái topic để xì pam nữa làm gì
    còn chuyện tớ có post bài hay không , có xây dựng hay không , tự tớ biết , tự tớ hiểu .
    topic này sẽ bị khoá sau 24h
  3. lmh_h

lmh_h Thành viên rất tích cực

quên nữa , tớ là lmh_h chứ không phải ltm :D
  4. killer_queen_87

killer_queen_87 Moderator

Đồng ý với lmh là xoá các topic spam.
    To Mirror : Xét cho cùng thì bạn làm như vậy cũng là vì muốn cho box mình được sôi nổi hơn . Điều đó xét về tình thì đúng nhưng về lý thì lại là vi phạm nội qui ttvn . Với chức trách của 1 mod như lmh thì buộc phải del topic nếu ko muốn bị admin khiển trách . Vì vậy bạn hãy thông cảm cho lmh .
    To lmh : Đừng làm mọi chuyện quá căng thẳng làm gì em ạ . Box mình đang trong thời gian gây dựng lại , đừng làm mất đoàn kết . Mọi người nên dĩ hoà vi quý là hơn .
    Chúc pà con trong box sức khoẻ và nhiều hạnh phúc
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa