1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phương Hướng Hoạt Động Của Box Kinh Bắc .

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi YeuNhoc, 07/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kiss_me_now

kiss_me_now Thành viên mới

Tui thấy thằng em Traitim_Vo đang làm cái Web đấy, mọi người vào giúp nó cái nhẩy ( tất nhiên là chỉ những ai biết về Web thui mừ)

Đánh vợ là thể dục thể thao
    Quẳng vợ xuống ao là phong trào bơi lội
  2. kbigbang

kbigbang Thành viên mới

Giúp chú Traitim_vo cũng có thể một vài người biết được đó. Chẳng hạn như anh đây đã từng sài php+mysql trên nền web server apache rồi! Nhưng lâu lắm không sài loại đó rùi, quên nhiều thứ rùi; song có lẽ vẫn giúp chú được. Chỉ có điều, chú sài đồ của thiên hạ thì down cái nào hay hay một chút, không thì tự mình thiết kế nó sẽ theo một thể thống nhất và cũng là lúc chú trau dồi kinh nghiệm làm web application. Nếu chú cần anh giúp chú việc gì đó có thể mail cho anh theo địa chỉ : kinh_it@yahoo.com
    Tư duy lại tương lai
  3. kbigbang

kbigbang Thành viên mới

Giúp chú Traitim_vo cũng có thể một vài người biết được đó. Chẳng hạn như anh đây đã từng sài php+mysql trên nền web server apache rồi! Nhưng lâu lắm không sài loại đó rùi, quên nhiều thứ rùi; song có lẽ vẫn giúp chú được. Chỉ có điều, chú sài đồ của thiên hạ thì down cái nào hay hay một chút, không thì tự mình thiết kế nó sẽ theo một thể thống nhất và cũng là lúc chú trau dồi kinh nghiệm làm web application. Nếu chú cần anh giúp chú việc gì đó có thể mail cho anh theo địa chỉ : kinh_it@yahoo.com
    Tư duy lại tương lai
  4. traitim_vo

traitim_vo Thành viên mới

Ô cuối cùng cũng có 1 người chịu giúp mình làm Forum , hề sướng quá , nhưng mà em chỉ cần bác nào Hack cho em 1 trang chính end Hack Mod trong IBF 1.3 thui à , chứ chả cần gì nữa , vì còn lại em đã làm được ạ hihi
    www.yeunhatbacninh.net/diendan
    Wellcome moi nguoi vao Forum cua em
  5. traitim_vo

Ô cuối cùng cũng có 1 người chịu giúp mình làm Forum , hề sướng quá , nhưng mà em chỉ cần bác nào Hack cho em 1 trang chính end Hack Mod trong IBF 1.3 thui à , chứ chả cần gì nữa , vì còn lại em đã làm được ạ hihi
  6. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

anh cũng máu lém nhưng mà cái đó hơi khó phải quen ông nào hic hic mới được chứ các trang bây giờ bảo mật tốt hic hic ...............để xem nào .......

khi cô đơn anh gọi tên em
  7. boy_galang812003

anh cũng máu lém nhưng mà cái đó hơi khó phải quen ông nào hic hic mới được chứ các trang bây giờ bảo mật tốt hic hic ...............để xem nào .......

8. boy_galang812003

Bản tin nội bộ Người quản trị TTVNOnline số 51
    TTVNOnline chuyển server TTVN đã chính thức chuyển server để giảm thiểu chi phí hàng tháng với địa chỉ: http://ttvnonline.netDo quá trình chuyển đổi server nên hiện tại chúng ta còn gặp một số lỗi khi duyệt trang hoặc truy nhập
    Mọi người hãy chú ý nhé

9. boy_galang812003

Bản tin nội bộ Người quản trị TTVNOnline số 51
    TTVNOnline chuyển server TTVN đã chính thức chuyển server để giảm thiểu chi phí hàng tháng với địa chỉ: http://ttvnonline.netDo quá trình chuyển đổi server nên hiện tại chúng ta còn gặp một số lỗi khi duyệt trang hoặc truy nhập
    Mọi người hãy chú ý nhé

10. traitim_vo

Hic HIc , cả nhà ai bít dùng PhoToShop và Flash hông ạ , ai bít làm thì làm cho em mấy cái banner và Icon , để em cho vào Website và làm Trang Chủ của Forum của em ghen hic hic , trả lời em ngay, mà bác boy làm ăn kiểu gì thế ta , bảo mang đĩa cho em mà mất hút hic hic , bực mình quá hic hic