1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phú Quốc

Chủ đề trong 'Public các box địa phương' bởi tranviet25, 13/11/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. tranviet25

tranviet25 Thành viên mới

Phú Quốc

Mời các bạn đồng hương Phú Quốc ghé thăm và viết bài giới thiệu về Đảo Ngọc Phú Quốc, các món ăn đặc sản, chó Phú Quốc và các loại sản phẩm, dịch vụ du lịch, nhà hàng, khách sạn trên website www.DuLichPhuQuoc.Net !
  2. trangparkan

trangparkan Thành viên mới

Quốc quốc ******** nè ...
  3. meoCara

meoCara Thành viên mới

Chào mọi người trong nhà
    Mình là Cara77, đang là mod của box Cần Thơ. Đây là nick mới của mình.
    Mình đã xúc tiến việc xin thành lập box Miền Tây rồi, các bạn vào đây xem nè :
    http://www8.ttvnol.com/forum/cantho/840819/trang-13.ttvn
    Vì sao lập box Miền Tây mà không lập box riêng từng tỉnh của Đồng Bằng Sông Cửu Long ?
    Bởi vì hiện giờ số thành viên cho mỗi tỉnh không nhiều, chưa đủ để ký tên lập box mới, mà cũng không chắc tất cả những người ký tên sẽ sinh họat thường xuyên. Còn nhiều bất cập nữa :chẳng hạn như không đủ người làm mod, hoặc có những tỉnh hòan tòan chưa thấy thành viên lên tiếng như Cà Mau, Bạc Liêu ...
    Chúng mình nghĩ rằng, tuy lập 1 box chung cho 11 tỉnh ĐBSCL nhưng sẽ quản lý các topic theo từng tỉnh. Để sau này khi thành viên nhiều lên, có nhu cầu thành lập box riêng cho tỉnh thì sẽ chuyển bài sang box mới rất dễ dàng, các bạn không phải lo ngại mất bài cũ mình đã post đâu.
    Mình biết box Miền Tây chỉ là 1 bước đệm để tiến tới một lúc nào đó, mỗi tỉnh thành của khu vực ĐBSCL chúng ta sẽ có tên trên bản đồ TTVNOL (Đây cũng là ý muốn của admin Giao_Hoang nữa đó, một điều rất đáng vui mừng, phải không các bạn ? ). Vì thế, bọn mình cùng sinh họat và dùng box Miền Tây để lôi kéo thành viên, khi nào đủ nhân lực sẽ tiến hành tách tỉnh nhé ?
    Nhưng mà hiện đang có 1 vấn đề : Không biết ai có khả năng trở thành mod cho box mới. Việc đề cử mod rất quan trọng, vì tụi mình là dân tứ xứ, nên người làm mod phải thật công bằng, thật chu tòan. Có thể không cần nhiều người làm mod, "chín người mười ý" mà các bạn. Đề cử 1 ai đó phải hết sức công tâm và có lý lẽ hợp tình hợp lý, không những các bạn trong tỉnh đồng ý mà các bạn ngòai tỉnh cũng phải gật đầu nữa cơ. Vì thế, khi đề cử (kể cả tự ứng cử ), các bạn sẽ cần cung cấp những thông tin về ngừoi đó thật chính xác : quê quán, nơi ở hiện tại, công việc hiện tại, khả năng online, những họat động đã tổ chức được cho mọi người, khả năng gây dựng phong trào.... nhé !
    Chân thành đón nhận những phản hồi của các bạn.
    [topic]840819[/topic]
    Cara.
  4. dukickvietnam

dukickvietnam Thành viên rất tích cực

có nước mắm ko ,,giới thiệu mua 1 ít nào .