1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phòng khám Da Liễu do bác sỹ trưởng khoa Da Liễu BV Saint Paul trực tiếp chẩn đoán và điều trị.

Chủ đề trong 'Sức khoẻ - Y tế' bởi houhouhou, 01/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. so_so

so_so Thành viên mới

chữa bệnh về da kô chỉ cần có thầy thuốc giỏi mà bệnh nhân cũng phải kiên nhẫn theo đuổi quá trình điều trị nữa v ì có thể mất một thời gian mới có thể biết có hiệu quả hay kô . Papa của bạn về hưu mà cũng còn chăm làm nhỉ? Chúc phòng mạch của papa bạn đông khách
  2. houhouhou

houhouhou Thành viên rất tích cực

Cảm ơn anh nhiều nhé, hình như là hôm đó em cũng gặp anh và chị thì phải.
    Chúc chị nhanh có kết quả tốt!
  3. houhouhou

Em cứ hỏi trên này, hoặc PM, anh sẽ trả lời nhé. Còn gạch thì không phải xếp đâu, cứ đến khám, free đến hết tháng 1 cơ mà.
  4. houhouhou

Hì, anh cũng định phổ cập, nhưng mà sợ cụ nghiện nên thôi. . Giờ chỉ Focus bên Làm đẹp chứ anh cũng thấy chóng mặt. Email, PM, Làm đẹp, sức khoẻ...
  5. houhouhou

Online mình sẽ tư vấn cho bạn, còn Offline thì ba mình trực tiếp khám co bạn. Cả 2 đều Free, bạn cứ chọn nhé.
  6. houhouhou

Cảm ơn bạn nhé. Chắc bạn cũng biết nhiều về các bệnh da liễu. . Còn về Papa tớ, nghề bác sỹ là như vậy.
    - Thứ nhất là dừng khám bệnh thì cảm thấy bứt rứt không yên.
    - Nghỉ hưu thì không còn thu nhập chính nữa.
    Ai chẳng muốn được nghỉ ngơi, làm cả một đời rồi mà, phải không bạn.
    Cảm ơn bạn lần nữa về lời comment.
  7. teady_bear

teady_bear Thành viên mới

Chào houhou,
    Mình có vài vấn đề muốn đc bác sĩ Lộc tư vấn, bạn giúp mình nhé: Em trai mình tự nhiên mặt bị đỏ lên, ko nhìn rõ từng nốt đỏ, nhưng thấy cả da mặt đỏ lên như là uống nhiều rượu ý. Hôm đầu tiên chỉ bị ở mặt, hôm sau thấy ở 2 tay cũng có 1 số chấm đỏ hơi mờ, bằng đầu tăm ở mặt ngoài 2 bàn tay. Mặt và tay em mình đều ko bị ngứa. E mình cũng ko bị sốt. E mình đang phải uống thuốc betalog, stresam và giloba phitoxom. Thuốc betalog thì đã uống đc 1 tháng, 2 thuốc sau thì mới uống đc gần 10 ngày. K biết có phải dị ứng do phản ứng phụ của 1 trong các loại thuốc trên k? nhưng theo mình biết nếu bị dị ứng do thuốc thì phải bị ngay khi uống thuốc chứ k phải lâu thế mới bị. Mong bạn giúp mình một số thông tin chẩn đoán ban đầu. Chắc là sẽ phải hẹn để gặp bác sĩ cho chắc chắn. Cám ơn bạn nhé.
  8. so_so

so_so Thành viên mới

cũng kô phải là biết nhiều về các bệnh da liễu mà chỉ rút ra kinh nghiệm xương máu từ bản thân thôi, lúc trước tui cũng bị mụn dữ lắm á nhưng bây giờ thì đỡ nhiều rồi. Nếu phòng khám papa bạn ở SG tui cũng ghé khám thử, có định mở chi nhánh ở SG kô bạn
  9. tuphoebe

tuphoebe Thành viên mới

Đúng rồi. Hôm đó mình có gặp bạn. Kết qủa bước đầu là khả quan. Chắc mấy hôm nữa sẽ qua để papa bạn khám lại theo hướng dẫn. Chúc phòng khám đông khách
  10. hpdonso

hpdonso Thành viên mới

Bạn hỏi Papa bạn hộ mình xem PaPa bạn có chữa được sẹo lồi to đã qua phẫu thuật ko nhé?Thks!