1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phòng Khách : Nơi gặp gỡ và làm quen - Đăng ký thành viên - Góp ý cùng box - Nhắn tin - Set title th

Chủ đề trong 'Nhạc Dân Tộc Dân Gian' bởi Temely, 17/08/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tiengdanbensuoi

tiengdanbensuoi Thành viên mới

Nào thì cùng tham gia với đời, một tay âm nhạc dân tộc chính cống đây. Vừa mê, vừa chơi và vừa sáng tác nhạc dân tộc đây. Ghi tên tôi vào danh sách đi nhe, đa tạ trước.
  2. FloraAtDawn

FloraAtDawn Thành viên rất tích cực

Chào mừng bạn tiengdanbensuoi đến tham gia, hì hì
  3. yuna_vu

yuna_vu Thành viên quen thuộc

Lỗi counter của ttvnol đó
  4. wwwdotcom

wwwdotcom Thành viên mới

Chào các bạn, giờ để í thấy cả bên này, chuẩn bị vác bóng sang đá cả bên sân này cho vui cái nhỉ . Có bác nào phòng tiếp tân ra bắt tay làm quen cái nào. Cho hỏi có thiếu xi măng ko thỉnh thoảng mình buôn lậu vài chục lô hàng đem về đổ bê tông lợp mái nhà
  5. caneton0901

caneton0901 Thành viên mới

Em xòe cả ..............bia đón bác sang chơi ạ . Bác có xi măng thì tốt quá còn gì , em tuyền có sỏi đá , chả có chất kết dính, bác có gì , em xin nấy ợ . Em là em xin thay mặt Box Nhạc Dân Tộc , em xin tất, nhận tất, rơi vãi đâu em cũng hót tất........... cơ mà chả phải em tham đâu nhé , mà là em ...........cực tham ý, nhưng ứ phải tham cho em , nên em chả xấu hổ . Bác có gì , bác cho , em nhận tất , em xin tất, em cảm ơn trước luôn ( chốt hạ 1 câu, rồi em đi học tiếp )
  6. caneton0901

Cane đang định mở 1 vài topic mới, và sửa tên lại mấy topic cũ cho nó hợp với box nhạc Dân Tộc hơn , những vẫn đắn đo chưa biết làm thế nào ( dạo này đầu óc ỳ trệ quá ), mong mọi người góp ý :
    1) Mở thêm 1 Topic dành cho những thác mắc nhỏ, không đáng phải mở hẳn 1topic mới , trao đổi Quảng cáo, thông báo Show nhạc ........., đặt tên là Chợ làng ( hoặc 1 tên nào đó )
    2) Topic Góp Ý , đổi tên thành Hội Nghị Diên Hồng, hay Đình Làng , hay Chiếu làng .............hay gì gì đó , bàn bạc về sự phát triển Box ( Mà sao chả ai chịu cho ý kiến gì vậy )
    3) 1 Topic để cả nhà cùng buôn dưa lê, bán dưa cà , tâm sự chuyện ta chuyện người, chuyện thế gian ..........., cho gần gũi , gắn kết .............chưa biết đặt tên gì
    4) Phòng Khách chắc chắc cũng cần 1 cái tên mới , Cane chưa nghĩ ra, nhưng liên tưởng đến Cây Đa , Bến Nước đầu làng
    Mọi người góp ý nhé . Cane đợi
  7. FloraAtDawn

Topic để tám thì đặt tên là Nhậu cho nó hoành tráng em ạ, hehe
  8. caneton0901

Vâng , thì Nhậu , bác 1 chén , em một chén , chúng ta cùng luận chuyện ta, chuyện người, chuyện Đông , chuyên Tây, chuyện Nam chuyện Bắc , chuyện trên giời dưới biển, chuyện Thiên đàng , địa ngục , trần gian..........nói chung , chuyện gì cũng cho tất vào đấy ........Bác nhẩy
    1 Topic coi như xong , Ta vào đó chén tạc, chén thù, chén xuân, chén quỳnh nhé
    ( Mà sao Cane phải lập , Bác Flora lập đê........., Cane lập , người ta đánh giá , người ta lại bảo con gái tối ngày nghĩ đến Nhậu , ngượng chết , dù có thế thật thì bác cũng cho Cane giữ e lệ 1 tý )
    Được caneton0901 sửa chữa / chuyển vào 10:18 ngày 12/11/2005
  9. FloraAtDawn

Cháu lập đi , bác mà lập chỉ e rằng ko ai dám vào, vì ngại tửu lượng của bác. Nhậu mà gái lập thì bảo đảm câu khách tốt he he he
  10. northernstar_2308

northernstar_2308 Thành viên rất tích cực

Góp ý chút:
    1. Mods làm ơn update cái Mục lục để tiện xem hehe
    2. Thêm topic share và quảng cáo, giới thiệu nhạc, nếu có link bền bền chút thì hay. Tui thì không có nhiều album nên không dám ho he gì, đếm lui đếm tới chỉ có cái Đàn bầu, đàn tranh Việt Nam va đàn Tranh Cổ (Gu Zheng) của China. Các bạn mở đầu nhé.