1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phân tích các giấc mơ - Hãy kể giấc mơ của bạn đêm qua...

Chủ đề trong 'Tâm Lý Học' bởi sutubienbong, 02/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bookshunter

bookshunter Thành viên mới

OW, bác là người hòan toàn bình thường mà. Thậm chí have a ***...loạn luân
  2. Thongocmummim

Thongocmummim Thành viên mới

Mơ thấy kì cục ghê í....
    Đang đi đường thì dừng lại do đèn đỏ. Có 1 tên dừng lại ở fía bên phải của đường mà đứng hàng trên í, nhảy xuống xe ( vì hằn ngồi sau) đi giật dây chuyền của nhg người cũng đang đứng chờ đèn xanh mà kg thấy ai phản kháng j cả. Lúc í Thỏ đừng bên trái mà fía dưới nhanh tay giậy sợi dây chuyền đang đeo trên cổ xuống cho vào miệng T____T vì mò cái khóa tháo ra thì kg kịp nên làm thế nhanh hơn . Hắn đi lại thấy thề chưa kịp làm j thì đèn xanh. Thế là mọi ng chạy xe đi....
    Còn có cái j nữa mà kg nhớ được. Kg biết mơ thế là sao nữa :(
  3. LHX_NDD

LHX_NDD Thành viên mới Đang bị khóa

Rất có thể bạn đang gặp một tình huống nguy hiểm hay có tính chất mất mát hay tổn thất về vật chất (dây chuyền) có giá trị không nhỏ, và vì rằng bạn đã biết được kinh nghiệm của những chuyện đại loại như vậy (thấy người khác bị lấy đi dây chuyền mà ko hề hay biết (ko có phản ứng gì cả), mà bạn lại nhìn thấy), nên bạn mong muốn hay có xu hướng hướng về giải pháp của bạn cho là phải (ngậm dây chuyền vào trong miệng mà ko mở khóa cột) đối với vấn đề bạn linh cảm hay đang gặp phải liên quan đến sự mất mát hay tổn thất về vật chất có giá trị ko nhỏ.
    Từ đó, bạn nên cẩn thận, và suy xét lại xem mình có đang rơi vào tình trạng nào hao tổn hay dễ bị người khác ám hại mà vẫn rất có khả năng vẫn ko hay biết gì hay ko? Nếu có, bạn hãy kịp thời đưa ra các phương án khả thi và thật hiệu quả để ngăn chặn mọi hậu quả đáng tiếc có thể xảy ra một cách hiệu quả nhất!
    Chúc bạn vui vẻ!
    Thân mến!
  4. xitrum_chamchap

xitrum_chamchap Thành viên mới

Tối qua nằm mơ thấy buồn cười không chịu được . Mơ nhiều quá , chỉ nhớ mang máng thui . Mình mơ thấy có 2 người 1 nam 1 nữ là thày phong thủy đi tìm địa huyệt ở vùng núi Huyền Đinh ( gần nơi mình sống ) , 2 người này dùng cơm ở nhà mình , và họ nhờ mình dẫn đường đến khu vực họ cho là có địa huyệt . Mình không nhớ là mình nói gì với họ đại ý là mình thuyết phục họ tìm cho mình một vùng đất tốt về phong thủy loằng ngoằng họ chỉ cho mình chỗ là đầu con rồng hay rốn con rồng gì đó , họ bảo chỗ này thiêng lắm họ giục mình về nhà bảo gia đình xem nên táng cho ai , mình chạy về hỏi mẹ thì tự nhiên lại thấy bà thầy ý bảo cái huyệt này phải mấy năm nữa mới phát , họ nói về mình cái gì ấy mình chẳng nhớ nổi thế là họ đóng 1 cái cọc xuống đó . Mình mơ nhiều lắm sáng ra nhớ hơi bị nhiều luôn , nhưng mà giờ ăn nhiều nên quên rồi hay sao ấy . Mơ như này là thế nào các bác ? ( Dạo này em đọc nhiều sách về vụ sông TÔ LỊCH lắm )
  5. Stahilla_xx

