1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phòng truyền thống box Du Lịch - Dấu ấn thời gian...

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi favourite, 02/11/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Toyota

Toyota Thành viên mới

Đọc bài của bác Hoankiem nói về lịch sử box Du lịch mình rất xúc động.
    Mình là người chỉ vào đọc ít tham gia các hoạt động offline nhưng cũng theo box từ những ngày đầu tiên. Một chi tiết bác Hoankiem không nhắc đến trong bài lịch sử box Dulich là người đã thành lập nên box Dulịch từ năm 2002 là ai? Người đã mở box, tham gia gửi bài và trực tiếp làm Mod của box những ngày đầu tiên trước khi giao nó cho các bác Depsi và Jennie làm Mod. Người đó chính là bác HoanKiem.
    Lâu rồi không thấy bác quay vào box cũng không thấy bác ở trên Phượt. Bác đang ở đâu?
  2. Chitto

Chitto Thành viên rất tích cực

Hình ảnh cô gái nặng chưa đến 40kg với chiếc xe này đã là cảm hứng một thời của box Du Lịch

3. sakura

sakura Thành viên rất tích cực

Đọc lại lịch sử mới thấy những dấu mốc chủ yếu những hoạt động do giới trẻ gần đây gây dựng. Anh em hồi đầu tiên của TTVN do FPT gây dựng từ khoảng những năm 1997 đã có các hoạt động chit chat rồi.
    Nhanh thật, thời gian thôi qua nhanh quá, đồng chí vuthanhminh không biết dạo này thế nào rồi nhỉ, hồi đó anh em mình thỉnh thoảng có off đúng k nhưng mà toàn off kiểu cá nhân thôi chứ chưa có các nhóm du lịch như sau này.
    Mình đề nghị Mod nên lập ra topic phỏng vấn lại những thành viên hồi đầu của BOX du lịch để hồi tưởng lại những kỷ niệm hồi đầu của box.
  4. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa