1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phụ kiện da nam giới nên sở hữu cho riêng mình

Chủ đề trong 'Thông tin thị trường - Mua bán rao vặt (Sài Gòn)' bởi toilaaido, 25/01/2022.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. toilaaido

toilaaido Thành viên rất tích cực

Phụ kiện da nam giới nên sở hữu cho riêng mình Thế giới thời trang hiện đại không cho phép bạn được tạm bợ với phong cách của bản thân mình. Chính vì thế, công ty sản xuất sổ da tại tphcm cùng với một bộ quần áo lịch lãm, phẳng phiu những phụ kiện đính kèm vô cùng quan trọng giúp bạn nổi bật và thời trang hơn. [​IMG] Một bộ suit sẽ không thể thiếu một chiếc cà vạt. Đơn giản là chúng khiến bạn sang trọng và trưởng thành hơn. Tuy nhiên, công ty sản xuất sổ bìa dakhông phải tất cả các loại Cà Vạt đều có thể kết hợp với màu sắc trang phục một cách hoàn hảo. Hãy khéo léo và chứng tỏ bạn là người có thẩm mỹ bằng cách lựa chọn chúng một cách cẩn thận. Để không phá vỡ set đồ của bản thân, một chiếc cà vạt navy sẽ là lựa chọn không tồi khi kết hợp với hầu hết các loại trang phục bằng lụa. Ngoài ra, bạn cũng có thể tự phối cà vạt của mình sao cho màu của chúng đậm trái ngược với tone màu áo sơ mi bạn diện. 2. Thời trang Giày Bất cứ quý ông nào cũng sở hữu cho mình ít nhất một đôi giày. Điều đó đủ để thấy tầm quan trọng chúng đối với phong cách của người dùng. Tùy từng trường hợp mà bạn nên có những đôi giày khác nhau để thay đổi. Jean sẽ hợp với một đôi giày lười hoặc những đôi berby trẻ trung. Mặt khác, những chiếc quần âu nên được kết hợp với những đôi giày buộc dây tinh tế để biến bạn sang trọng và đẳng cấp hơn. 3. Ví tiền Nếu phái đẹp coi ví là phụ kiện để tô điểm cho set đồ của mình thì với cánh mày râu, một chiếc ví hoàn hảo còn là để khẳng định đẳng cấp và sự sang trọng. Ngày nay, cùng với một chiếc ví nhỏ gọn có thể nhét vừa trong túi hậu, cánh mày râu thường tự thưởng cho mình một chiếc ví cầm tay để có thể dễ dàng và thuận tiện bỏ những vật dụng cần thiết và tăng thêm cá tính của người sử dụng. Và ví da là một trong những loại ví được các quý ông yêu thích nhất. 4. Thắt lưng Dám đảm bảo rằng tủ đồ của bạn sẽ chẳng thể thiếu một chiếc thắt lưng. Chúng không chỉ giúp người dùng giữ tốt chiếc quần mà hơn thế nữa, chất liệu, kiểu cách của một chiếc thắt lưng cao cấp còn là cách khiến bạn nổi bật và tự tin hơn với phong cách của mình. Nhưng nên nhớ một quy tắc đó là: “Quần nào thắt lưng đó”. Quần tây nên đi với những kiểu dây lưng với mặt khóa đơn giản, trong khi những chiếc quần bò cần những chiếc thắt lưng với mặt khóa to, bản dây lớn. Một lưu ý quan trọng hơn cho cánh mày râu đó là, màu của dây lưng nên cùng tone với màu giày để có thể ton sur ton một cách dễ dàng và thời trang. 5. Túi xách Túi xách giờ đây không còn là đặc quyền của phái đẹp bởi thực tế phái mạnh đã và đang sử dụng chúng như một vật dụng không thể thiếu trong hầu hết các trường hợp. Không chỉ thể hiện sự thời trang, những chiếc túi xách còn góp phần giúp bạn trẻ trung và năng động hơn. Tote, bugget, messenger,… là những loại túi không thể thiếu của các quý ông trong nhiều trường hợp. 6. Đồng hồ Để đánh giá sự thành đạt và cá tính của người đối diện, bạn hãy nhìn cách họ đi giày và sử dụng đồng hồ. Chúng chẳng khác gì tuyên ngôn cá tính của bản thân bạn. Chính vì thế, hãy biết cách lựa chọn và mix chúng hợp lý để không biến mình trở nên quê mùa và thiếu sang. 7. Kính mắt Đừng nghĩ những chiếc kính mắt chỉ được dùng trong lúc trời nắng hay khi bạn đi tập thể thao, bìa da đựng bằng tốt nghiệp bởi trong nhiều hoàn cảnh chúng còn tạo hiệu ứng thẩm mỹ không kém không tồi giúp bạn khẳng định đẳng cấp của bản thân mình. Hiện tại, những kiểu kính phi công đang là xu hướng cho người dùng. Hãy chú ý tới những phụ kiện tưởng chừng nhỏ bé kia để có được một set đồ chỉnh chu cho bản thân nhé.