1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phần nào trên cơ thể đàn ông , tạo sự hấp dẫn nhất đối với phụ nữ ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thuyenxaxu, 26/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Thề là ... chuyện sau cũng có thật trong họ hàng nhà anh đây !
    Ông ngoại anh vốn lùn . Bà ngoại thì cao lắm . Nghe bảo, ông ngoại anh đứng chưa đến vai bà ngoại . Thì cứ xem chiều cao của Cường đô la với chiều cao cúa Hồ Ngọc Hà gì đó thì tưởng tượng sự so le đi nhé . Nhưng họ hàng kể là bà ngoại mê ... cái gáy của ông ngoại . Bà ngoại hay nói là, mỗi lần nhìn cái gáy cúa ông, bà ..yêu ông nhiều hơn ! Ông ngoại anh hồi xưa rất nhiều vợ . Bà ngoại là vợ .. nhỏ nhất, cũng là người sau cùng nhất và đẹp nhất, trẻ nhất trong các bà .
    Khi anh nghe mấy người chú bác bên họ ngoại kể về ... "yêu cái gáy ông ngoại" của bà ngoại, anh hoàn toàn ko tin . Bây giờ thấy .. em xrmt thì .. hihi hmmm kì thật ! Khó mà tin được vì cái gáy đàn ông có gì đặc biệt đâu hén !
  2. thuyenxaxu

Các nhà tâm lý học , họ biện giải về tình yêu của phụ nữ . Họ nói , đa số phụ nữ yêu thích những cái họ .. nhìn lâu !
    Chính vì vậy mới có câu cho con trai cua gái , gì gì mà đẹp trai không bằng chai mặt đó .
    Ngược lại, đàn ông càng nhìn lâu cái gì, họ càng .. bớt yêu thích so với phút ban đầu (trong tình yêu) .
    Công nhận phụ nữ .. dễ tính ghê !
  3. thuyenxaxu

Boy nào đang tính cua em này, boy đó nhớ cứ áo thung hay áo sơ mi ngắn tay , tay áo ngắn nhưng sắn lên cao nữa để khoe đôi tay mạnh mẽ rắn chắc nhé .
  4. thuyenxaxu

Highlight bên trên: Anh đọc 1 bài báo bên Mỹ này . Họ nói, cái phụ nữ nhìn đâu tiên khi gặp mặt 1 người đàn ông, có khi chưa chắc đã là cái làm họ mê mệt sau này . Cái làm họ mê và thích lâu hơn, thích suốt đời hơn, thường là những điểm trên đàn ông mà họ thấy sau một thời gian quen lâu . Bài báo giải thích, đó là vì khuynh hướng tâm lý của phụ nữ , họ hay cố ý rời xa "cú sét ái tình ban đầu" , để hướng về cái gì đó lâu dài hơn .
    Anh nghi, đôi cánh tay rắn chắc của bên phe tụi anh, sẽ thắng hơn đôi mắt đó nha ... Nghi thôi .
  5. thuyenxaxu

mắt như thế nào thì là .. làm phụ nữ spark đam mê ?
    Anh tra trên google thì thấy, ở các diễn đàn khác bên Mỹ này, phụ nữ Mỹ diễn tả tại sao họ mê đôi mắt của đàn ông là như vầy nè ..
    Họ nói, ánh mắt đàn ông khi nhìn họ , ánh mắt đó soft (mềm mại) , trái ngược với những nét coarse (vụng về, không hoàn chỉnh, nét bừa bãi) cúa cái cằm, của khuôn mặt , chính sự trái ngược đó làm phụ nữ đam mê .
    Tức là , đơn giản phụ nữ thấy được nét .. beauty in the beast (đẹp trong con thú) trong đàn ông .
    (anh ráng viết dịch lại ý tuỞng của gái Mỹ về điểm này . Biết đâu phụ nữ VN có 1 số đồng quan điểm với phụ nữ Mỹ về đàn ông nhỉ)
  6. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