Stahilla_xx Thành viên mới

ôi em cũg nhiều lần gặp cái cảnh rất quen
    Lâu lâu ùi, em bảo con bạn vào lấy đồ ăn nhanh lên không là chúg nó lấy hết mất đĩa cà Luk đấy 2 đứa đag đứng dưới cột cờ. Bắt đầu nói thế em đã thấy quen rồi, em lờ mờ đoán ra đc con bạn nó trả lời là: Hôm nay bà Mai trông làm deck có cà Y rằng như thế không sai 1 chữ
    Còn có mấy lần em bị sốt cao, nằm bẹp giường, mơ lăng nhăng lắm, nhưng lần nào em sốt cũng mơ như thế, từ bé teo rồi. Mấy hôm trc buôn chuyện với lũ bạn, em thấy mấy đứa cũg rơi vào tìh trạng y như em. Đại loại là em chỉ cần kể giấc mơ như này: Mơ đag nằm, người nóng lắm, có cái kim nhỏ cứ chạy lại gần mình, rồi lại có một cái to khổng lồ Thế mà chúng nó hiểu ngay, lại còn bảo đúng rồi mới ghê chứ hay là bọn em có điểm jì chung Hay là hiện tng. jì đó
    Em muốn nghe quđiểm của mọi người về chuyện này lắm
  6. bookshunter

bookshunter Thành viên mới

Biết đâu bác lại là người có thế giải được thế trận trấn yểm Bát quái tiên thiên đồ của Đại ma đầu Cao biền. Nghe y như trong chuyện chưởng vậy
  7. undress

undress Thành viên mới

Em hay bị nằm mơ mà hay fải chạy,sợ hãi,mệt mỏi.Do có tai nạn sau lưng,có thú dữ đuổi,bị rơi xuống nước....Hay giật mình lúc đang ngủ.
    Và có 1 điều rất khó hiểu là trong mơ e thường trong trạng thái trên người ko mảnh vải che thân hoặc che rất ít -hoàn toàn nghiêm túc,ko hề có ý đùa!E nói chung hay làm việc căng thẳng.Với lại những người e nhìn thấy trong mơ thường hay mờ mờ.E họ e bảo như vậy là ngoài đời sắp bị người nào chơi đểu!Ko biết có đúng ko
    Các bác giúp e!
  8. sebasskid

sebasskid Thành viên mới

Các bác giải thích dùm em giấc mơ này với ạ.
    Em có 1 người chị . Chị ấy trong 1 lần có thai không may đã bị xảy . Đứa bé chưa làm người đã được gia đình chôn cạnh mộ ông nội . Mọi chuyện dần rơi vào quên lãng . Cho tới 1 hôm chị nằm mơ thấy mình đang ngủ say thì có 1 đứa con của chị ( hiện còn sống ) lay chị tỉnh dậy và bảo " Mẹ ơi , sao mẹ quên sinh nhật anh con" . Chị tỉnh dậy , thấy sợ hãi nhưng ko thể nhớ mình đã mơ gì . Chị lại ngủ và giấc mơ kia lại xuất hiện . Lần này chị bật dậy và sực nhớ ra , chính hôm ấy là ngày đứa con xấu số của chị được sinh ra và bị chôn xuống . Chị kể giấc mơ này cho em , em vẫn không hiểu nổi ...nghĩ lan man thấy hơi sợ ...chả lẽ có cái chuyện ma về báo tin ư ...hic
  9. 200tuoi

200tuoi Thành viên mới

Hôm qua mơ thấy mình giết nhiều người quá. Toàn dùng dao phay. Sau đó mình bị bắn, chính xác 7 viên vào người. Nghĩ rằng: Mình chết rồi... Thế mà mãi chả thấy chết. Tỉnh dậy chả biết nên đánh con gì( đề) cho trúng với giấc mơ.
  10. nonstophit

nonstophit Thành viên quen thuộc

giấc mơ mình ngắn thôi nhưng ấn tượng lắm(đối với mình),,,đêm wa mình mơ : 1 khung cảnh mở rộng,ở 1 nơi nào đó rất lạ,,,trước mặt mình là 1 cái núi nhỏ,,nhỏ hơn đồi nữa,,và dưới chân núi đó có 1 cái lỗ,,mình thấy ai đó có lẽ do híu kì mà chui thử vào cái lỗ đó,,và người đó chui wa bên kia núi,,thật khó hiểu là mình tuy ko chui wa cái lỗ nhưng vần wa đcj bên kia núi,,cảnh tuọng bên đó rất dễ sợ,,phía trươc mặt là vực thẳm ko đáy,còn đằng sau lad dãy núi khi nãy nỏi lên những line đỏ như những mạch máu vậy,,và cái lỗ khi nãy chả hỉu sao lại bị lấp nữa,,và mình với người kia lo lắng ,ko bít lam sao để trở lại bên kia,,rất lo lắng,,,,...................thế đấy,,,lí giải dùm mình nào