1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phòng khám Da Liễu do bác sỹ trưởng khoa Da Liễu BV Saint Paul trực tiếp chẩn đoán và điều trị.

Chủ đề trong 'Sức khoẻ - Y tế' bởi houhouhou, 01/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. houhouhou

houhouhou Thành viên rất tích cực

Hiện tại mình có 1 topic nữa ở đây:
    http://www9.ttvnol.com/forum/lamdep/VXay-dung-uy-tin-cua-phong-kham-Da-Lieu-chuong-trinh-kham-mien-phi-cho-cac-thanh-vien-TTVN-xem-trang-1-Nhat-ki-dieu-tri-mien-phi-cho-cac-ban-bi-benh-ngoai-da-mu/1004281.ttvn
    Các bạn quan tâm, xin vui lòng hỏi xem và hỏi tại Topic đó nhé, mình sẽ trả lời đầy đủ.
    Rất cảm ơn các bạn.
  2. houhouhou

Hi, quy mô phòng khám của nhà mình rất nhỏ, ko như bạn tưởng tượng đâu. Mình biết, bác sỹ da liễu ở SG có thể kiếm tiền triệu trong ngày . Tuy nhiên ngoài HN thì ko được như vậy, nếu bạn có dịp ra HN, rất vui được tiếp đón.
  3. houhouhou

Vui lắm khi thấy lời nhận xét như vậy. Chúc anh chị vui vẻ.
  4. houhouhou

Bạn có thể hỏi Bác sỹ Hoa, PK da liễu BV Hoè Nhai về việc sử dụng Laser CO2 để xoá sẹo nhé:

Số ĐT: 0986667922
    Nếu bạn nói là BN của BSỹ Lộc, sẽ được tư vấn và nhiều ưu đãi.
    Chúc bạn có kết quả tốt!!!
  5. violettim

violettim Thành viên mới

bác sĩ ơi cho em hỏi là bệnh phỏng rạ và bệnh thuỷ đậu có khác gì nhau không ậ? và nếu em đã bị thuỷ đậu thì liệu khi tiếp xúc với những người bị phỏng rạ có bị mắc nữa không ạ.em lo quá vì thấy bảo người lớn mắc bệnh này còn nguy hiểm hơn vì dễ để lại sẹo và mặt bị rỗ
  6. n2quynh

n2quynh Thành viên mới

Em bị mụn bao nhiu năm hok khỏi. Đi bắt mạch ngta bảo là bị nóng gan, máu nóng. Uống gần trăm thang thuốc mà chẳng đỡ. Liệu chữa ở đây có hết hok anh? Chi fí có cao hok ạh ?
  7. he0_mOi

he0_mOi Thành viên mới

anh ơi,papa anh chuyên chưa trứng cá hay tất cả các bệnh da liễu ạ ?
  8. ar15

ar15 Thành viên quen thuộc

-Con em năm nay dc 3 tuổi cách đây 1 năm cháu bị hiện tượng khô da và bong da bàn chân , tay đi khám nhiều nơi , bác sĩ gần nhà bảo bị viêm da cơ địa, kê thuốc bôi và uống bệnh có giảm nhưng sau lại như cũ, sau đó em đưa cháu đến 102 hưng đạo(bảo bị chàm) chữa mất khoảng 2 tháng cũng đỡ nhưng lại như cũ, em lại đưa đến 1 ông ngày trước làm ở cty dược chuyên pha chế thuốc ( bảo bị á sừng) cũng đỡ nhưng lại bị lại , lại đưa đến 1 ông nghe giới thiệu gọi là siêu trong trị bệnh ngoài da cũng đỡ nhưng sao vài tháng lại như vậy (mặc dù vẫn dùng thuốc theo hướng dẫn) nhưng có vẻ như nhờn thuốc ấy dùng lâu ko hiệu quả nữa
    -Cuối cùng em vào viện da liễu bác sĩ chẩn đoán bệnh khô da kê đơn thuốc uống và bôi cũng dc 1 thoi gian lai như cũ nay vẫn bôi thuốc của viện da liễu nhưng có vẻ bị nặng thêm trên người xuất hiện thêm nhiều vết đỏ như cơm cháy hơi đỏ bong da trắng, chân thì bong hết lớp này đến lớp khác, móng tay, chân cũng bị sùi
    -Cảm ơn rất rất nhiều!!!
  9. SadSerenade

SadSerenade Thành viên mới

Em bị binh . Bác sĩ có thể bắt mạch qua bàn phìm cho em hông ? Tới đó em mắc cở lắm . Em bị ở phần kín , đã PM cho bác rùi đó .