1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phần nào trên cơ thể đàn ông , tạo sự hấp dẫn nhất đối với phụ nữ ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thuyenxaxu, 26/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

He he, tớ cũng thích con trai mặt vuông chữ điền, râu quai nón, kiểu hơi mờ mờ, lún phún 1 chút đúng không?
    Nhưng tớ thích mắt đen hoặc nâu thôi (chắc ko thích zai Tây). Nhưng các cầu thủ Ý thì mê ly đẹp trai rồi. Con trai mắt ti hí sợ lắm, nói chung mắt cứ phải to vừa, sáng, tròn là thích nhất
    @Fantasy_witch: Tớ thích con trai môi mỏng, nhưng mỏng vừa, chứ không phải mỏng dính đâu, nhìn thảo mai lắm. Còn đúng là thích môi hồng, nhiều anh có môi hồng tự nhiên nhìn thích phết
  2. chubichit

chubichit Thành viên quen thuộc

Khi gặp một người đàn ông lần đầu, ấn tượng mạnh nhất của mình tập trung vào đôi mắt và giọng nói . Bất kể hình dáng bên ngoài đôi mắt ra sao ko quan trọng bằng nội dung ánh mắt của người đó mà mình cảm nhận được. Đã là cảm nhận thì thực sự rất chủ quan, rất thiên về cảm tính nên hơi khó diễn đạt. Chỉ cần mình thấy có sự tin tưởng trong ánh mắt đó là đạt yêu cầu . Kế đến là giọng nói. Giọng nói có thể coi là nội lực bên trong của 1 người đàn ông. Mình thích âm giọng vang, dày và ấm.
    Khi tiếp xúc lâu hơn, mình nghĩ đây cũng có thể đc coi là 1 phần trên cơ thể đàn ông - đặc biệt đối với riêng mình rất có sự hấp dẫn - hấp dẫn thực sự chứ ko phải ấn tượng. Đó là mùi tự nhiên của cơ thể người đàn ông (hoàn toàn ko phải mùi hôi đâu nha ^^) . Nam giới thường dễ lộ mùi hơn nữ, nên dễ khám phá ra mùi của họ hơn. Nếu anh nào ko dùng nước hoa, ở Vn đi xe máy, mình ngồi sau chỉ cần tập trung cho cái mũi 1 chút là có thể ngửi ra được. Còn nếu ko ngồi sau xe máy thì có thời cơ nào đó đứng gần nhau (vd trong thang máy, trong đám đông, ...) tập trung 1 chút cũng tìm ra được ^^.
    Tuy nhiên để phát hiện ra mùi tự nhiên của 1 người ko dễ lắm. Vì khi gặp gỡ lịch sự hay hẹn hò flirt bây giờ nam nữ đều có xu hướng dùng nước hoa. Thế nên mùi tự nhiên của cơ thể này chỉ có thể cảm nhận nếu may mắn 1 lần nào đó anh ấy ko dùng nước hoa, hoặc bạn phải chờ cho đến khi mối quan hệ giữa 2 người thân mật hơn - đến độ áp sát ôm hôn chẳng hạn .
    Trước đây, với bạn trai cũ, lần đầu gặp nhau, quả thực ấn tượng về ngoại hình hay giọng nói đều ko mạnh bằng mùi tự nhiên của anh ấy mà mình ngửi được . Ngoại hình thì ok, giọng nói chưa đạt lắm - tựu trung lại là mình thấy bình thường. Thế mà tình cờ nhận ra mùi của anh ấy xong tự nhiên thấy cảm tình hơn hẳn . Sau này yêu nhau rồi, mình phải thú nhận là rất thích mùi của anh ấy, cứ như nghiện ấy, lần nào ôm cũng phải hít hà hít hà, tất nhiên là bắt hạn chế dùng nước hoa rồi . Sau chia tay, là bạn bè, theo tình yêu ra đi, sự hấp dẫn của mùi cũng giảm xuống, ko nghiện nữa :). Tuy nhiên một trong những ký ức mạnh nhất của mình về hình ảnh ex chính là mùi tự nhiên đặc trưng của cơ thể anh ấy.
  3. lamt

lamt Thành viên mới

*Rụt rè giơ tay* Em đây cũng thấy v3 ***y thật. Bảo "hấp dẫn", hay "thích nhất" thì là chuyện khác, nhưng ***y thì đúng là ***y. Nói thật chứ nhiều lúc "vô tình" cứ đưa mắt xuống v3, chả chủ định gì đâu nhưng vẫn thích nhìn.
    V3 của đàn ông gợi cảm theo em phải gọn, chắc, tròn nhưng tất nhiên không phải theo kiểu phụ nữ. Độ chênh với hông cũng không "lượn" theo kiểu phụ nữ nhưng v3 phải đầy đặn. Kiểu v3 của người tình Đức trong Shanghai''s baby của Vệ Tuệ mô tả ấy.
    Bảo thích nhất thì không, hấp dẫn nhất cũng không, nhưng về mặt "gợi cảm giác" theo đúng nghĩa ***y thì chắc chắn là v3.
  4. leethuchinn

