1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phẫu thuật đặt ngực có để lại biến chứng gì không?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi phuongnhi241216, 27/02/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuongnhi241216

phuongnhi241216 Thành viên quen thuộc

Chào bác sĩ. Tôi nghe nói bên mình sử dụng túi ngực Mentor nhập khẩu từ Hoa Kỳ, được bảo hành trọn đời. Bác sĩ cho tôi hỏi phẫu thuật đặt ngực được thực hiện bằng cách nào, và có để lại biến chứng nguy hiểm gì về sau không ạ. Mong bác sĩ sớm hồi âm để tôi yên tâm đi nâng ngực ạ. Tôi cảm ơn bác sĩ.”- Nguyễn Thị Lan Anh (28 tuổi, Tx. Thuận An, Bình Dương).

Chị Lan Anh thân mến!

Cảm ơn chị đã quan tâm và gửi câu hỏi đến Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Với những thắc mắc liên quan đến dịch vụ phẫu thuật đặt ngực mà chị đã nêu ở trên, thẩm mỹ viện xin được giải đáp như sau ạ.

Quy trình phẫu thuật đặt ngực

Phẫu thuật đặt ngực mà chị nói ở đây tức là đặt túi ngực được thực hiện bằng cách nào đúng không ạ. Tại Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng, phẫu thuật đưa túi ngực vào khoang ngực được thực hiện theo quy trình khép kín, an toàn qua các bước:

B1: Bác sĩ thăm khám tình trạng bầu ngực để tư vấn loại túi ngực thích hợp nhất. B2: Kiểm tra sức khỏe và làm các xét nghiệm cần thiết để đảm bảo bạn đủ khỏe mạnh để thực hiện ca đại phẫu thuật đặt ngực này.
    B3: Tiến hành đo vẽ vùng phẫu thuật và gây mê.
    B4: Phẫu thuật đặt ngực thông qua đường mổ xác định từ trước (đường nách, quầng vú, dạ vú), sau đó tiến hành bóc tách tạo khoang và đặt túi ngực.
    Dưới sự hỗ trợ của thiết bị nội soi hiện đại, bác sĩ sẽ quan sát trên màn hình cấu trúc bầu ngực đã được phóng đại, để phẫu thuật đặt ngực sao cho cân đối, không xâm lấn.
    B5: Tái khám, cắt chỉ theo lịch hẹn của bác sĩ.

* Phẫu thuật đặt ngực diễn ra tại bệnh viện An Sinh để đảm bảo có đội ngũ bác sĩ gây mê, cấp cứu hỗ trợ an toàn nhất.

Phẫu thuật đặt ngực có để lại biến chứng gì không?

Tại Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng sử dụng công nghệ nội soi hiện đại để đặt túi ngực được an toàn, không xâm lấn đến các dây thần kinh, tuyến sữa quanh mô ngực. Do đó, sau phẫu thuật sẽ không làm mất đi cảm giác ở đầu ngực hay khả năng cho con bú về sau.

Ngoài ra, bác sĩ Ngô Mộng Hùng là người thăm khám, phẫu thuật. Với gần 20 năm kinh nghiệm trong nghề, cùng sự khéo léo và con mắt thẩm mỹ nhạy bén, bác sĩ sẽ thao tác chuẩn xác nhất, giúp vết thương nhanh hồi phục và hạn chế sẹo tối đa.Đặc biệt, thẩm mỹ viện nhập khẩu loại túi độn ngực dạng gel của Mentor- công ty sản xuất túi độn ngực được hơn 60 nước trên thế giới sử dụng. Loại túi độn ngực này có độ tương thích cao với cơ thể, cam kết không vỡ túi, méo lệch túi do va chạm mạnh, giúp hiệu quả của ca phẫu thuật đặt ngực duy trì dài lâu mà không có bất kỳ biến chứng nào về sau.

Tiết lộ chi phí phẫu thuật đặt ngực=====>>>>>phẫu thuật đặt ngực[​IMG]

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng là 1 trong những thẩm mỹ viện uy tín tại TP.Hồ Chí Minh với đội ngũ Bác sĩ nhiều năm kinh nghiệm trong ngành thẩm mỹ, trang thiết bị hiện đại, nhân viên tận tình và chu đáo

Bác sỹ Ngô Mộng Hùng là chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ đầu ngành tại Việt Nam, tốt nghiệp các viện y chuyên ngành phẫu thuật thẩm mỹ hàng đầu tại Hàn Quốc và Hoa Kỳ.

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng cung cấp các dịch vụ làm đẹp, phẫu thuật thẩm mỹ gọt mặt, tạo mặt V-line, nâng mũi S-line Hàn Quốc, Hút Mỡ, Nâng ngực, thẩm mỹ vùng kín, Nhấn mí mắt, tạo mắt 2 mí,...cùng công nghệ hiện đại thẩm mỹ không cần phẫu thuật
    ===========================================
    Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng
    115 Trương Định, P.7, Q.3, Tp.HCM
    Hotline: 08.3932 2222 - 08.3932 7777

Thông tin hữu ích=====>>>>>Nâng ngực có nguy hiểm không[​IMG]