1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phòng khám Da Liễu do bác sỹ trưởng khoa Da Liễu BV Saint Paul trực tiếp chẩn đoán và điều trị.

Chủ đề trong 'Sức khoẻ - Y tế' bởi houhouhou, 01/01/2008.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. houhouhou

houhouhou Thành viên rất tích cực

Phòng khám Da Liễu do bác sỹ trưởng khoa Da Liễu BV Saint Paul trực tiếp chẩn đoán và điều trị.

Dear All,

Papa mình là trưởng liên chuyên khoa: Răng hàm mặt, Tai mũi họng, Mắt, Da liễu, đồng thời là Bác sỹ trưởng khoa Da liễu của Bệnh Viện Đa Khoa Saint Paul, Hà Nội . Sau hơn 10 năm làm công tác chuyên môn (trước đó Papa mình làm công tác lãnh đạo), Papa mình đã chính thức về hưu kể từ ngày 1-1-2008. Và để tiếp tục công việc Papa mình quyết định mở phòng khám DA LIỄU tại gia . Với kinh nghiệm nhiều năm trực tiếp khám và điều trị cho hàng trăm ngàn bệnh nhân, Papa mình sẽ đảm bảo việc điều trị tốt nhất cho các bạn.

Đặc biệt với các bạn trẻ còn đang lo lắng về vấn đề trứng cá thì cứ yên tâm đến khám và điều trị. Với phác đồ mà chính Papa mình đã dày công xây dựng sẽ đảm bảo cho các bạn một kết quả hoàn hảo nhất.

Papa mình luôn có những phương án sử dụng thuốc linh hoạt để phù hợp với yêu cầu điều trị và điều kiện kinh tế của từng bệnh nhân. Với những người có điều kiện kinh tế cao: Sử dụng các loại thuốc đắt tiền để có kết quả nhanh nhất. Với những người có điều kiện kinh tế không dư dả, sinh viên, học sinh... sử dụng những loại thuốc có công dụng như thuốc đắt tiền để điều trị.

Papa mình luôn kê đơn thuốc RÕ RÀNG để đảm bảo các bạn có thể mua tại BẤT KÌ HIỆU THUỐC NÀO.

Hiện tại Papa mình đã bắt đầu khám tại nhà, còn phòng khám sẽ khai trương sau tết Nguyên Đán.

Hi vọng sẽ nhận được sự ủng hộ của các bạn.

Giá khám bệnh và kê đơn thuốc: 35.000đ

Địa chỉ:
    Bác sỹ Lê Quang Lộc
    Số 18/44 Nguyễn Phúc Lai (Hoàng Cầu), Đống Đa, Hà Nội.
    Điện thoại: 514 3819 / 0917 323 166
    Email: Pkdalieu@gmail.com

Các bạn có thể gọi điện hoặc PM, hoặc Email, để hẹn khám. Khi PM hoặc Email vui lòng để lại SĐT liên lạc.

PS: Phố Nguyễn Phúc Lai: Nếu bạn đi trên đường Đê La Thành gần đến đại học Văn Hoá (đi về phía Ô Chợ Dừa) sẽ có 1 con đường đi xuống, đó chính là phố Nguyễn Phúc Lai. Ngõ nhà mình là ngõ đi vào trường Bán Công Đống Đa, rất dễ tìm.

Được houhouhou sửa chữa / chuyển vào 14:48 ngày 01/01/2008
  2. minhhungnb83

minhhungnb83 Thành viên quen thuộc

Nhà em có gần nhà Trang ko nhỉ ?khu đó mình biết mấy bác sĩ rồi
    anh bị trứng cá mãi mà ko khỏi,có lẽ nhờ ba em xem giùm xem thế nào
    Được minhhungnb83 sửa chữa / chuyển vào 00:04 ngày 02/01/2008
  3. houhouhou

Vâng, mời anh qua. Còn Trang thì trong ngõ nhà em có 2 nhóc, 1 nhóc mới học cấp 3, còn một nhóc thì qua cấp 3 rồi, em ko biết chính xác là lớp mấy nhưng nhà nhóc này có tới 4 chị em gái .
    Chắc chắn là hết mụn anh ạ .
  4. houhouhou

5. lovejaychou

lovejaychou Thành viên quen thuộc

anh thử PR bên muare.vn xem sao, chứ ở đây cứ bị trôi bài hoài!
  6. houhouhou

Anh đang focus vào Làm đẹp, xong làm đẹp mới sang mua rẻ, ko thì ko kham nổi. Nhiều bạn ko comment ở topic mà toàn PM để hỏi, anh lại phải hỏi đồng chí bố rồi PM lại cho các bạn ý. kiểu này chắc phải chiếm dụng cả giờ làm việc ở cty rồi...
  7. tuphoebe

tuphoebe Thành viên mới

Hôm qua vừa đưa bà xã tới khám. Chưa biết kết quả ra sao nhưng thấy bác sỹ rất trách nhiệm và hóm hỉnh mà lại khám miễn phí nữa
  8. Thefuneral

Thefuneral Thành viên mới

Em xếp gạch với , em cần hỏi 1 cơ số thứ ạ !
  9. tropi87

tropi87 Thành viên quen thuộc

hì hì, mode bên này dễ tính lắm, nên spam cũng thoải mái hơn, up ủng hộ anh thui, công nhận chóng mặt vì cứ phải nhảy từ box này sang box khác.
    Mừ sao anh ko phổ cập tin học cho pác trai nhỉ?
  10. NiceStock

NiceStock Thành viên mới

Em tưởng ... khám Online