1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phụ kiện đồ bơi hấp dẫn cho những chuyến nghỉ mát

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi thuytien95, 01/09/2017.

?

Trong danh sách thì cái nào là quan trọng nhất ?

1. Phụ kiện đồ bơi là quan trọng nhất

0 vote(s)
    0,0%
  2. kem chống nắng cũng là một phần không thể thiếu

0 vote(s)
    0,0%
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuytien95

thuytien95 Thành viên mới

Mùa hè tuy đã đến lâu rồi nhưng thời tiết vẫn còn nóng nực, và đây vẫn là thời điểm tốt nhất để bạn xách balo đi du lịch, hãy cùng chúng tớ chuẩn bị hành trang đầy đủ và phụ kiện đồ bơi đi biển cần thiết theo danh sách sau để có một chuyến đi biển nghỉ mát đáng nhớ nhé .

Những ngày hè ngập nắng, các gia đình, nhóm, công ty… thường có xu hướng tổ chức những chuyến đi tắm biển nhằm thư giãn sau những ngày làm việc mệt mỏi, căng thẳng. Việc chọn những phụ kiện đồ bơi được quan tâm hơn bao giờ hết. Làm sao để chọn được những loại phụ kiện đồ bơi chất lượng mà mang lại cảm giác thoải mái cho người dùng

1.Kem chống nắng
    “ Trời xanh , cát trắng , nắng vàng “ đúng là một khung cảnh hấp dẫn để tận hưởng chuyến đi biển nghỉ cùng gia đình và bạn bè. Tuy nhiên ánh mặt trời đó cũng chính là lý do khiến làn da của bạn có thể bị cháy nắng, bỏng rát, ửng đỏ hay sạm đen loang lổ , hay nguy hiểm hơn là bức xạ các tia tử ngoại có hại làm da nhanh bị lão hóa. Vì thế, một kem chống nắng cho cả mặt và toàn thân luôn luôn mang theo bên mình là vô cùng cần thiết. Hãy nhớ thoa một lớp kem chống nắng trước 1 tiếng trước khi ra tắm biển hay ra ngoài trời khi tiếp xúc với nắng, nên lựa chọn loại có khả năng chống trôi và thoa lại đều đặn khoảng 2 tiếng một lần để bảo vệ làn da tối đa khỏi tác hại ánh nắng mặt trời bạn nhé. Kem chống nắng cần thiết trong danh sách phụ kiện đồ bơi của bạn .

2. Mũ rộng vành
    Vừa giúp tránh ánh nắng chiếu trực tiếp lên đầu – bộ phận quan trọng, tránh nguy cơ say nóng hay say nắng, và một phần cơ thể, giảm bớt nhiệt, khi sự dụng kết hợp với phụ kiện đồ bơi giúp các bạn gái tôn lên vẻ dịu dàng, cá tính, và vô cùng quyến rũ trong chuyến du lịch biển. Với nhiều lựa chọn đa dạng từ chất liệu, kiểu dáng đến màu sắc, hoa văn họa tiết, đảm bảo chỉ cần một chiếc mũ rộng vành hợp mốt và phù hợp với khuôn mặt, vóc dáng thôi đã khiến bạn có phong cách cá tính trên bãi biển rồi.

3. Phụ kiện đồ bơi , kính bơi người lớn , đồ bơi trẻ em

Tất nhiên đây chính là phụ kiện đồ bơi đi biển không thể thiếu cho mọi người. Những bộ bikini gợi cảm dành cho các chị em phụ nữ . Đừng quá lo lắng về vóc dáng của mình, bạn chỉ cần lựa chọn những bộ bikini có màu sắc, kiểu dáng phù hợp với khuôn mặt và vóc dáng của mình. Cũng có vô số các phụ kiện khác đi cùng như áo lưới ren ***y, áo kimono lụa mỏng khoác ngoài, khăn lụa mỏng, hay một chiếc áo phông mỏng mặc ở ngoài… thoải mái cho các bạn lựa chọn . Kính bơi người lớn , nếu bạn không đem theo chúng thì đúng là một sự thiếu xót của chuyến đi biển này . Đến đây , đại gia đình cũng đừng quên đồ bơi trẻ em nhé. Với những bộ đồ bikini nhỏ xíu xinh xinh dành cho bé gái, những chiếc quần bơi hình khủng long hay ôtô càng tô điểm thêm cho các bé trẻ nên đáng yêu hơn . Phụ kiện đồ bơi cho các thành viên trong cả gia đình chắc chắn đừng quên nhé …