Cellist chắc đang chơi chữ ....Ý hắn chắc là "bụng dạ" hay "tấm lòng" ấy ...
    Đấy cũng là câu trả lời của em cho câu mod hỏi trêu em về điểm hấp dẫn của bố Tok nhà em ....Hồi đầu mới gặp, cứ căn cứ vào những gì em mơ về chàng trai trong mộng thì bố Tok hỏng ngay rồi, chỉ nhờ có cái "bụng" mà giữ chân đuợc em lại để rồi có ngày thấy hoá ra ngoại hình bố TOk nhà em cũng ko đến nỗi ...
    Vừa đùa vừa thật chút cho vui...thật ra em ko bít các bạn khác thì sao, nhưng với em lúc yêu và sau khi đã lấy nhau rồi thì cách nhìn có khác...Trong cái từ "yêu thuơng" dành cho tình cảm vợ chồng, em tạm coi "yêu" như là sự hấp dẫn về giới tính (cái mà mod ý hỏi trêu em ấy), còn "thuơng" như là "yêu" thiên về huớng tình cảm, thì thuơng còn nhiều hơn yêu ấy...Thế nên đặc điểm em ít thích nhất ở bố Tok lúc yêu là cái dáng lưng hơi còng thì bây giờ em lại thuơng nhất, nhìn cứ như là cõng vợ con nặng quá mà còng lưng đi ấy, nhất lúc nào đi cả nhà với nhau, bố xách hay đeo cái túi gì nặng nặng đi đằng truớc thì nhìn thuơng lắm ý ....Cái dáng ấy rất ko tốt cho cột sống, may mà mấy tháng gần đây bố tok nhà em đi tập thiếu lâm nên dáng gần thẳng lại rồi
    Còn Mod: Em quý cái tính chu đáo trả lời hết cho những bài đã post
    Cellist: Đằng ấy vẫn cái giọng đáng ghét như ngày nào, mấy năm rồi gặp lại vẫn thế
  7. Fantasy_witch

Fantasy_witch Thành viên mới

Nghe mod viết đoạn này e cung~ muon'' share vì sao e ấn tượng với cánh tay. Là vì cũng xưa xưa rồi, lúc ex của e cưa cẩm e, e thấy chàng hơi bé bỏng , ko đc cao ráo hoành tráng như type mình hay thích. Lúc đó cũng là mùa đông nữa. Rùi 1 hôm, ngồi trong lớp học, trời có hửng nắng, thế là chàng xắn tay áo lên. E vô tình nhìn wa, và e thấy ấn tượng với cánh tay vô cùng ^^ ko fải hoành tráng như tay Lý Đức gì đâu ạ, có điều nó thật sự rất manly . Ấn tượng đó làm e thay đổi hẳn cách nhìn luôn đó ^^. Bây giờ nghĩ lại, thời đó cũng đã khá xa rồi nhưng những cảm xúc ban đầu đó quả thực vẫn còn nguyên vẹn :)
  8. Hanhbossy88

Hanhbossy88 Thành viên mới

đã ai vote cho Lưng chưa ạ.
    Lưng mịn. hơi rám nắng 1 chút. da lưng bóng khỏe.
    chuẩn nhất đấy ạ.
  9. bebymilo

bebymilo Thành viên mới

mình thích 1 cái miệng xinh xinh duyên duyên (ko bị rau mùi ) và 1 cái bụng phẳng +rắn chắc vote cho 2 iem nài
  10. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

He he chủ đề này của anh Thuyền hấp dẫn quá.
    Với con trai em chú ý đầu tiên là đôi mắt, đôi mắt hơi ướt nhìn thẳng, sáng nhưng tròn hơi kiểu trẻ con, đấy là kiểu em thích nhất. Tiếp nữa em thích mắt có đuôi, đuôi mắt dài, lúc cuời, buồn, hay suy nghĩ giận dữ gì nhìn vào đôi mắt là biết luôn. Nhìn ***y lắm í:D (Ny em có đôi mắt như thế này nên cuốn hút em luôn:D)
    Sau đó chú ý đến đôi lông mày, không cần rậm như sâu róm nhưng ít nhất cũng phải rậm rậm 1 chút. Sợ nhất là lông mày thưa và mỏng.
    Sau đó đến vai và cánh tay, 2 chỗ này cần rắn chắc như kiểu khỏe mạnh để che chở cho kiểu yếu ớt như mình í.
    Thêm 1 bộ phận hấp dẫn em nhất là đôi môi. Em thích môi mỏng vừa, mềm (sợ nhất môi dầy). Môi nào vừa mỏng vừa mềm, nhìn iu iu, chỉ muốn cắn cho 1 phát là dễ hấp dẫn lắm
    Còn ngực cũng ok, nhưng đừng kiểu u lên thịt bắp như mấy anh thể hình thì sợ lắm. Còn v2 thì đừng to, v2 mà to mất hấp dẫn cực kỳ.
    v3 em không để ý lắm, nhưng mặc quần bò mà ko có v3 mấy nhìn lộ, cũng không được hấp dẫn.
    Bàn tay cũng thích, đặc biệt bàn tay ấm, vuông, lúc cầm tay hay lúc kéo lại khi đi qua đường hay lúc ôm thì đều rắn rỏi và cảm giác tin cậy.
    Tựu trung lại, Cái hấp dẫn nhất với Em chính là đôi mắt và đôi môi!
    Được tigerfire86 sửa chữa / chuyển vào 13:31 ngày 28/07/2009