1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phỏng vấn, mỗi kỳ một nhân vật, hãy hỏi và nghe trả lời để có thể hiểu nhau hơn cho dù bạn là ai. Kỳ

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi Caubevuitinh, 03/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. annakarenina

annakarenina Thành viên mới

Bíc trờ với tháng 5 hơi ít vì em có tham gia nhưng lại ko thích chụp ảnh....
    Hình như có 1 cái..nhưng đang ở chỗ làm nên ko có file ở đây ạ
    Hẹn gặp trong 1 ngày gần nhất....của những hoạt động tháng 5
  2. annakarenina

annakarenina Thành viên mới

Chào anh Phamson05!
    em rất may mắn khi đã được 1 lần vinh dự nói chuyện với anh
    em trả lời mấy câu hỏi của anh nhé
    1-Gần đây mấy anh chị trong tháng 5 có hỏi em tại sao dạo này em ko tham gia hoạt động cùng tháng 5 nhiều.em cũng xin trả lời luôn ạ.
    Gần đây em vẫn ra vào diễn đàn nhiều, nhưng chỉ xem thông tin mà ko post bài.Em gần đây ko tham gia với tháng 5 nhiều được vì mấy lí do sau:
    Thứ nhất :Tháng 5 gần đây cũng ko có nhiều hoạt động lớn, thời gian của em cũng hạn hẹp vì còn đi học và đi làm.Nên em chỉ tuỳ thuộc vào sự sắp xếp thời gian của mình để tham gia cùng CLB
    Thứ hai: Vì hè em còn lo một số hoạt động hè cho thiếu nhi ở địa phương kéo dài suốt mấy tháng nên thời gian càng gò bó
    Còn đi vào phần chính của câu hỏi của anh PS05 ạ
    Ngày nào em còn xuất hiện ở tháng 5 là ngày đó lòng nhiệt tình của em vẫn còn như hồi đầu mới đăng ký làm thành viên anh ạ
    2-Em mới đi họp bàn về chưong trình trung thu và chiều phim cho Trẻ dưới làng Hữu nghị tối qua ạ!!!
    Chắc chắn có em
    3- Công việc của em vẫn bận đều vì ở chỗ em có mình em cáng đáng
    Chúc các bác một ngày tốt lành