1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phú Yên cách Đà Lạt bao nhiêu km >___< ??

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi toyota110, 08/11/2009.

1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. toyota110

toyota110 Thành viên mới

Phú Yên cách Đà Lạt bao nhiêu km >___< ??

Mọi người ơi giúp em với.

Em đang định đi từ Tuy Hoà ( Phú Yên ) đến Đà Lạt nhưng không biết nên đi bằng phương tiện gì ?
    Có xe khách chất lượng cao không ạh , nếu đi xe máy thì quãng đườg bao nhiêu km ah?

Xin vote cho ngàn sao *****************
  2. Thohry

Thohry Thành viên mới

Từ Tuy Hòa vào NTrang : khoảng 100km, sau đó bạn đi lên Đà lạt còn khoảng 150km nữa, qua Khánh vĩnh, Đơn dương.
    Xe bus thì có Thuận Thảo. Xe máy thì : sức khoẻ +xe tốt.
  3. vietdoanhl

vietdoanhl Thành viên mới Đang bị khóa

bác định lên đó tránh bão hả
    hình như tầm 300km bác ạ
  4. toyota110

toyota110 Thành viên mới

5. bacbmcs

bacbmcs Thành viên mới

Tuy Hoà _ Nha Trang 100km , Nha Trang _ Đà Lạt đi đường mới qua đèo Omega là 135 KM . nếu chạy xe máy thì qua đoạn đèo này thú vị lắm vì 29km đèo này phải nghỉ vài lần vì chỉ có lên mà không có xuống , khi quay về thì chỉ có xuống mà không có lên ..
  6. toyota110

toyota110 Thành viên mới

Cám ơn bác , nghe bác kể đã thấy hay ho rùi , đúng là dân Phượt chuyên nghiệp rùi đây
    Em sẽ cố gắng enjoy vụ này
    Bác đi mất khoảng bao lâu ah ?Đường chắc là đẹp lắm ~
  7. xudolly24

xudolly24 Thành viên mới

Em muốn đi từ Đà Lạt => Liên Trì 2 tp.Tuy Hòa thì khoảng bao nhiêu km ạ? Đi đường nào dễ dàng?