1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phụ nữ Việt Nam ngày càng thích *** hơn thì phải

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi hoaigiang09, 18/05/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. DucRoman

DucRoman Thành viên mới

Đúng là nên lock lại đi, vớ vỉn thật.
    Vào đây mà tức lộn cả ruột gan.
    Từ một con sâu mà đem đổ cho cả một nồi canh hả Ku ?
    Hich icchic
    Chuối cả nải.
    Đề nghị các Pác Mod lock ngay cho.
    Thân!
  2. hoavannotrenduongquehuong

hoavannotrenduongquehuong Thành viên mới

Nói gì vậy cô bạn, nói năng đàng hoàng nhé. Ai khốn nạn thì cô cứ chửi người đó chứ không chửi tất cả nhé. Ai gán cho tất cả phụ nữ Việt Nam, có một người post bài thôi. Sao lại kêu tất cả đàn ông khốn nạn. Cô nói phụ nữ Việt Nam là có cả mẹ người post bài vậy xin hỏi cô đàn ông Việt Nam có bố cô, anh em trai, họ hàng, người quen cô không vậy? Thật là một cô gái quá đáng, người như thế này thì quả thật chẳng cần phải áp dụng phép lịch sự tối thiểu là ga lăng và tôn trọng làm gì.
  3. bebu10783

bebu10783 Thành viên mới

2 pác chửi nhau hay ho quá nhỉ. Tại cái topic này hay ho quá nên các pác bức xúc àh. Người đặt topic này cũng phiếm diện quá, cứ chỉ căn cứ vào mấy bài phong sự , mấy sự viêc mà qui ra " Phụ nữ VN".
    Vả lại , vấn đề mà pác Hoaigiang09 đề ra là về vấn đề tệ nạn chứ sao lại " động chạm "đến chị em phụ nữ quá vậy. Em cũng muốn đính chính vấn đè " càng ngày càng thích *** '' hơn. Phụ nữ tại sao lại ko đc thích *** chứ. Nhu cầu tình cảm, hooc môn của nữ có khi còn cao hơn nam , những nhu cầu sinh lý cũng cần đc đáp ứng như nam giới. Người phụ nữa có quyền chủ động trong việc *** trong mối quan hệ của 2 người. Nam giới có những nhu cầu đòi hỏi như thế nào thi chị em cũng như vậy. Tại sao lúc nào , nữ giới cũng phải là ngwưòi " bị động ", nếu chủ đọng 1 chút thì lại bị nghĩ thế này thế kia. Toàn vớ vẩn, Thời đại nào rồi mà vẫn luôn có người suy nghĩ kiểu tiêu cực như vậy nhỉ?.
  4. saobachduong

saobachduong Thành viên mới

Nói thật mình cũng thích *** lắm, cũng như nam giới ,phụ nữ nào mà đã qua tuổi dậy thì chẳng có những ham muốn đó chứ, điều đó cũng bình thường thôi. Quan trọng là cách suy nghĩ và hành động của mỗi người là tiêu cực hay tích cực.Nhiều bạn nam có vẻ ko hài lòng về phụ nữ việt nam ngày nay, phải chăng trong con mắt của các bạn như vậy là ko tốt. Thử hỏi có bạn nào ko yêu nên cũng ko qhtd với một người khác ko? Có đấy , nhưng chỉ là số ít thôi. Các bạn có nghĩ rằng khi quan hệ với một người con gái mà bạn yêu họ cứ ngay đơ như gỗ ấy các bạn có thấy sung sướng ko? Chắc chắn là rất ghét fải ko? Mà như vậy thì rất dễ chán lại đi tìm người mới. Nếu như các bạn nam muốn phê phán về lối sống sa đoạ của một số ca sỹ, diễn viên... thì đừng dùng 4 chữ PNVN vào đây nhé, như vậy làm cho phụ nữ chúng tôi cảm thấy xúc phạm lăm đấy.
  5. harrykism

harrykism Thành viên rất tích cực

Người tạo chủ đề không đưa ra vấn đề thảo luận, mà chỉ đưa đường link đến 1 trang Web khác, Tựa bài gây phản cảm, tranh cãi không đáng có.
    Tôi nghĩ đây chỉ là mục đích quảng cáo cho Golden Key mà thôi. Golden Key nên chấm dứt kiểu "quảng cáo" này vì cách làm này chỉ có phản tác dụng mà thôi.
    Topic này sẽ được khóa lại trong vòng 24h nữa!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa