1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phan Thị Studio chụp ảnh cho bé có chuyên nghiệp và uy tín không?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi Haiau_com, 03/07/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fanclub

fanclub Thành viên rất tích cực

Thế còn suristudio thì sao các mẹ ? nghe nói ảnh chụp ở đây độc đáo, tự nhiên và rất có tính nghệ thuật, cảnh và đồ rất xịn và mới, thật không ghép photoshop. :-/:-/
  2. bachhop123

bachhop123 Thành viên rất tích cực

Susi chụp cũng dc lắm mấy chếah, con gái em cũng mới chụp ở đây tuần trước, chỉ buồn là nhân viên ở đây cứ sao ý. Bữa đó khách lại vắng chứ ko đông. 8->8->8->
  3. Shelton_English_Centre

Shelton_English_Centre Thành viên rất tích cực

Nhận xét của các mẹ là chính xác đấy chị @iService_hanoi ạ. Hĩm nhà em tuần trước cũng đi chụp ở Phan Thị Studio nè , bối cảnh ở đó rất phong phú đa dạng, quần áo thì style lắm nhé, rồi các bạn nhân viên nhiệt tình nữa. Ảnh của con em nè, đáng yêu lắm!!!

4. Haiau_com

Haiau_com Thành viên rất tích cực

Ôi ! Nhìn ảnh đẹp và dễ thương quá, xinh như thiên thần ý,:-* lần này em tìm được chỗ chụp ảnh ưng ý cho con rùi :x:x:x .
  5. tantrao

tantrao Thành viên rất tích cực

Mọi người thường nghĩ rằng phải đưa bé ra tiệm mới có cảnh đẹp nhưng có ai hiểu được tâm sự của con, khi ra ngoài bé thường lạ, ko lô đùa tự nhiên làm sao chụp đây ?:-(:-(:-(
  6. Duocvna

Duocvna Thành viên rất tích cực

Trẻ con nó cũng biết cảm nhận đấy mẹ @tantrao ạ, Phan Thị Studio là địa điểm thứ 4 em tìm đến và em rất hài lòng, chỉ có nơi đây mới tạo cho bé dc sự thân thiện, ấm áp. :x:x Các anh chị nhân viên sẵn sàng trở thành những bảo mẫu bất đắc dĩ của các bé, mà ko hiểu sao mấy anh dỗ bé hiểu gì mà hay thế, bé nào cũng toe toét cười vui vẻ tạo dáng rất tự nhiên. Bác thử chuyển qua đây xem? :-*:-*:-*
  7. Haiau_com

Haiau_com Thành viên rất tích cực

Bé nhà em ham chơi lắm ko biết ở đó có chỗ vui chơi ko? :-p:-p:-p
  8. Heracare

Heracare Thành viên rất tích cực

Mẹ nó cứ yên tâm Phan Thị Studio Được thiết kế như khu vui chơi, với nhiều bối cảnh riêng cho bé. Bé gạo nếp nhà chị tha hồ mà vui chơi tạo dáng nhé! :bz:bz:bz
  9. bachhop123

bachhop123 Thành viên rất tích cực

Mấy bữa trước mình được các chị giới thiệu đến Phan Thị Studio chụp ảnh bé yêu ở 338, Phố Huế, Hai Bà Trưng chỗ chủ thớt nói đó. Ở đây đang có chương trình khuyến mãi nữa, các nhóc nhà mình thích thú lắm..Ảnh chụp đẹp mà còn giá rẻ nữa các mẹ ạ. E show ảnh cho các mẹ xem nhé!!!

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Lần cập nhật cuối: 11/07/2017
  10. yeuvietnam123

yeuvietnam123 Thành viên rất tích cực

Bé nhà e sắp 2 tuổi, định cho đi chụp kỷ niệm, thấy ở Phan thị Studio chụp đẹp quá,=D>=D> nhưng ko biết có đắt ko? e định cho chụp trong khoảng 3 - 4 triệu đổ lại thôi. :-??:-??:-??