1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phụ nữ có thể lên đỉnh 2 lần trong 1 lần quan hệ không?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi phongnhansu.ac, 09/03/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thusau_robinson_ckimusd

thusau_robinson_ckimusd Thành viên gắn bó với ttvnol.com

ai thế? ;))
  2. bookboy

bookboy Thành viên quen thuộc

Thế lên đỉnh lần đầu thì có rút ra không hay vẫn để như thế? mia mình thì thấy em ấy lần đầu thì có vẻ ngây ngất nhưng mình chưa ra định làm cái nữa nhưng e ấy kêu mệt quá nên trả hiểu thế nào nữa??
  3. mixinh

mixinh Thành viên quen thuộc

bạn tớ
  4. totrungdo

totrungdo Thành viên quen thuộc

Mi xinh là con gái đó hả, sáu lần thì có squirt không vậy, các chị em kinh nghiệm cho hỏi cảm giác trong khi sguirt và sau khi squirt thì như thế nào ạ
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Mi xinh là con gái đó hả, sáu lần thì có squirt không vậy, các chị em kinh nghiệm cho hỏi cảm giác trong khi sguirt và sau khi squirt thì như thế nào ạ
  5. totrungdo

gạch chân là gì không hiểu em phải giả vờ gì giả vờ sướng à, anh thấy em hay đấy, hay cho anh số di động được không[r32)]
  6. kid_quai

kid_quai Thành viên rất tích cực

Mình thấy cũng ko nhất thiết phải làm gì đó ngay sau khi chị em "ra", thường khi đó chị em sẽ mệt và có tâm lý muốn nghỉ ngơi hơn là tiếp nhận kích thích, thế nên hoàn toàn có thể nằm ôm nhau vuốt ve nói chuyện một lúc rồi tiếp tục lần 2 khi cả hai lấy lại sức và hưng phấn, việc "ra" tiếp cũng ko phải là vấn đề gì lắm nhất là khi cơ thể đã bị kích thích từ lần abc đầu tiên
  7. haohoacongtu

haohoacongtu Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Trong sách nhục bồ đoàn có kể cảnh cô hàng xóm quan hệ với Bản Dạ Sinh ra 2 lần mà vẫn nói dối chưa ra để được sướng thêm. Trong các sách hiện đại cũng nói phụ nữ có thể lên đỉnh vài lần. Thực tế thì đưa phụ nữ lên đỉnh 1 lần cũng khó rồi. Vì đàn ông dễ bị súng cướp cò lắm.
  8. shopytenet

shopytenet Thành viên mới Đang bị khóa

Điều này hoàn toàn có thể đc mà! Đối vs 1 người đàn ông có kỹ thuật tốt + sự dẻo dải thừa sức có thể làm cho ******** điều này!
  9. totrungdo

Đúng rồi, đem mấy cái "đồ" của ông ra chạy độ nửa ngày làm gì chả được nhỉ
  10. Supperdream

Supperdream Thành viên tích cực

Hôm nay mới đọc topic này. Các bạn ở đây có vẻ ngô nghê nhỉ?

Chuyện lên đỉnh nhiều lần trong một lần quan hệ của chị em là hoàn toàn có thể. Ngoài vấn đề về kỹ thuật (sẽ bàn ở một nội dung khác) thì chuyện lên đỉnh 1 hoặc nhiều lần phụ thuộc vào yếu tố "khu vực".

Tại sao lại nói vậy? Chính bởi vì chị em có 2 khu vực nhạy cảm để kích thích và đưa họ lên đỉnh, đó chính là âm vật tại điểm gặp nhau giữa 2 môi (theo dân gian còn gọi là hột le) và điểm thứ hai chính là điểm G nằm cách cửa âm đạo khoảng 1 đốt ngón tay về phía "nóc hầm".

Khi kích thích âm vật (hột le) thì chị em chỉ có thể lên đỉnh một lần, và sau khi lên đỉnh thì mệt rã rời, ko muốn làm gì nữa. Còn đối với việc kích thích điểm G tại vị trí "nóc hầm" thì sau khi lên đỉnh, chị em vẫn có thể tiếp tục lên đỉnh thêm nhiều lần nữa mà không cảm thấy mệt mỏi gì.

Thực ra điểm G bên trong của chị em khác với điểm G bên ngoài (hột le) ở một khía cạnh khác nữa, đó chính là trong khi điểm G bên ngoài (hột le) là cố định thì điểm G bên trong của mỗi người lại hoàn toàn khác nhau. Cũng có người ko tìm thấy khoái cảm ở điểm G tại đúng vị trí truyền thống đó mà đôi khi lại ở vị trí khác. Việc tìm ra điểm G ở mỗi người là một nghệ thuật, đòi hỏi sự tinh tế, khám phá, lắng nghe và trải nghiệm => Đó chính là một phần của nghệ thuật ******** mà tôi sẽ nhắc đến ở một topic khác!