1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phẫu thuật chỉnh hình khuôn mặt V line

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi youtubenmh01, 22/03/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. youtubenmh01

youtubenmh01 Thành viên mới

“Chào bác sĩ. Khuôn mặt em hình vuông chữ điền thường được nhiều người khen là mặt phúc hậu, hiền lành nhưng em muốn có mặt V Line thon gọn và sang hơn. Em muốn hỏi hiện nay có những phương pháp phẫu thuật chỉnh hình khuôn mặt nào, và có chi phí thực hiện là bao nhiêu ạ. Em cảm ơn.”- (Nguyễn Thị Tuyết Hạnh, 24 tuổi, Tp.HCM)

Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng rất vui khi nhận được câu hỏi từ bạn Tuyết Hạnh đến chuyên mục tư vấn của chúng tôi. Với những thắc mắc bạn đã nêu ở trên, chúng tôi xin được giải đáp như sau:

CÓ NGUY HIỂM KHÔNG KHI THỰC HIỆN[​IMG] phẫu thuật chỉnh hình khuôn mặt

Phẫu thuật chỉnh hình khuôn mặt V Line bằng cách nào?

Theo quan niệm của ông bà xưa, phụ nữ có gương mặt chữ điền được cho là đẹp, phúc hậu; nhưng ngày nay, quan niệm thẩm mỹ đã thay đổi, khuôn mặt được đánh giá là đẹp khi có sự thon gọn và cân đối tự nhiên với các đường nét trên khuôn mặt, cụ thể đó là trào lưu mặt V Line.

Hiện nay có các phương pháp tạo mặt V Line, giúp gương mặt trở nên thon gọn, cân đối hơn như gọt cằm, gọt góc hàm, độn cằm, trượt cằm. Để giải đáp được băn khoăn khuôn mặt của bạn phù hợp với phương pháp phẫu thuật chỉnh hình khuôn mặt nào, bạn nên đến trực tiếp Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng để Bác sĩ Ngô Mộng Hùng thăm khám và tư vấn chính xác nhất.

SỰ THẬT VỀ PHƯƠNG PHÁP [​IMG] tạo khuôn mặt v line không phẫu thuật

Phẫu thuật chỉnh hình khuôn mặt có nguy hiểm không?

Hiện nay, công nghệ thẩm mỹ ngày càng tiên tiến, hạn chế xâm lấn tối thiểu, cộng với sự chuyên nghiệp của bác sĩ thẩm mỹ sẽ giúp các ca phẫu thuật khuôn mặt diễn ra an toàn tuyệt đối và hiệu quả dài lâu. Đặc biệt, lựa chọn Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng bạn sẽ không cần lo lắng về độ an toàn của ca phẫu thuật này, đó là bởi:

+ Thẩm mỹ viện nằm tại trung tâm quận 3, với cơ sở vật chất hiện đại, trang bị đầy đủ các thiết bị y tế tiên tiến được nhập khẩu từ những nước có nền thẩm mỹ phát triển hàng đầu thế giới như Hàn Quốc, Hoa Kỳ, Đức, Anh…

+ Giám đốc trung tâm – bác sĩ Ngô Mộng Hùng với gần 20 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực tạo hình thẩm mỹ, sẽ là người thăm khám và phẫu thuật chỉnh hình khuôn mặt cho bạn.

+ Nếu bạn thực hiện ca đại phẫu gọt mặt thì sẽ được tiến hành phẫu thuật tại bệnh viện An Sinh, sau đó nghỉ lại bệnh viện 1 đêm và nghỉ dưỡng miến phí tại Thẩm mỹ viện thêm 2 – 3 ngày. Còn nếu độn cằm thì thực hiện phẫu thuật tại Thẩm mỹ viện và không cần nằm lại để nghỉ dưỡng.

SỞ HỮU KHUÔN MẶT V LINE SAU KHI[​IMG] phẫu thuật khuôn mặt