1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phủ răng sứ ở viện thẩm mỹ Shinbi Dental có hiệu quả không?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi traitimdantoc, 01/08/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giangpham25

giangpham25 Thành viên rất tích cực

Công nghệ cấy ghép implant mới này không giống như công nghệ cũ: khoan răng, tạo một lỗ nhỏ ở xương hàm và đặt xilanh vào, phương pháp cấy ghép răng theo công nghệ cũ gây đau, chảy máu khá nhiều đâu nhé!
    Công nghệ vi phẫu tân tiến đến từ Châu Âu kỹ thuật đặt trụ chân răng được cấy thẳng trực tiếp vào xương hàm, không cần phải tách nướu hay xâm lấn, không gây đau đớn cho bệnh nhân. Do đó, quá trình cấy ghép hoàn toàn không đau, không sưng, không chảy máu và không để lại bất kỳ biến chứng gì đâu. Còn chắc chắn hơn cả răng thật ấy chứ! Em làm hết 40tr nhé.
    Benco_Vietnamtraitimdantoc thích bài này.
  2. Avatelecom

Avatelecom Thành viên rất tích cực

E từ ngày nhổ răng bị biến chứng viêm lợi xong rồi sưng mộng răng đến giờ. Cứ nói đến làm răng là e sợ lắm :-ss:-ss:-ss nên bây giờ bảo e đi nha khoa là cả một vấn đề đấy ạ!
    traitimdantoc thích bài này.
  3. tanvo193

tanvo193 Thành viên rất tích cực

Nếu như bác lựa chọn nhưng loại sứ rẻ tiền thì độ bền không được lâu, có khi còn bị gãy đi nếu như cắn mạnh ấy chứ! Nhưng với chất liệu sứ của Shinbi này thì chất lượng sứ cao cấp có độ bền trung bình từ 15-20 năm, chịu lực tốt nên nhai cắn không kém răng cửa thật. Thậm chí, nếu bạn vệ sinh răng miệng tốt, răng sứ có thể tồn tại vĩnh viễn. Dr Hòa thì có kinh nghiệm gần 20 năm trong nghề, lại đi tu nghiệp ở Harvard về. Nhưng điều đó có giúp cho việc lựa chọn pp phủ sứ này cho bác không? Bác xem thêm cái này cho rõ hơn nè:
  4. traitimdantoc

traitimdantoc Thành viên rất tích cực

Ôi trời, xem video này mới thấy công nghệ bọc sứ có nhiều biến chứng nguy hiểm quá! :( :( :( Thấy mình may mắn vì chưa đi làm đó ạ! Haizz! E cảm ơn bác đã chia sẻ, thế này e hiểu rõ hơn về công nghệ phủ sứ rồi ạ! Nếu như muốn phủ sứ thì cứ đến chỗ 33 Trần Quốc Toản là được ạ?
    tanvo193 thích bài này.
  5. fanclub

fanclub Thành viên rất tích cực

Bọc sứ cũng đã tốn một đống tiền rồi mà còn chẳng ra sao đây :-s:-s:-s:-s:-s Nếu như cao quá mà chất lượng ok thì cứ làm đi bác ạ!
  6. Benco_Vietnam

Benco_Vietnam Thành viên rất tích cực

1 chiếc răng mà 40tr cơ ạ? Thế thì chắc chắn hơn răng thật cũng là điều dễ hiểu nhỉ? Cái này mà có làm thì e cũng phải nghiên cứu thêm đã. Cảm ơn bác đã tư vấn nhé, chắc là e cũng làm thôi, chứ cái răng đấy của e buốt lắm! Chẳng dám nhai vào bên đó luôn.
    giangpham25traitimdantoc thích bài này.
  7. lethu87

lethu87 Thành viên tích cực

Hàm trên đều và đẹp là được rồi, cười thì cũng chỉ hở hàm trên thôi, chứ có ai cười mà nhe răng ra đâu mà nhìn thấy cả hàm dưới.
  8. Hoangha86

Hoangha86 Thành viên rất tích cực

Mình cũng làm phủ sứ Majestic Nano 5K này ở Shinbi, nhưng mình làm 12 chiếc răng cửa cơ, vì răng mình bị đen hỏng men răng. Không có cách nào cải thiện được, nên bắt buộc mình phải đi phủ sứ ;;);;);;);;)
  9. traitimdantoc

traitimdantoc Thành viên rất tích cực

Răng e cũng bị hỏng men răng rồi, công thêm vào đó là răng không đều cái nhỏ cái to nữa, nên nhìn rất buồn cười. Nên mới định phủ răng sứ để cho nó đều, quên mất, tiện bác cho e hỏi luôn là cái răng sứ này có trắng tự nhiên không?
    Hoangha86 thích bài này.
  10. tanvo193

tanvo193 Thành viên rất tích cực

Bác cứ điện thoại đến số này trước này 1900215 hỏi kĩ về dịch vụ rồi họ tư vấn cho. Nếu ok thì đặt lịch thì đến bác sĩ khám và tư vấn luôn, đỡ phải chờ đợi. Mà bên này e thấy trên fanpage có chương trình làm răng trúng chuyến du lịch đấy :) Bác làm đi biết đâu vừa có răng đẹp lại vừa được đi chơi.