1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phân tích giúp em tình huống này

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi bk50, 06/10/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bk50

bk50 Thành viên mới

Phân tích giúp em tình huống này

Em các bác mới được giới thiệu cho 1 em, sau buổi gặp đầu tiên thì em cũng nt qua lại, em đó cũng nhiệt tình trả lời. nhưng em cũng chỉ thỉnh thoảng nhắn tin hỏi thăm mấy thứ linh tinh, nói chung là cũng ko vồ vập lắm, có hôm còn chẳng nt phát nào. Sau thời gian khoảng 1 tuần thì em rủ gái đi chơi, nhưng gái ko đi và kêu bận.Mọi việc nếu chỉ có thế thì em cũng ko lăn tăn lắm nhưng 1 lúc sau đột nhiên em nhận được tin nhắn của gái với nội dung thì ai đọc cũng hiểu là nhắn nhầm cho em, nội dung thì đại khái là nhắn cho 1 thằng nào đấy. Ko hiểu gái vô tình hay cố ý mà lại nhắn cho em như thế, em chắc chắn ko thể nhắn nhầm cho em được vì mới gọi cho gái bằng số này rủ đi chơi chứ chưa gọi hay nhắn tin lần nào.
    Các bác phân tích giúp em với, em thì tin chắc là cố tình nhắn cho em nhưng chưa hiểu động cơ lắm
  2. MuaCoKho

MuaCoKho Thành viên mới

3. quocdat1512

quocdat1512 Thành viên quen thuộc

Hãy tin là gái nhắn nhầm.
    Tuy nhiên có thể nt lại để trêu,kiếm cớ nói chuyện.VD: "e nhắn thế làm mấy em người yêu anh hiểu nhầm thì chết" chẳng hạn
  4. bk50

bk50 Thành viên mới

hiii thế mà lúc đấy em ko nghĩ ra, mà ko phải nhắn nhầm đâu bác em nghĩ 99,9% là nó chủ động nhắn vào máy em. em đang nghĩ ko biết có phải nó cố tình làm thế để làm hàng ko nếu đúng thế thì giải quyết thế nào ? mời 1 lần ko đi rồi , 1 lần nữa mời mà ko đi là em cho out luôn
  5. mario0707

mario0707 Thành viên mới

Ca của em cũng giống ca này nên em xin tá túc nhờ ở topic này . Khác với bác chủ topic là em đã rủ đi chơi riêng được mấy lần mà chưa lần nào em rủ mà cáo ko đi cả . Nhưng cáo lại nói rằng bạn bè với nhau đi uống nước nói chuyện với nhau thì sao phải xoắn . Thế là thế nào các bác phân tích dùm em ?
  6. zero_vietnam

zero_vietnam Thành viên mới

thế nó với chú chả đang là bạn bè thì là cái j ???
    cứ rủ gái đi chơi riêng dc vài lần mà mặc nhiên nghĩ là nó đã bật đèn xanh hay thậm chí là " nó thích mình nên mới đi chơi riêng với mình" thì chú chỉ sớm thất bại vì ảo tưởng
  7. Cross_link

Cross_link Thành viên mới

Anh gặp trường hợp này vài lần rồi. Nó gọi, mình bơ 1 lúc, lúc sau nó nhắn tin giận dỗi rồi kêu bibi. Anh vẫn yên lặng
    1 lúc sau nó nhắn tin xin lỗi rối rít, nói là nhắn nhầm. Hơ hơ, anh chỉ nghĩ nắn hàng anh nhầm chỗ rồi gái ơi...... Đã không thích, lại càng thêm không thích.
    Với trường hợp chú, nếu nó không nhắn lại sorry thì cứ để đấy qua 1 buổi. Sau đó lấy cớ nhắn lại trêu nó. Nói rằng anh bận, bây giờ mới giở được tin nhắn của em.
    Nó không nhắn lại, chứng tỏ làm hàng 100%, nhắn lại sorry thì khoảng 50-50 là làm hàng. Cần check thêm tí.
    Nếu chú không thích nó thì lặn luôn cũng được.
    Anh là anh ghét vẹo làm hàng lắm.
    Anh thích chơi với gái nào nhiệt tình, nhưng cũng đủ lạnh, nói chuyện thông minh nhưng biết nhún nhường. Chứ cái loại làm hàng thì đừng hòng qua mắt.
  8. wtpwt

wtpwt Thành viên quen thuộc

=)). Em éo thể nào mà nhịn được cười các bác ạh. :)) =))
  9. quocdat1512

Nó làm hàng thì cứ để yên cho nó làm hàng.Mới bị từ chối 2 lần mà đã out thì kể da mặt vẫn chưa đủ dày lắm.Cứ kệ nó.Hôm nào cao hứng rảnh rang thì gọi đi chơi.Xem thái độ nó thế nào.Nếu từ chối kiểu láo toét thì cũng xem xét khả năng xách dép đi về cho khỏe.
  10. quocdat1512

Miệng nói tay phải làm.