1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN NHÂN DÂN VIỆT NAM - Phần 12

Chủ đề trong 'Giáo dục quốc phòng' bởi aviator007, 11/10/2010.

1. 4 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 4)
  1. YuSooSik

YuSooSik Thành viên mới

su hào này là loại đặc biệt, có thể mọc trên ngọn keo, ngọn bàng, ngọn tre, ngọn nào nó thích là nó mọc thôi bác :-??:-bd:)):)):)):))
  2. AK-74

AK-74 Thành viên rất tích cực

Pantsir-S1 nhà ta nếu thửa được con này bảo vệ vùng trời thì ngon quá các bác nhỉ, cơ động và uy lực, giá mềm: tầm 15 củ $...

3. DuroDakovicM95Degman

DuroDakovicM95Degman Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Lại shop :-w! Chụp bằng máy ảnh để bắt giò con xu hào mà thấy cả 2 đại ca phi công ngồi ở trên đó^:)^ , lại còn không thấy quầng lửa sau ống xả :-ss(ít ra cũng có ít khói). Chắc chụp bằng máy ảnh có ống kính tele dài 20m;)), không thì cũng chụp bằng Hubble >:P.

P/s: Người tự thú và biết sửa lỗi sẽ được hưởng sự khoan hồng của pháp luật. [r24)]
  4. nobita1102

nobita1102 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cái con gà này đi đâu cũng kêu ảnh PTS :|
    Ko muốn chửi nhưng nhịn ko nổi, ngồi đọc lại ít nhất 1 nửa số topic ở đây đi, sẽ biết có phải PTS hay ko, trình quân sự đã gà mà trình chụp ảnh cũng ko hơn tý nào ...
    Y như mấy thằng trẻ trâu cứ lên mạng thấy ảnh lạ là PTS =))
  5. congtubl

congtubl Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cái này trong doanh trại đấy bác ah, bác không thấy mấy cái biển khẩu hiệu...ah, mình nhắc để bạn gì đó tránh bị kêu ucf thôi.
  6. YuSooSik

YuSooSik Thành viên mới

red : chụp máy bay đang bay mà không thấy phi công thì thấy cái gì hả bạn? :P

blue: lần sau sẽ :-c cho phi công bật tăng áp cho có lửa hoặc thay động cơ R33 của mig 29 cho có khói ;));))

green: bạn nên đi học 1 khóa chụp ảnh, sau đó để dành tiền mua máy + lens tele rồi dt cho anh 10 (Mười) anh triumf (trai ầm) để các anh dẫn đi chụp ảnh + dạy photoshop thì sẽ biết cái nào là ảnh chụp, cái nào là ảnh shop nhé

:))
  7. nguoiquansat

nguoiquansat Thành viên gắn bó với ttvnol.com

=============
    Có một điều rất buồn cười là các loại nick có mùi Cali thì ra sức chửi Tàu (chửi trực tiếp hoặc chửi gián tiếp bằng cách giả làm Tung Của rấn[-X), cơ mà cái cách lập nick thì lại bắt chước cái trò ăn theo thương hiệu của bọn Tàu...
    Các bác liên tưởng nhá:
    SONY => SQNY, SONI, SUNY... SHARP=>SHAP, SARP, SHAPP.. (Bọn Tàu^:)^)
    Trycubogia=> Trimcubogia, en_bac=>en_bac.,... (đám Cali@-))
    @sairagon trước thấy cậu rất ít nói, chỉ pót, giờ thấy comment nhiều hơn pót, mới phát hiện ra là cậu ... viết sai chính tả nhiều quá xá =(( Thế này mà sang quân sử mấy tay đại bàng, chiến V với Đồng A Đoàn chỉ cho ngồi xem thôi=))
    À bác nào thích hưởng cảm giác Yomost khi ngắm An-26 hạ cánh thì pm tớ đi với nhé. Lâu lâu rồi không được hưởng cảm giác mạnhb-(
    Hôm trước được chiêm ngưỡng cảnh An-26 hạ cánh đêm. Có đến 7-8 em xe tải kéo cái đèn to tổ bố để chiếu sáng đường băng. Bác nào có ảnh em xin mấy trăm nhé.
  8. teothin

teothin Thành viên tích cực

9. sairagon

sairagon Thành viên gắn bó với ttvnol.com

haizz em sang đó cũng chỉ post thôi bác ạ, mình trẻ mò sang bên đó toàn "ông già" nói chuyện không có hợp [:D]
  10. teothin

teothin Thành viên tích cực