1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phòng thông tin liên lạc và giao lưu (phần 2): Offline đầu năm

Chủ đề trong 'Khoa học Pháp lý' bởi fsai, 12/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyen_noi

nguyen_noi Thành viên mới

TUI đây nè ! heheheh

Sao trốn đâu mất hết rồi ? Lâu quá không được Cons cho ăn bánh, bùn quá đi, nhớ bánh của Cons wá !
    Em Tiểu Thư lấy chồng ở đâu vậy, sao không thấy động tĩnh gì hết ? ờ ..ờ vậy cũng được, đừng có bắt chước chui vô lùm bụi coi chừng muỗi đốt nhá ! Bực cái mình ! dai thiệt !
    hehehe có ai hát Karaok dân tộc không nào !
    Mời Cụ xơi ạ, xem các em ca hát .
  2. tieuthuvuive

tieuthuvuive Thành viên mới

Ối giời ơi, chưa THA mà bác.
  3. Constancy

Constancy Thành viên mới

KO hiểu là bánh gì? Đã ăn chưa mà lại bảo là "lâu chưa được ăn bánh"?
    Dạo này mod lười quét nhà quá.
  4. nguyen_noi

nguyen_noi Thành viên mới

Cookies upload đó chứ bánh gì ? Có khi nào vào đây mà không được xơi ? hay là em Cons đang tưởng tượng .... , kỳ wá à nghen, làm anh mắc cở thấy mồ
    Yum Yum yum I am cookies monter .
  5. fsai

fsai Thành viên mới

Người ta đang bắt tớ phải ra Hà Lội để giải quyết một số công việc. Có thể là trong tháng 7 này hoặc chậm nhất là đầu tháng 8 tới.
    Mặc dùì chả thích Hà Lội tí tẹo nào, nhưng tớ cũng mún uống cà phê với các thành viên ở đó.
    Có lịch cụ thể sẽ thông báo sau, nhưng cứ lên lịch cái cho xôm.
    ---
    fsai - thầy cãi số 1 về ly hôn
  6. Remediot

Remediot Thành viên mới

Thành viên Khpl ở Hà nội không phải là ít nhưng chuyện offline ở Hà nội thì quả thực hiếm hoi. Nếu ko nhầm thì lần offline ở Hà Nội đầu tiên và cũng là lần có nhiều thành viên tham dự nhất cũng cách đây hơn 3 năm rồi- nói là "nhiều" nhưng cũng chỉ hình như có 7 người (MinhTrinh, LVHa, Ngualuoi, No-fear, KOJ, TTVV và Re).
    So với trước kia, thành viên ở Hà nội giờ đã đông hơn với nhiều thành viên mới, ai đó đã gặp nhau, ai đó lâu ngày chưa gặp lại, ai đó biết nhau đã lâu nhưng chưa gặp bao giờ. Vậy có lẽ nên tổ chức một buổi offline nho nhỏ để các thành viên cũ/ mới gặp gỡ làm quen/hàn huyên, để tăng thêm sự hiểu biết và gắn kết trong box, cũng nhân dịp này gặp gỡ "thầy cãi số 1 về ly hôn" xem thầy Fsai ấy "vênh váo" thế nào .
    Ý kiến các bác thế nào ah ?
  7. MinhTrinh

MinhTrinh Thành viên mới

Nhớ lại cũng bồi hồi ... 7 người thế mà cũng cạn hai chai john vàng ... hic hic, may quá, lúc trả tiền thì lại được ...tặng không thì cháy túi !
    Còn Fsai là thầy năn nỉ số 1 khi vợ đòi ly hôn thôi, không phải thày cãi .
    Vài tấm hình up lại kỷ niệm ... ( HN nhiều người không chịu đưa hình lên nên chỉ dám đưa 1 cái )
  8. hoakhongtim

hoakhongtim Thành viên mới

Bác Minh Trinh bảo up vài tấm hình. nhưng sao em thấy chỉ có 1 tấm àh? Bác cẩn thận không chừng vi phạm quyền riêng tư về hình ảnh cá nhân (hic, kô biết dùng từ chính xác chưa nhỉ ) đó ạh.
    Bác up hình nào đông vui, có tính chất công cộng chút xíu đi ạh. Để em coi không khí ọp ẹp ngoài B có vui bằng trong N mình kô.
  9. fsai

fsai Thành viên mới

Ngày thứ 3 này tớ đi, thứ 4 có mặt ở HN, và tớ dự kiến chỉ ở được tối đa 2 ngày (thứ 4 - 5 ), tức là ngày 18 và 19 tháng 7.
    Tớ hổng rành HN, ai bít chỗ nào hay để mọi người có thể gặp gỡ được thì sắp xếp lịch giúp : cafe hay beer đều được.
    Thân mến.
    ---
    fsai - thầy cãi số 1 về ly hôn
  10. MinhTrinh

MinhTrinh Thành viên mới

Hì hì .. em ạ, tấm hình trên chỉ là copy lại từ 1 trang xưa, khi mà box KHPL bắt đầu có những cuộc offlines ngoài đời ... hồi đó không ai kiện cả và đã thành tài sản của TTVNOL theo nội quy rồi .
    Còn vài tấm có cả em . đồng ý cho đưa lên không ? hình ngoài HN ai cũng cấm phổ biến nhất là " anh " Reme .