1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phương Hướng Hoạt Động Của Box Kinh Bắc .

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi YeuNhoc, 07/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thelocbkhn

thelocbkhn Thành viên mới

Bác yeunhoc oi, cho em tham gia với nhé. Những bài hát quan họ để em khai thác lời cho. Bác đồng ý chứ???
  2. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

các em làm quá tót ! cố gắng lên nhé ! anh biết là các em sẽ làm được mà ! thời gian này anh đang bận nên hơi chẻnh mảng trong viêc quản trị box mong các em và các bạn thông cảm cho thân già này ! mong cho KBC ngày càng phát triển , ngày càng vươn cao , xa hơn nữa !
                                sun + moon = ???
     welcome to Kinh Bac club : ttvnol.com/KBC.ttvn
  3. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

các em làm quá tót ! cố gắng lên nhé ! anh biết là các em sẽ làm được mà ! thời gian này anh đang bận nên hơi chẻnh mảng trong viêc quản trị box mong các em và các bạn thông cảm cho thân già này ! mong cho KBC ngày càng phát triển , ngày càng vươn cao , xa hơn nữa !
                                sun + moon = ???
     welcome to Kinh Bac club : ttvnol.com/KBC.ttvn
  4. queen_83

queen_83 Thành viên mới

Thân gửi các thành viên box KBC
    Hiện nay box KBC của chúng ta đã phát triển thành 1 box khá mạnh với số lượng thành viên cũng như số lượng bài viết rất lớn . Chúng tôi không phủ nhận sự cố gắng cũng như tâm huyết của các thành viên . Tuy nhiên bên cạnh đó vẫn còn có 1 số vấn đề cần phải xem xét lại
    ----Thứ nhất : Số lượng thành viên đăng kí rất đông . Không thể tránh khỏi tình trạng : người này ko biết người kia là ai , như thế nào . Vì vậy để thuận lợi cho việc giao lưu , mỗi thành viên khi đăng kí nên giới thiệu đầy đủ hơn về bản thân
    ------ Thứ 2 : Chúng tôi thấy tình trạng post bài của các thành viên cũng có vấn đề . Dường như khi post bài , các thành viên không chú ý đến các topic trước đó , mà chỉ chăm chăm vào điều mình muốn nói phải là điều khởi đầu của 1 topic hẳn hoi , vì vậy dẫn đến tình trạng có rất nhiều topic trùng nội dung ---- làm cho diễn đàn của box bị loãng . Trong khi đó ban điều hành rất khó sửa vì chức năng chỉ có giới hạn mà lại ko nỡ xoá bài của các bạn vì chúng tôi biết mỗi bài các bạn post lên đều là tâm huyết của các bạn cả . Rất mong các bạn lưu ý hơn trong vấn đề này
    Chúng ta đều mong muốn KBC ngày càng phát triển , nhưng để KBC phát triển thì chúng ta đều phải cùng nhau xây dựng bộ mặt của KBC được đẹp hơn thì mới thu hút được thành viên và khach thăm quan chứ nhỉ?

Rất mong các bạn lưu ý tới ý kiến của tôi !
    Thân ái !
    Wellcome to KBC: http://ttvnol.com/KBC.ttvn
  5. queen_83

queen_83 Thành viên mới

Thân gửi các thành viên box KBC
    Hiện nay box KBC của chúng ta đã phát triển thành 1 box khá mạnh với số lượng thành viên cũng như số lượng bài viết rất lớn . Chúng tôi không phủ nhận sự cố gắng cũng như tâm huyết của các thành viên . Tuy nhiên bên cạnh đó vẫn còn có 1 số vấn đề cần phải xem xét lại
    ----Thứ nhất : Số lượng thành viên đăng kí rất đông . Không thể tránh khỏi tình trạng : người này ko biết người kia là ai , như thế nào . Vì vậy để thuận lợi cho việc giao lưu , mỗi thành viên khi đăng kí nên giới thiệu đầy đủ hơn về bản thân
    ------ Thứ 2 : Chúng tôi thấy tình trạng post bài của các thành viên cũng có vấn đề . Dường như khi post bài , các thành viên không chú ý đến các topic trước đó , mà chỉ chăm chăm vào điều mình muốn nói phải là điều khởi đầu của 1 topic hẳn hoi , vì vậy dẫn đến tình trạng có rất nhiều topic trùng nội dung ---- làm cho diễn đàn của box bị loãng . Trong khi đó ban điều hành rất khó sửa vì chức năng chỉ có giới hạn mà lại ko nỡ xoá bài của các bạn vì chúng tôi biết mỗi bài các bạn post lên đều là tâm huyết của các bạn cả . Rất mong các bạn lưu ý hơn trong vấn đề này
    Chúng ta đều mong muốn KBC ngày càng phát triển , nhưng để KBC phát triển thì chúng ta đều phải cùng nhau xây dựng bộ mặt của KBC được đẹp hơn thì mới thu hút được thành viên và khach thăm quan chứ nhỉ?

