1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phan Thị Studio chụp ảnh cho bé có chuyên nghiệp và uy tín không?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi Haiau_com, 03/07/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dongmaudatviet

dongmaudatviet Thành viên rất tích cực

Mình vừa vào trang web của họ đây thấy bảng báo giá theo gói so với những Studio khác thì ngon hơn nhiều, lại có vô vàn ưu đãi tuyệt lắm bạn ạ..:x:x:x
    Mình có địa chỉ website bên họ đấy bạn tham khảo nhé: http://www.phanthistudio.vn/bao-gia-khuyen-mai
  2. traitimdantoc

traitimdantoc Thành viên rất tích cực

Chụp ảnh cho bé là lưu lại những khoảnh khắc tuyệt vời của con các mẹ tiếc tiền thì ở nhà mà chụp ra hiệu làm gì :D:D:D.
  3. Gingerworld_VN

Gingerworld_VN Thành viên rất tích cực

Chị ơi, nếu chị chụp ảnh cho bé ở Phan Thị Stadio thì yên tâm về chất lượng ạ, :drmem cũng mới chuột bạch bộ ảnh chụp dã ngoại cho con xong, ảnh đẹp, sắc nét và có hồn lắm. Cũng may mà chọn được chỗ uy tín chứ không lại phải đi chụp lại thì mệt lắm.:)):)):))
  4. giangpham25

giangpham25 Thành viên rất tích cực

Bé nhà mình lầm lì ít nói lắm ko biết qua đó chụp có dc ko nữa?:"> mình thấy ảnh bạn chụp cho bé đẹp quá nên đang muốn đi chụp cho zai đây. Mình chụp cả ảnh gia đình nữa có cần phải chuẩn bị gì không bạn?:|:|:|
  5. bitton

bitton Thành viên rất tích cực

Đứng trên góc độ là một nhiếp ảnh có lời khuyên cho mấy ac là việc sở hữu một tấm ảnh đẹp nhất là ảnh cho bé phụ thuộc vào nhiều yếu tố, và phong cách chụp cũng là một yếu tố quan trọng, bạn cần tham khảo qua trang web, trang fanpage của studio mà bạn muốn chụp, xem phong cách chụp của họ có gì mới lạ hay không, có sự sáng tạo và đầu tư trong việc tạo dáng, tạo không gian chụp ảnh hay không? >:D:D<
  6. tanvo193

tanvo193 Thành viên rất tích cực

Hóng tiếp các mẹ chia sẻ nào..\:D/\:D/\:D/
  7. Shelton_English_Centre

Shelton_English_Centre Thành viên rất tích cực

Chị cứ yên tâm mà cho con qua Phan Thị Stadio chụp đi có ít nói cỡ nào các ac chụp hình ở đây cũng làm cho cười toe toét hết, mấy ac dỗ bé khéo lắm, đôi khi còn là những bảo mẫu chuẩn nữa. Còn việc chuẩn bị thì chị cứ đến đăng ký chụp là người ta tư vấn cho ngay ý mà...:-D
  8. traitimdantoc

traitimdantoc Thành viên rất tích cực

Bây giờ ở HN có nhiều studio chuyên chụp ảnh cho bé quá! Tìm dc chỗ như của bác nói thì cũng ko đơn giản đâu nhỉ.;;);;)
  9. fanclub

fanclub Thành viên rất tích cực

Chế muốn có dc những bức ảnh đẹp cho bé em khuyên chế nên đến tận nơi xem studio thế nào, có sạch sẽ ko, trang phục, đạo cụ cũng như bối cảnh nữa...
  10. IRC_Vietnam

IRC_Vietnam Thành viên tích cực

Mẹ @tanvo193 nói đúng đấy, em cũng mới đưa 3 nhóc đi chụp ở 338, Phố Huế, Hai Bà Trưng, tại các chị ở cùng xóm trọ giới thiệu...hihi...:bz chất lượng dịch vụ khá ok....giá cả cũng mềm mà hay km nữa, ảnh tự nhiên lắm các mẹ ạ...nhìn ảnh các con mà thấy đáng iu vô cùng...:x:x:x