leethuchinn Thành viên mới

hehe,hoá ra cũg nh ng thk lưng nhỉ,e thk 1 cái lưng to rộng nhưng thk nhất là fần hõm vào ở gáy ý,rất vừa vặn mũi và mồm e cứ dụi vào đấy cảm nhận đc mùi riêng,cảm nhận như 1fần của bản thân mình ý,ôm choàng lấy cái lưng nữa,hạnh phúc chỉ cần thế thôi,ôm trọn 1vòng tay và cảm nhận cơ thể hoà nhịp cùg nhau,rất thoải mái
    ngoài lề 1tí:e còn thk cảm giác được ngồi trọn trog lòng,đc dựa vào tấm ngực to rộng và đc ôm chặt trog tay(trộm vía e bé ng và nhẹ cân nên hưởng cảm giác này nh)ấm àp và vững chãi vô cùng ah có ai thk đc ôm từ đằng sau giống e k,zai ngồi trc vòng tay ra sau ôm chặt lưng mình ý,ùi,thk lắm thk lắm
  5. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Uh đúng rồi. Tớ cũng khá ấn tượng với mùi tự nhiên. Đúng là mùi hương tự nhiên sẽ hơn rất nhiều với những mùi nước hoa. Mặc dù nước hoa có thể cho mình phảng phất nhớ lâu hơn thật. Nhưng khi bên cạnh thì cảm nhận được mùi tự nhiên thích hơn là mùi nước hoa.
  6. huongmark

huongmark Thành viên mới

em xin góp vui vài ý kiến của mình về mẫu đàn ông ưa thích với các bác cùng đọc cho vui.
    từ bé đến nhớn , em cứ bị cuốn hút bởi đàn ông có vóc dáng cao ráo. vầng trán rộng , mắt sâu , lông mày rậm tạo cái nhìn sâu thẳm hút mắt người đối diện,lúc thì mơ màng . khuôn mặt dài với khuôn xương hàm vuông . 1 điểm không thể thiếu bộ râu quai nón được để mọc một chút , trông rất nam tính . và em thích cọ má vào bộ râu đó dù làm da mình đau .
    và rõ là 1 cái mũi cao với khuôn miệng rộng , môi đầy đặn . thêm bộ tóc đủ dài để bồng bềnh .
    tiếp đến là cái cổ to . bờ vai , bộ ngực to , rộng rắn chắc có cơ bắp thì càng đẹp , cái lưng dày , thuôn thuôn dài .
    vòng 3 săn chắc . bác mod thắc mắc sao vòng 3 của đàn ông lại hấp dẫn chị em bọn em . nhưng đúng là vậy bác ạ . không biết trả lời như thế nào. có lẽ là do hấp dẫn giới tính .
    không thể thiếu đôi cánh tay to rắn chắc để vòng tay ôm mình.
    thế đấy các bác ạ .
  7. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Cho phép anh nói đùa với em 1 tí nha ... Đọc phần highlight vàng , phần đầu tiên đó , anh ... anh liên tưởng đến tổng thống Obama , tổng thống hiện tại cúa nước Mỹ . Tại sau lần ông đắc cứ, báo chí thi nhau viết về ánh mắt và giọng nói cúa ông ta ,.
    hihihi, rồi anh đọc đến đoạn sau về .. "mùi đàn ông", anh liên tưởng cũng đến ông Obama ấy và cười 1 mình thú vị . Người da màu ở Mỹ này, họ có mùi cơ thể rất đặc trưng . Chỉ đứng sau người Ấn Độ về ... "nội lực" của mùi thôi đó nha .
    hihi Anh chọc em 1 tí, đừng giận anh nhé ...
    Nhưng anh đồng ý với em hoàn toàn, có người có mùi mồ hôi rất hấp dẫn . Anh nghe nói, mùi của một người đàn ông lớn tuổi từng trải, có thể .. làm tê liệt một cô gái mới lớn, chưa từng biết đến đàn ông bao giờ .
    Ngược lại .
    Cũng đúng với mùi của phụ nữ . Anh thích mùi mồ hôi của 1 số phụ nữ hơn cả tất cả các loại nước hoa hiện có trên trái đất này . Nhất là phụ nữ từng trải . Hình như có 1 bài báo anh vô tình đọc trên máy bay , bài báo của Nhật, họ nói là, phụ nữ sau khi có bầu sinh con, mồ hôi cúa họ thay đổi . Mùi mồ hôi của họ làm đàn ông mê say hơn . Không biết có đúng không nhỉ !
  8. thuyenxaxu

Anh nghe đồn, chốn giang hồ thường truyền tụng , bộ ria hay bộ râu là .. "trung tâm gây mê cho phụ nữ" ! Truyền miệng ở những phụ nữ từng trải, thí dụ có chồng rồi, hay lớn tuổi . Tại sao thì .. miễn đi vô chi tiết nha
    Riêng mấy cô gái mới lớn, hình như họ thấy đàn ông có râu thì họ .. hơi sợ ban đầu ! Ban đầu thôi nha . Sau đó nếu lỡ trao con tim thì cứ nói là mê nhất bộ râu đó . Không biết có đúng không nhỉ
  9. thuyenxaxu

Chắc bạn trai em thuTc loại cao , 'Ăng hĂng ?
    Chứ nếu khĂng cao mĂ cĂn tập tạ, 'Ăng lĂ ngực nY vai rTng, nhưng sẽ b< vuĂng người , buffy khĂng cĂn ''i 'Ă nha .
    Nếu bf khĂng 'ược cao, ko nĂn 'f him tập tạ . HĂt xĂ ngang 'ều 'ặn m-i bu.I sĂng, sẽ 'ạt 'ược như tập tạ nhưng lại khĂng b< vuĂng người 'i 'Ă em .
  10. thuyenxaxu

chưa , em ơi !
    Lần đầu tiên anh nghe nói . Hình như em là người duy nhất đó nha .