1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN NHÂN DÂN VIỆT NAM - Phần 12

Chủ đề trong 'Giáo dục quốc phòng' bởi aviator007, 11/10/2010.

1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. HoangtuShin

HoangtuShin Thành viên mới

bác triumf cho hỏi, sao có thằng nó bảo là
    ,

tức là giờ 929 đang bay mig 29 rồi, mà giờ bác lại bảo là trang bị su 30k cho 929 hả bác? thế thằng đó nói láo à, cái loại nói láo như nó có nên tin không bác? mà bây giờ trang bị su 30k như thế chuyển loại lại từ mig 29 sang su 30k thì mất có đến 3~4 tháng không hả bác? hay ta cho pc bay luôn 2 loại, sáng su 30k chiều bay mig 29 hoặc nguợc lại, sáng mig 29 chiều 30k?:)):))

mà bác bàn nát vụ mua su 30k hồi nào mà sao em với các bạn ở trên này không nhớ ? chỉ có mỗi mình bác nhớ :-":-"

[r32)]
  2. Triumf

Triumf GDQP Moderator

Đá còn mèo chú mày, cứ thích xỏ xiên anh thế nhỉ. Suốt ngày lải nhải như mấy con đàn bà, tiểu nhân nhứ chú liệu làm nên trò trống gì??? Chú mày đọc lại anh đã nói gì ở đây đi nhé:
    http://ttvnol.com/gdqp/1165669/page-2
  3. TrymCuBoGia

TrymCuBoGia Thành viên mới

Bọn doanh nhân nó đang hô đám này tổng cộng 270 chai Obama kìa anh.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    270 chai Obama, 15 chai/con. Vấn đề là chấp nhận thiệt hại thì chiến thôi. Nghe đồn thì Belarus không đủ tiền bao hết mà bọn Nga nó không cấp tín dụng cho, còn Sudan chỉ là phương án dự phòng.
    Lạ ở chỗ Belarus với Nga là đàn em thân hơn cả VN mà nó không cấp tín dụng cho ấy.
  4. HoangtuShin

HoangtuShin Thành viên mới

mà trên cái quote này bác thấy cái vụ mua mig29 nó thừa i ốt quá nên mới sửa thành su 30mk2 chứ có chữ bẻ đôi nào là su 30k của ấn độ đâu mà giờ bác vào bác phán vuốt đuôi cứ như là bác là thánh phán vậy bác??? hay sợ nguời ta quên mình là "nguời cõi trên" nắm nhiều "bí mật cuốc za" vào đây khai hóa cho anh em ???? =))=))=))

mà cái thông tin bù su cho pc, trang bị 12 su 30k ở đâu, em nhớ ko nhầm là bạn yoususik cái gì bạn ấy xì ra, giờ bác đi thu thập lại bảo là của bác, bác có thấy nó dơ quá không bác?

em tiểu nhân như mà em không ngụy quân tử, em cũng không thích lấy số trên diễn đàn, em còn nhiều việc phải làm ngoài đời, em chỉ ghét mấy thằng "...ốt mà không biết dặn mẹ nó cho i ốt vào canh" thôi b-(b-(

thế bác nhá, chúc bác sau vụ su này, nhà nuớc mình có điều khỏan hàng đổi hàng, bên cty bác tha hồ xuất khẩu quần xì áo zú sang phục vụ chị em nga trắng nga gấu đổi su 30k về bảo vệ nước nhà [r2)][r2)][r2)]
  5. son_of_cratos

son_of_cratos Thành viên mới Đang bị khóa

Nè bác Jena Pilots # Advisors nhé bác, trước em cũng có nghe phong phanh ko biết chừng đã tham gia chiến đấu như bên Cao Li cũng nên, hóa ra là thật chứ pilots VN bay có mấy tiếng làm sao bì được với pilots US bay cả ngàn giờ >:), cái này do bất ngờ quá nên em pót lộn chỗ, chứ đúng ra là phải bên thớt Mỹ Việt choảng nhau ;)). Sự thật là sự thiệt cám ơn bác Jena đã giải độc =>> Cao Xạ và PKKQ VN chỉ là làm màu, phụ họa cho phi công Sôviết vs Phi công Hoa Kì diễn top gun [:D]

Cái vụ Su-30K em thấy lo quá các bác ạ, đấy là hàng Lend-Lease của Nga cho Belarus, mà hàng Lend-Lease thì các bác đều chê trước đây bẩu là hàng lởm Mỹ thí cho LX !, vậy có lẽ nào :-ss
  6. congtubl

congtubl Thành viên gắn bó với ttvnol.com

12 con đó là mình mua mới, chứ đâu phải hàng thải của ẤN, bác chỉ giỏi quăng bom,
  7. black_demon

black_demon Thành viên mới

các bác cho em hỏi sao hum nay o hải phòng mig nhà ta bay nhiều vậy nhỉ ????
  8. longtt88

longtt88 Thành viên rất tích cực

Công tác Phòng không Nhân dân TRONG SỰ NGHIỆP XD & BV TỔ QUỐC

9. scorpion_king84

scorpion_king84 Thành viên mới

10. Jenna.87

Jenna.87 Thành viên mới Đang bị khóa

Cái giải pháp win-win của anh Phong Sì là thế này ạ: Bác hai lúa trúng vụ, cầm bao tải tiền lên phố bị ca-ve lột sạch còn mỗi cái sịp mang về!!!!

Rõ ràng, Belarus không có tiền và Nga đã phải rao bán để thu hồi vốn, Nga sẽ trả cho Belarus các chi phí phát sinh trong số tiền họ thu được.
    Sao anh Phong Sì lại vác tiền đi cho ca-ve thế?

270t Obama là 18 chiếc, vác về được 12 chiếc hết 180t Obama, còn 90t Obama vác đi cho ca-ve!!! Ối anh phong si ôi!!!

Đất nước 4 ngàn năm, 2 ngàn năm lịch sử nó thối nát như thế này là do đám hoạn quan như anh phong sì đấy.