1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phẫu thuật hút mỡ cằm tuyệt chiêu độc nhất vô nhị

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi king6tom, 24/04/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. king6tom

king6tom Thành viên quen thuộc

“Chào Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Trông em hơi mũm mĩm nên mặc đồ nhìn rất xấu, khiến em luôn cảm thấy tự ti khi giao tiếp. Nên em có dự định đi hút mỡ toàn thân để có vóc dáng thon thả, mặc đồ trông đẹp hơn. Ngoài ra, em muốn hỏi bên mình có phẫu thuật hút mỡ cằm luôn không ạ, vì em có nọng cằm nên gương mặt trông to và mất cân đối ạ. Mong được Thẩm mỹ viện giải đáp ạ. Em cảm ơn.”

=====================================================================================

★★★ Trong năm 2017 - 2018 có gì ?? ★★★
    ➤➤➤ Chị em phụ nữ đang lang thang tìm thông tin làm đẹp đúng không?
    ==>> Click vào hình ảnh để xem sự kiện làm đẹp hot và Quà Tặng tri ân khách hàng tốt nhất trong năm cùng TTPTTM Ngô Mộng Hùng.

Xin được cảm ơn chị Trần Thị Thu Hạnh (25 tuổi, Tp.HCM) đã tin tưởng và gửi thắc mắc của mình đến chuyên mục tư vấn của Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Hãy cùng tìm hiểu trong bài viết này, để giải đáp được băn khoăn mà chị đã nêu ở trên nhé.
    Phẫu thuật hút mỡ cằm được không?
    Bí kíp >>> Hút mỡ cánh tay đẹp và an toàn nhất ở đâu?

Hiện nay Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng đã ứng dụng công nghệ hút mỡ chân không để hút mỡ toàn diện tại những vùng dễ tích tụ mỡ dư thừa như: bụng, eo, hông, đùi, nọng cằm, cánh tay, bắp chân… Kỹ thuật này có thể loại bỏ hơn 95% lượng mỡ dư thừa tại những vùng được hút mỡ, và hạn chế tối đa mức độ xâm lấn, tổn thương đến những vùng da xung quanh.
    Do đó, tại Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng không chỉ giúp chị Hạnh có vóc dáng trở nên thon gọn, cân đối hơn, mà còn loại bỏ mỡ thừa dưới cằm, để chị có gương mặt trông thon gọn và ưa nhìn hơn.

Cảm ơn bạn đã đọc bài viết để biết thêm chi tiết bạn vui lòng bấm vào đường dẫn dưới đây nhé :
    ====>>> Phẫu thuật hút mỡ cằm [​IMG]tuyệt chiêu độc nhất vô nhị.
    ===========================================
    trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng là 1 trong những thẩm mỹ viện uy tín tại TP.Hồ Chí Minh với đội ngũ Bác sĩ nhiều năm kinh nghiệm trong ngành thẩm mỹ, trang thiết bị hiện đại, nhân viên tận tình và chu đáo
    Bác sỹ Ngô Mộng Hùng là chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ đầu ngành tại Việt Nam, tốt nghiệp các viện y chuyên ngành phẫu thuật thẩm mỹ hàng đầu tại Hàn Quốc và Hoa Kỳ.
    Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng cung cấp các dịch vụ làm đẹp, phẫu thuật thẩm mỹ gọt mặt, tạo mặt V-line, nâng mũi S-line Hàn Quốc, Hút Mỡ, Nâng ngực, thẩm mỹ vùng kín, Nhấn mí mắt, tạo mắt 2 mí,...cùng công nghệ hiện đại thẩm mỹ không cần phẫu thuật
    ===========================================
    Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng
    115 Trương Định, P.7, Q.3, Tp.HCM
  2. HoaMocLan2233

HoaMocLan2233 Thành viên rất tích cực

Nếu 2 cằm thì việc hút mỡ cằm này hay đó nhỉ? Mình không biết hút mỡ này có hiệu quả không? Chứ mình muốn hút một cơ số chỗ nữa :D
  3. GlobalGift

GlobalGift Thành viên mới

hút mỡ cằm kiểu này có nguy hiểm gì không chị em nhỉ? Để cẩn trọng thì cứ nên hút mỡ cằm tai những địa chỉ uy tín nhé.