1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phẫu thuật nâng ngực hình tròn - trào lưu đang "hot" hiện nay

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi ngocdiep74, 25/01/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngocdiep74

ngocdiep74 Thành viên quen thuộc

Câu hỏi tư vấn: “Xin chào Bác sĩ. Qua tìm hiểu trên mạng, em được biết Thẩm mỹ viện mình nổi tiếng phẫu thuật nâng ngực bằng túi Gel hình tròn an toàn, chất lượng. Nhưng em không biết giá phẫu thuật nâng ngực hình tròn bao nhiêu tiền. Liệu nâng có đắt không nhỉ? Mong bác sĩ tư vấn, để em có sự chuẩn bị trước” (Ngọc Thu – Tiền Giang).

Trả lời: Thân chào bạn Ngọc Thu! Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng cảm ơn bạn đã tin tưởng gửi thư tới chuyên mục tư vấn của chúng tôi. Với thắc mắc của bạn về vấn đề nâng ngực hình tròn hết bao nhiêu tiền, chúng tôi đã trao đổi với Bác sĩ Ngô Mộng Hùng và có câu trả lời cho bạn dưới đây.

Phẫu thuật nâng ngực hình tròn bao nhiêu tiền?

Nâng ngực nội soi hình tròn là phương pháp tăng số đo vòng 1 bằng cách sử dụng túi gel hình tròn đặt vào bên trong khoang ngực. Túi gel sẽ được đưa vào vùng ngực và bám cố định vào ngực để cho bộ ngực tròn đầy, săn chắc không khác gì ngực thật, giúp chị em tự tin về một vòng 1 lý tưởng.

>>>>>Bạn đừng bỏ lỡ qua phương pháp cải thiện chiếc mũi thấp của mìh nhé===>>>Nâng mũi Hàn Quốc

Còn vấn đề nâng ngực hình tròn hết bao nhiêu tiền, thì theo Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tùy vào phương pháp nâng ngực, quy mô địa chỉ thực hiện và loại túi nâng ngực mà giá cả nâng ngực hình tròn sẽ có sự dao động khác nhau. Tại Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng, chi phí nâng ngực nội soi hết sức phải chăng. Cụ thể như sau:

Tuy nhiên, để đạt được kết quả nâng ngực hình tròn tốt, an toàn, khách hàng nên lựa chọn nâng ngực ở địa chỉ thẩm mỹ uy tín, có bác sĩ nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực nâng ngực, được chuyển giao công nghệ nâng ngực tiên tiến để an tâm thực hiện.

>>>>>>Bạn có thể tìm hiểu thêm các dịch vụ thẩm mỹ khác như: Nâng mũi

Vì sao lựa chọn nâng ngực hình tròn tại TMV B.s Ngô Mộng Hùng

Tọa lạc tại 115 Trương Định, P7, Q3, TPHCM. Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng được xem là “địa chỉ vàng”. Cho rất nhiều chị em có nhu cầu nâng ngực bằng túi Gel hình tròn. Bởi khi đến với Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng, chị em sẽ được trải nghiệm dịch vụ nâng ngực hình tròn chất lượng, và đảm bảo an toàn bởi những ưu điểm siêu việt sau đây:

+Với sự nhiệt tình, tận tâm, tận tụy vì sắc đẹp của chị em phụ nữ. Bác sĩ Ngô Mộng Hùng sẵn sàng trực tiếp tư vấn cho bạn quá trình nâng ngực hình tròn hiệu quả. Đảm bảo nhanh chóng đem đến cho bạn vòng 1 gọn gàng, quyến rũ ngoài sức mong đợi.

+Với trang thiết bị hiện đại cùng hệ thống cơ sở hạ tầng khang trang. Các ca nâng ngực tại Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng đều được thực hiện trong môi trường vô khuẩn tuyệt đối. Giúp bạn an tâm trong suốt quá trình làm đẹp.

>>>>Mời các bạn xem bài viết chi tiết hơn đầy đủ hơn tại đây===>>>Nâng ngực hình tròn