1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phòng xưng tội

Chủ đề trong '1980 Family Hà nội' bởi hoangtutrau, 21/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoangtutrau

hoangtutrau Thành viên rất tích cực

Phòng xưng tội

Trong cuộc sống có mấy ai là không có lỗi lầm .Khi bạn cảm thấy mình làm 1 việc gì đó mà chính bản thân mình cảm thấy mình có tội lỗi mà không thể nói ra được . Topic này dành cho bạn để bạn được tự do xưng tội !
  2. hoangtutrau

Bao nhiêu người bạn đang mải mê làm đồ án thì trong khi đó mình lại xem Euro . Sắp đến ngày bảo vệ rồi . Xin chúa hãy phù hộ cho con bảo vệ tốt lần này !
    Xin lỗi ba mẹ con có tội với ba mẹ . Con đã độ bóng đá . Thua mất đứt 6 quả . Tiền mà ba mẹ đã cho con để phòng thân
  3. hoangtutrau

Bao nhiêu người bạn đang mải mê làm đồ án thì trong khi đó mình lại xem Euro . Sắp đến ngày bảo vệ rồi . Xin chúa hãy phù hộ cho con bảo vệ tốt lần này !
    Xin lỗi ba mẹ con có tội với ba mẹ . Con đã độ bóng đá . Thua mất đứt 6 quả . Tiền mà ba mẹ đã cho con để phòng thân
  4. hoangtutrau

Nếu chúa bảo yêu là có tội thì con suốt đời có tội chúa ơi !
  5. hoangtutrau

Nếu chúa bảo yêu là có tội thì con suốt đời có tội chúa ơi !
  6. chits

chits Thành viên rất tích cực

Lại một cái phòng xưng tội
    Chúa mệt quá
    Chúa thì gầy gò ốm yếu, mệt nhỉ?
    tớ theo đạo phật, tớ cầu phật.
    nam mô a di đà phật
    lạy quan thế âm bồ tát
    hôm nọ cháu vừa quịt 2000đ của bà điện thoại công cộng
    mồm cháu hứa quay trở lại để trả mà trong đầu cháu nghĩ: không bao giờ.
    Cũng chỉ tại bà ý lấy đắt quá ạ, gọi vào di động từ cố định có 1''20 mà đến 5000đ,
    mà cháu còn thành thật khai thời gian quộc gọi khi mà bà ý không kịp xem, tại bà ý đấy chứ
    xin quan thế âm bồ tát tha thứ cho bà ta.
    Nam mô a di đà phật

7. chits

chits Thành viên rất tích cực

Lại một cái phòng xưng tội
    Chúa mệt quá
    Chúa thì gầy gò ốm yếu, mệt nhỉ?
    tớ theo đạo phật, tớ cầu phật.
    nam mô a di đà phật
    lạy quan thế âm bồ tát
    hôm nọ cháu vừa quịt 2000đ của bà điện thoại công cộng
    mồm cháu hứa quay trở lại để trả mà trong đầu cháu nghĩ: không bao giờ.
    Cũng chỉ tại bà ý lấy đắt quá ạ, gọi vào di động từ cố định có 1''20 mà đến 5000đ,
    mà cháu còn thành thật khai thời gian quộc gọi khi mà bà ý không kịp xem, tại bà ý đấy chứ
    xin quan thế âm bồ tát tha thứ cho bà ta.
    Nam mô a di đà phật

