1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phẫu thuật hàm hô có tốt hay không ?

Chủ đề trong 'Thông tin thị trường - Mua bán rao vặt (Sài Gòn)' bởi nana2504, 30/03/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nana2504

nana2504 Thành viên mới

Chào bác sĩ, em hay cười hở lợi, bạn bè nói em bị hô nên khuyên em nên đi phẫu thuật hàm hô nhưng em không biết phẫu thuật hàm hô có tốt không ạ? mong bác sĩ tư vấn giúp em (Hồng thanh - Bình Thuận)
    Trả lời: cảm ơn bạn Hồng thanh với thắc mắc của bạn chúng tôi xin được giải đáp như sau:
    phẫu thuật hàm hô là giải pháp giúp cải thiện khắc phục tình trạng hô sau 1 lần duy nhất. là phương pháp láy lại sự hài hòa, nụ cười duyên trên khuôn mặt của người mắc phải
    phẫu thuật hàm hô có tốt không ?
    phẫu thuật hàm hô được tiến hành bằng hình thức gây mê nhẹ, thời gian diễn ra trong 2-3 giờ, vết thương dễ hồi phục dần hoàn toàn trong vòng 3-6 tháng.
    Là phương pháp tương đối phức tạp, đòi hỏi bác sĩ có kỹ thuật tay nghề chuyên môn cao, nhiều kinh nghiệm khi đó sẽ hạn chế những rủi ro và đem lại kết quả tốt nhất
    Phẫu thuật hàm hô ở đâu tốt
    hiện nay, có rất nhiều thẩm mỹ viện, bệnh viện thẩm mỹ uy tín đáp ứng đầy đủ các nhu cầu làm đẹp của khách hàng mong muốn và là nới lựa chọn lý tưởng cho việc chỉnh chu nhăn sắc của mình

>>> Xem thêm: phẫu thuật hàm hô bệnh viện 108