1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phỏng vấn những người "lổi" tiếng

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi spirit_of_wind, 20/11/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. spirit_of_wind

spirit_of_wind Thành viên mới

Phỏng vấn những người "lổi" tiếng

Aha, xin khai trương một sân chơi mới với mọi người. Khẳng định lại rằng đây là sân chơi nhé, có nghĩa là khi một bạn nào đó bước vào đây, thì người đó đã sẵn sàng để tham gia vào trò chơi.
    Chúng ta sẽ chơi trò "Phỏng vấn những người "lổi" tiếng", đương nhiên là những người trong box chúng ta rùi.
    Ai vào đây cũng có quyền đặt câu hỏi.
    Và bất cứ thành viên nào nhận được câu hỏi đều phải trả lời (như vậy mới là hợp tác chơi vui vẻ nhé, đừng để mọi người phải hát câu "Mắc cỡ gì mà hổng chịu lẹ giùm..." nhe!).
    Tuy nhiên, đây chỉ là trò chơi nên muốn trả lời như thế nào cũng được. Nếu bị "dính" câu hỏi khó trả lời thì bạn phải ráng mà vận động cái bộ não hài hước và "thông manh" của bạn mà "nặn" ra một câu trả lời sao cho vừa đúng đề tài được hỏi, vừa không phải tiết lộ thông tin cá nhân thật của bạn, vừa... gây cười (quan trọng nhất là yếu tố hài hước).
    Sow mong muốn mọi người tham gia topic này thật vui vẻ, vừa để chúng ta xích lại gần nhau hơn, tự nhiên hơn, vừa rèn luyện cho chúng ta khả năng hài hước để tránh né những câu hỏi khó mà không hề làm mất lòng người đặt câu hỏi.
    Sow nghĩ topic này hơi khó một tẹo, nhưng mong các bạn cố gắng nhé. Mình "vừa chơi vừa học" hen (sao lại mở đúng ngày 20/11 thế này nhỉ? ).

Trò chơi xin được phép bắt đầu. ​

Ai sẽ là người bị đưa "lên thớt" đầu tiên hết đây
  2. spirit_of_wind

Câu hỏi số 1, SOW xin dành cho bạn werty98@. Thời gian này thường, rất thường thấy bạn werty vào box nhưng mà chẳng thấy bạn post bài ở đâu hết ngoài cái topic "Lọ mọ" ra nên xin phỏng vấn bạn trước.
    Bạn werty thân mến, nay bạn đã lập gia đình, thế xin cho đàn em được phép hỏi, bao giờ bạn định có... baby thế? Và bạn định có "bao nhiu"?
  3. spirit_of_wind

Câu hỏi số 2: Kimikamo@
    Câu này trích lại câu hỏi trong topic cũ mà Kimi "chạy trốn" không dám trả lời. Kimi phải tập trả lời những câu hỏi khó đi nhé!
    u?c spirit_of_wind s?a vo 09:34 ngy 20/11/2006
  4. spirit_of_wind

Tự nhận xét: sao 2 câu hỏi vừa đặt ra vô tình lại toàn về đề tài... baby thế nhỉ??? >_<
    Tự trả lời: thì đã bảo là "vô tình" rùi mà lị, có phải là "hữu ý" đâu!
  5. werty98

werty98 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Hì hì có baby thì ai mà chả thích, càng nhiều càng tốt chỉ sợ nuôi không nổi .
    Mới lập gia đình "bán chính thức" thôi, nên chưa thể có baby được
  6. kimikamo

kimikamo Thành viên mới

Hì, cái này đâu phải ai muốn cũng được. Nhiều lúc muốn mà không được thì sao.
    Với lại tới lúc nào nó thích ra đời thì nó ra thôi. Kimikamo trước giờ không thích ép ai làm gì hết, nhất là cái chuyện quyết định xuất hiện trong cuộc đời này thì lại càng không thể ép, phải để cho... em bé (nghĩa đen, không phải em-be) quyết định.
  7. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

Trùi ui, hèn chi 2 hôm nay em-be hách xìiiiiiiiiiiii quá chừng luôn (tại ghi em-be chứ tên em bé chứ bộ , coi profile thì biết)
    Em bé - niềm khao khát của các chàng trai, sự mong đợi của các cô gái hehe
    Được em-be sửa chữa / chuyển vào 01:28 ngày 21/11/2006
  8. sweettaboo

sweettaboo Thành viên mới

Ặc...ặc...Sặc cười vì câu khẩu hiệu đầy mùi marketing của em-be
  9. spirit_of_wind

Trước tiên xin cảm ơn 2 khách mời đã nhiệt tình trả lời câu hỏi mà MC đưa ra (tự nhận mình là MC lun ). Câu trả lời rất dzui và "đạt chuẩn"
    Sau đó mong mọi người, đặc biệt là em-be đặt típ câu hỏi đê, với ai cũng được, còn ko thì em-be sẽ là người khách mời típ theo đó!
  10. spirit_of_wind

Có ai muốn tham gia tiếp topic này ko? Nếu nó lọt xuống trang 2 thì nó sẽ bị del cho gọn gàng sạch sẽ