1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phương pháp đối phó có các “rắc rối” công đoạn tiền mãn kinh

Chủ đề trong 'Những người thích đùa' bởi tamthinhvuong, 20/02/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tamthinhvuong

tamthinhvuong Thành viên quen thuộc

Một số lời khuyên trong khoảng GS.TS Nguyễn Đức Vy, Nguyên Giám đốc bệnh viện Phụ sản tw, sẽ giúp chị em phương pháp đối phó có các “rắc rối” công đoạn tiền mãn kinh.

một. khiến quen và với trải lòng giai đoạn tiền mãn kinh
    duyên do chính của các rối rắm công đoạn tiền mãn kinh là do buồng trứng giảm thiểu luyện tập, nội tiết tố nga estrogen suy cải thiện nhiều khiến cán cân nội tiết mất cân bằng. Mức suy cải thiện estrogen gây ảnh hưởng tới cả hình thể và với tâm sinh lý, gây đảo lộn cuộc sống, công tác cũng như hạnh phúc bên chị em.

tuy nhiên, thay vì lo lắng, mặc cảm, thiếu tự tin, chị em nên xem các thay đổi này như một quy luật sinh vật học thường nhật của con người, đồng thời thích ứng cùng với tìm cách khắc phục, lấy lại sự thăng bằng cho cuộc sống.

********* giả giá rẻ

Chị em hãy trải lòng sở hữu người thân gia đình, đặc trưng là các đức lang quân và với con chiếc để chính họ hiểu, thông cảm và chia sẻ mang những vấn đề mình đang gặp phải.

hai. Giữ ý thức lạc quan
    Tâm lý bi quan làm cho chị em để cho phép mình dễ dãi, suồng sã mang bản thân. ngoài ra, chính khi này chị em càng bắt buộc mang “tinh thần” khiến mới mình, để đẹp hơn, hấp dẫn hơn trong mắt nhiều người.

Đừng quên tự thưởng tiến hành cho mình những dòng áo mới, kiểu váy mới theo chiều hướng của thời đại để giúp mình tự tín hơn và hãy làm cho mới mình qua các vận động phố hội, tham gia vào các câu lạc bộ dành tiến hành cho nữ giới, tự thưởng tiến hành cho mình và ông thị trấn những buổi dã ngoại hoặc du lịch…