Rất mong các bạn lưu ý tới ý kiến của tôi !
    Thân ái !
    Wellcome to KBC: http://ttvnol.com/KBC.ttvn
  6. yeU_phaI_lieU1982

yeU_phaI_lieU1982 Thành viên mới

http://ttvnol.com/KBC/285371.ttvn <----------------- link nè đã giới thiệu rất rõ các hình ảnh về BN + BG do yeU_phaI_lieU1982 và Boy_galang812003 trong có 1 ngày làm gần như là đầy đủ hết

Còn vấn đề queen nói là nhiều thành viên..post bài lên ko chịu đọc cũng đúng ......vì vậy mong mọi người ko tiện đâu post đấy.....lên tìm hay quay lại những chủ đề cũ tìm....có thể nõ sẽ là topic mà bạn cần post bài
    Theloc à anh BOY_galang đã post lên rất nhiều bài quan họ rồi nhưng bây giờ là muốn có thật nhiều bài nghe trực tuyến hay dow về thật đơn giản.......phục vụ thành viên KBC hay các bạn khác ngoài các thành viên KBC muốn nghe.Thật ra nhiều lúc ngồi viết bài mà được nghe quan họ cũng thấy thích thật
    <STRONG>[red]
      Cuộc Đời Là Giấc Mơ Mang Tên Em......

<P></FONT></STRONG><STRONG>[red]Y</FONT>[navy]Ê</FONT><FONT color=lawngreen>U</FONT></FONT><FONT color=fuchsia>P</FONT><FONT color=mediumspringgreen>H</FONT><FONT color=orangered>Ả</FONT>[maroon]I</FONT><FONT color=crimson>L</FONT><FONT color=darkolivegreen>I</FONT><FONT color=greenyellow>Ề</FONT></FONT><FONT color=tomato>U  </FONT>   <A href="http://www.saigonnet.vn/gallery/e***_card.asp?c=0HQ_Khuc-Nhac-Tinh-Yeu&p=031.jpg&s=n"></A></FONT></FONT></STRONG></P>
    <P> </P>
    <P>            </P>
    <P align=center><STRONG></STRONG> </P>
    <P align=center><STRONG></P></STRONG>
     [NICK]

được kikovn sửa chữa / chuyển vào 12:29 ngày 02/11/2009
  7. yeU_phaI_lieU1982

yeU_phaI_lieU1982 Thành viên mới

http://ttvnol.com/KBC/285371.ttvn<----------------- link nè đã giới thiệu rất rõ các hình ảnh về BN + BG do yeU_phaI_lieU1982 và Boy_galang812003 trong có 1 ngày làm gần như là đầy đủ hết

Còn vấn đề queen nói là nhiều thành viên..post bài lên ko chịu đọc cũng đúng ......vì vậy mong mọi người ko tiện đâu post đấy.....lên tìm hay quay lại những chủ đề cũ tìm....có thể nõ sẽ là topic mà bạn cần post bài
    Theloc à anh BOY_galang đã post lên rất nhiều bài quan họ rồi nhưng bây giờ là muốn có thật nhiều bài nghe trực tuyến hay dow về thật đơn giản.......phục vụ thành viên KBC hay các bạn khác ngoài các thành viên KBC muốn nghe.Thật ra nhiều lúc ngồi viết bài mà được nghe quan họ cũng thấy thích thật

Cuộc Đời Là Giấc Mơ Mang Tên Em......

YÊUPHẢILIỀU    

8. traitim_vo

traitim_vo Thành viên mới

Em có ý kiến về phần nghe nhạc nè , bây giờ các Mod hãy nói với bọn Admin bảo Hack Mod nghe nhạc online , thì lúc đó sẽ có nhạc cho tất cả mọi người thưởng thức roài , em cũng đã nếu ý kiến này với bác Boy roài nhưng không bít bác Boy có làm hay không . Em mong là có cái nhạc nghe trong Box mình cho đỡ bùn hiihi
    www.yeunhatbacninh.net/diendan
    Wellcome moi nguoi vao Forum cua em
  9. traitim_vo

traitim_vo Thành viên mới

Em có ý kiến về phần nghe nhạc nè , bây giờ các Mod hãy nói với bọn Admin bảo Hack Mod nghe nhạc online , thì lúc đó sẽ có nhạc cho tất cả mọi người thưởng thức roài , em cũng đã nếu ý kiến này với bác Boy roài nhưng không bít bác Boy có làm hay không . Em mong là có cái nhạc nghe trong Box mình cho đỡ bùn hiihi
    www.yeunhatbacninh.net/diendan
    Wellcome moi nguoi vao Forum cua em
  10. kiss_me_now

kiss_me_now Thành viên mới

Tui thấy thằng em Traitim_Vo đang làm cái Web đấy, mọi người vào giúp nó cái nhẩy ( tất nhiên là chỉ những ai biết về Web thui mừ)

Đánh vợ là thể dục thể thao
    Quẳng vợ xuống ao là phong trào bơi lội