8. h_n

h_n Thành viên mới

hờ hờ, vào xưng tội đây , ôi lạy chúa hãy tha tội cho con .
    Tội thứ 1 : con đã trót đạt đc tận 2 cái lick , 1 cái đc 800 cái, 1 cái đc 100 cái cùng 1 ngày , đúng liềm mơ ước của con . Mật Khẩu.
    Tội thứ 2 : con đã trót dại làm đứa con bất hiếu trong ngày hôm nay,con xin sám hối là con có lấy làm hối tiếc vì đã nói bố thế, nhưng xét ra, tính chịu đựng có hạn , con làm gì để ngày nào bố cũng ra rả như thế??
    Tội thứ 3 : ôi, cái tội này mới to lớn làm sao , con trót nói cạnh khoé ( chả bit có cố ý hay ko ?) tới " những " con chiên ngoan đạo khác chỉ vì cái sở thích hết sức chân thật là ....... con thích đá mèo, thế đấy.
    tạm thời con thấy mình đạt đc mỗi 3 cái tội đấy, con xin hứa từ giờ đến cuối tuần sẽ cố gắng tăng về số lượng tội như số gold của con hiện giờ.
    ah wuên , tội cuối cùng là thưa chúa lòng lành , con càng đi nhiều con chỉ toàn học thêm cái thói chả bit có xấu ko là biết càng nhiều cách chửi bậy độc đáo, ôi lạy chúa con ko muốn thế, nhưng người vẫn thường bảo là nếu chỉ biết nghe mà ko biết áp dụng là ko đc, vì thế con đành phải nghe lời nhá.
    Cuối cùng, con chả theo đạo nên những lời sám hội bị bác bỏ, con cóc có tội. A men !
    PS : đừng ai động đến me nha'''' , nếu ko đừng trách .
    Được h_n sửa chữa / chuyển vào 19:21 ngày 21/06/2004
  9. h_n

h_n Thành viên mới

hờ hờ, vào xưng tội đây , ôi lạy chúa hãy tha tội cho con .
    Tội thứ 1 : con đã trót đạt đc tận 2 cái lick , 1 cái đc 800 cái, 1 cái đc 100 cái cùng 1 ngày , đúng liềm mơ ước của con . Mật Khẩu.
    Tội thứ 2 : con đã trót dại làm đứa con bất hiếu trong ngày hôm nay,con xin sám hối là con có lấy làm hối tiếc vì đã nói bố thế, nhưng xét ra, tính chịu đựng có hạn , con làm gì để ngày nào bố cũng ra rả như thế??
    Tội thứ 3 : ôi, cái tội này mới to lớn làm sao , con trót nói cạnh khoé ( chả bit có cố ý hay ko ?) tới " những " con chiên ngoan đạo khác chỉ vì cái sở thích hết sức chân thật là ....... con thích đá mèo, thế đấy.
    tạm thời con thấy mình đạt đc mỗi 3 cái tội đấy, con xin hứa từ giờ đến cuối tuần sẽ cố gắng tăng về số lượng tội như số gold của con hiện giờ.
    ah wuên , tội cuối cùng là thưa chúa lòng lành , con càng đi nhiều con chỉ toàn học thêm cái thói chả bit có xấu ko là biết càng nhiều cách chửi bậy độc đáo, ôi lạy chúa con ko muốn thế, nhưng người vẫn thường bảo là nếu chỉ biết nghe mà ko biết áp dụng là ko đc, vì thế con đành phải nghe lời nhá.
    Cuối cùng, con chả theo đạo nên những lời sám hội bị bác bỏ, con cóc có tội. A men !
    PS : đừng ai động đến me nha'''' , nếu ko đừng trách .
    Được h_n sửa chữa / chuyển vào 19:21 ngày 21/06/2004
  10. hoangtutrau

Amen hôm nay con đã post hình của her lên Net mà con có iu her đâu cơ chứ híc híc . Thật là tội lỗi . Nếu như her biết thì sao nhỉ? Ko được sự đồng ý mà lấy pic post lên . Tự tiện hết sức . Tại hôm nay tự nhiên lại gửi cho mình mờ . Đường tình duyên của con xin chúa khép lại cái . Bao giờ con có sự nghiệp sáng lạng rồi thì chúa mở ra cho con cũng được . Tầm khoảng con 30 tuổi ý . Thanks người !