1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

PHÒNG TIẾP KHÁCH: Mọi người vào đây làm quen, chat chit, giao lưu và tâm sự đê!!!

Chủ đề trong 'Bình Định' bởi lambchop1308, 23/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chapi

chapi Thành viên quen thuộc

Dân Bình Định bây giờ không dùng trà để tiếp khác nữa đâu em wơi. Gặp nhau là ....ôm hôn thắm thiết để tỏ lòng chiều khách thâu.
    Vào nhà đi em, hun... chụt... chụt...
  2. tuthan8x

tuthan8x Thành viên mới

QUÊ GỐC TỚ Ở BÌNH ĐỊNH NHƯNG RA HN LÂU RỒI. cũNG MAY VẪN CÓ VÕ BÌNH ĐỊNH, ĐANG TÌM QUYỂN VÕ ĐẠO
  3. tydus2089

tydus2089 Thành viên mới

hờ hờ thấy bõ BĐ vắng vẻ quá nhờ !!!
  4. autosaver

autosaver Thành viên rất tích cực

Mình quê ở Tuy Phước, Bình Định nhưng sinh ra ở Hà nội. Mọi người cho mình đăng ký làm thành viên box Bình Định với
  5. chapi

chapi Thành viên quen thuộc

Welcome bác, bác nhớ ghé vào trò chuyện với anh em đồng hương nhá. Dạo nì bà con dạt hết trơn
  6. diepvienxp

diepvienxp Thành viên mới

Rất vui khi vào đây.
  7. biendaikho

biendaikho Thành viên rất tích cực

Với mục đích gắn kết bạn bè Nha Trang Khánh Hòa ở khắp mọi nơi, NTC - TTVNOnline ( Nha Trang Club mạng Trái Tim Việt Nam Online) phát động cuộc thi "Viết về Nha Trang Khánh Hòa".
    Bạn là người con của quê hương Khánh Hòa. Bạn đã từng sống và làm việc ở đây. Bạn đã đôi lần dừng chân trên quê hương xứ biển. Bạn yêu quí mảnh đất, con người nơi đây... Những điều chưa nói, những cảm xúc chưa viết nên lời, những yêu thương hờn ghét, những trăn trở, những dự định cho Nha Trang Khánh Hòa thân yêu... Hãy tham gia cuộc thi để bạn bè Nha Trang Khánh Hòa xích lại gần nhau hơn.
    VIẾT VỀ NHA TRANG KHÁNH HÒA ​

Nội dung, chủ đề, thể loại:
    Viết về Nha Trang Khánh Hòa: Ban tổ chức chấp nhận mọi hình thức thể hiện: thơ, văn, tùy bút, ký, truyện ngắn....
    Những qui định chung:
    - Tất cả các thành viên mạng TTVNOnline đều có thể tham gia cuộc thi ngoại trừ các thành viên của Ban Tổ chức, Ban Giám Khảo.
    - Các bài dự thi viết bằng Tiếng Việt và gởi tại chủ đề "Cuộc thi Viết về Nha Trang Khánh Hòa" tại NTC trong thời gian quy định của cuộc thi.
    http://www9.ttvnol.com/forum/NTC/988528.ttvn
    - Tác phẩm dự thi phải là tác phẩm mới, chưa đăng tải trên các phương tiện thông tin như báo, tạp chí, đài phát thanh, website (trừ các website cá nhân và blog) v.v?
    Thời gian dự thi:
    Từ ngày 15/11/2007 đến hết ngày 31/01/2008.
    Giải thưởng:
    - Cơ cấu giải thưởng gồm có: 01 giải nhất 300.000 đồng; 01 giải nhì 200.000 đồng và 01 giải ba 100.000 đồng.
    - Công bố giải thưởng: 10/2/2007 (mùng 4 Tết Mậu Tý ) tại NTC
    Ban tổ chức:
    [nick] BienDaiKho[/nick], @Cuibapketui
    Ban Giám khảo:
    @FloraAtDawn, @Nhatrangmuathu
    Nhà Tài trợ:
    @FloraAtDawn, @Nhatrangmuathu, @Urby, @Cuibapketui,
    @Jacky_vlx, @Biendaikho

8. xadieu_2000

xadieu_2000 Thành viên mới

Mình không biết có được đăng kí trong này không nữa! Mình ở Hà Nội và quê cũng không phải ở Bình Định. Ngưỡng mộ ĐẠI DANH của vùng đất anh hùng Bình Định.
    Ngưỡng mộ một trong những Anh Hùng Dân Tộc và cũng là Cao Thủ Tiền Bối của phái mình: Đó là Quang Trung - Nguyễn Huệ. Đó là Nguyễn Lữ.
    Và mình cũng đang là học một môn phái của quê hương các bạn:
    Phái Bình Định Gia.
    Kết nữa là rượu Bàu Đá. Từ bé đến lớn uống không ít loại rượu nhưng RƯỢU BÀU ĐÁ mình tôn là đệ nhất DANH TỬU.

Đây thông tin của mình:
    - Việt : xadieu_2000@yahoo.com. Đang làm việc và sống ở Hà Nội. Rất mong được giao lưu và làm quen với các bạn BĐ.

9. Blue_heaven81

Blue_heaven81 Thành viên mới Đang bị khóa

Được chapi sửa chữa / chuyển vào 20:49 ngày 06/12/2007
  10. poulet_roti

poulet_roti Thành viên mới

chú Blue này biết viết, biết nói... sao không nói ngôn ngữ con người, mà dùng thứ ngôn ngữ gì mà làm dơ bẩn cả cái diễn đàn. nếu cần phải tiêm phòng thì anh em giúp cho 1 tay.
    Được chapi sửa chữa / chuyển vào 20:50 ngày 06/12/2007