1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phẫu thuật làm to mắt giá bao nhiêu hãy cùng tôi tìm hiểu nhé.

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi phuongnhi241216, 22/02/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuongnhi241216

phuongnhi241216 Thành viên quen thuộc

Phẫu thuật làm to mắt giá bao nhiêu thưa bác sĩ? Em thường xem phim Hàn Quốc nên rất ngưỡng mộ các sao nữ có đôi mắt to tròn long lanh. Em cũng biết là các chị đó trước kia cũng có mắt nhỏ, một mí thôi nhưng nhờ thẩm mỹ mắt thì mới được đẹp như hiện tại. (Như Ngọc, Đà Nẵng)

Phẫu thuật làm to mắt giá bao nhiêu tiền?

Thân chào bạn Như Ngọc,

Cám ơn bạn đã quan tâm và gửi câu hỏi về dịch vụ phẫu thuật làm to mắt của Trung tâm PTTM Bác sĩ. Ngô Mộng Hùng. Đúng như bạn đã nói, các sao nữ Hàn Quốc thường vô cùng long lanh và lộng lẫy trên màn ảnh với làn da trắng sứ, mắt 2 mí to tròn dễ thương khiến bao nhiêu chàng trai ngây ngất.

Phẫu thuật làm to mắt giá bao nhiêu

Bạn cũng có thể tham khảo những thông tin hữu ích khác như:Thẩm mỹ mắt ở đâu đẹp.

Nhưng có không ít ngôi sao trong số đó trước kia vốn chỉ có đôi mắt nhỏ xíu, mắt một mí nhỏ xíu, thậm chí là kém sắc so với bạn bè cùng trang lứa. Thế nhưng họ đã rất thông minh khi chọn phương pháp phẫu thuật thẩm mỹ để có được đôi mắt 2 mí to tròn làm nền tảng thành công và tỏa sáng trong sự nghiệp của mình.

Một đôi mắt đẹp không chỉ cần cho những cô gái có ý định trở thành diễn viên, ca sĩ mà cần cho tất cả phụ nữ trên thế giới bởi họ đều là “một nửa đẹp đẽ của thế giới”. Đôi mắt là cửa sổ – nhìn sâu vào tâm hồn của mỗi người, vì thế mà sẽ thật thiệt thòi cho những bạn gái có đôi mắt không đẹp – mắt 1 mí, mắt lệch,… dễ khiến cho mọi người thiếu thiện cảm cả về hình thức lẫn tâm hồn.

Có nhiều phương pháp phẫu thuật làm to mắt khác nhau tùy vào tình trạng mắt và mong muốn sau thẩm mỹ của khách hàng. Trong đó có 5 phương pháp phẫu thuật làm to mắt cơ bản là:

Bấm mí Hàn Quốc: 8 triệu
    Cắt mí mắt: 8 triệu
    Mở rộng góc mắt: 15 triệu
    Lấy mỡ mí mắt, bọng mắt: 8 triệu
    Treo chân mày: 8 triệu đồng

Để biết đâu là phương pháp phẫu thuật làm to mắt phù hợp nhất với mình thì Bảo Ngọc vui lòng đến trực tiếp Trung tâm để Bác sĩ. Ngô Mộng Hùng – 0903.001.300 trực tiếp thăm khám và tư vấn nhé.Giá phẫu thuật thẩm mỹ mắt to kể trên là giá trọn gói tất cả các dịch vụ và không phát sinh bất kỳ chi phí nào nên Bảo Ngọc yên tâm để chuẩn bị làm đẹp đôi mắt của mình để to tròn, long lanh như các diễn viên xinh đẹp của Hàn Quốc nhé.

Nguồn bài viết:phẫu thuật làm to mắt giá bao nhiêu.