1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

PHÒNG TIẾP KHÁCH , nơi giao lưu gặp gỡ các thành viên box bạn và la nơi hội tụ các thành viên box hà

Chủ đề trong 'Hà Giang' bởi huylai85vn2006, 15/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Chà, tưởng chú Nam không nhận ra anh , lâu lắm không gặp em, cũng chẳng có cơ hội pha chè mà ngồi uống với nhau. Mà hình như chú có uống trà đâu nhỉ ? Mà tình hình thế nào roài? Bao giờ thì cho bọn anh ăn kẹo đây? Nghĩ đến ăn anh lại thèm
  2. congaichipheo

congaichipheo Thành viên mới

Ôi chà, nhớ núi quá đi, sắp đến mùa hoa bạc hà, mà mình thì chưa bao giờ nhìn thấy hoa bạc hà nở. Chắc là thơm lắm đây, chắc là xinh như chị Hoabacha đấy... Grass đâu ấy nhỉ, nhớ cún quá, cún cũng rất xinh!...
    Bác vẫn yêu thì lại lặn mất rồi!. Hic... Nhà em lắm rượu mà chưa tuyển được ai uống.
    Được grass84 sửa chữa / chuyển vào 20:39 ngày 06/09/2006
  3. Grass84

Grass84 Thành viên mới

hic hic mệt quá thế nào mà ấn nhầm trả lời bài thành sửa bài của Cẩm ...
    He he tiếc cho Cẩm là ko được về Hà Giang quá đi mất. Hà Giang dạo này đẹp và khác nhiều quá.... Từ sau ngày hội Đông Bắc đến giờ... cảm giác không khí ở Hà Giang nhộn nhịp hẳn lên. Tết Cẩm lên Hà Giang chứ??? hy vọng một ngày được gặp Cẩm ở Hà Giang.hihi
  4. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Mấy hôm nay lòng dạ thấy bồn chồn mặt mày thì nóng ran thì ra cô bé Cẩm đang réo. Rượu còn chứ Cẩm? Uống không được nhiều nhưng cũng máu . Thấy bác TW đang online trong box không biết bác có thèm rượu không nhỉ? Em thèm uống rượu ốc hoặc thịt chó quá :(
  5. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Thôi để dành hôm 16/9 này off roài nhậu tẹt ga (chỉ sợ ai đó đuối sức mà bỏ cuộc giữa chừng thoai ) hay là box mình off 1 vụ thịt chó hoành tráng đê lạnh thế nài mà có tí men nữa thì lên tiên còn giề
  6. congaichipheo

congaichipheo Thành viên mới

Muốn uống rượu, muốn hát. Nhưng mà thôi. Sáng thứ hai rồi. Ai say thì cứ uống đi, em chưa say... Khà khà...
  7. line85vn2006

line85vn2006 Thành viên mới

chị motthoang sang chỗ ngã tư vọng khảo sát mấy cái quán caraok ở đó xem thế nào , chác cũng được đấy , tối hôm qua đi ngang qua đó mấy con nhân viên cứ đứng giữa đường chặn xe em lại rồi kéo em vào hic hic mạ cha chúng nó chứ quý khách đến thế đấy đang bận mà phải suống cãi nhau với bon ca ve này
  8. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Mình thiết nghĩ một Mod như bạn ko nên dùng những từ ngữ như vậy khi post bài , đặc biệt là những topic như này. Bạn nghĩ sao nếu một người khách lạ ghé qua diễn đàn box HG và đọc được những từ đó phát ra từ 1 người con của HG... mà hình như đây ko phài lần đầu tiên bạn dùng những từ đại loại kiểu chửi thề đó khi post bài để thể hiện sự bức súc của bạn...
    Một chút ý kiến nhỏ, có gì ko phải mong bạn bỏ qua... !!!
  9. tieuvuongbackan

tieuvuongbackan Thành viên rất tích cực

Khổ thân chú Huy Lai. Ở BOX mình là phải gương mẫu đấy nhé.
  10. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

bạn nì phải uống rượu phạt thui vào phòng khách mà ứ chào hỏi ai(lẩm bẩm : bít thừa chủ nhà là mình roài mà còn..................... )