1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phương pháp học toán hấp dẫn với Carot.vn

Chủ đề trong 'Toán học' bởi hoangnam9893, 10/03/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoangnam9893

hoangnam9893 Thành viên mới

Học toán online đang dần trở thành xu hướng học tập mới cho môn học hưởng thụ tính tư duy và sự logic cao này. Với mong muốn mang đến cho các em học sinh những giờ học bổ ích và lý thú, trang trang site Carot.vn được hình thành và đang ngày càng được yêu thích.
    Video bài giảng chi tiết, thú vị

Tại Carot.vn, chúng ta có một phương pháp học truyền thống, đó là học tại các video bài giảng trực tuyến. Tại Carot.vn, chúng tôi quay các bài giảng về các phần tri thức Toán học một cách cụ thể và dễ hiểu. Video chỉ quay phần chữ và bài giảng, không quay giáo viên, sẽ giúp các em học toán online một cách tập trung nhất. Đây là một phương pháp học thế hệ và đang dần được ưa chuộng. Vì nó không chỉ dễ hiểu, các em có thể xem đi xem lại nhiều lần, mà nó còn giúp các em học tập linh hoạt theo thời gian mình thích.

Hỗ trợ trực tuyến 24/7]

Carot.vn sẵn sàng hỗ trợ các em giải đáp mọi thắc mắc và khó hiểu của mình 24/7. Chúng tôi cam kết sẽ trả lời các em trong khoảng thời gian lâu nhất là 1 ngày. Phương pháp học toán này giúp các em sau khi xem xong video bài giảng có thể tự mình hiểu bài, tầm ra sự thắc mắc và được hỏi đáp một cách tự do. Phương pháp này sẽ cực kì hiệu quả với các bạn học sinh rụt rè, nhụt nhát và không tự tin hỏi bài trên lớp.

Học toán online cùng Carot Live

Carot.vn cung cấp một dịch vụ học toán online cực kì thế hệ mẻ, đó là Carot Live – học trực tuyến cùng thầy cô. Thay vì tự ngồi xem video bài giảng, hay hỏi đáp và chờ được trả lời, thì Carot Live giúp các em học sinh được đàm luận trực tiếp với thầy cô, hỏi đáp trực tiếp mọi thắc mắc. Carot Live có thể nói Ấy là phương pháp học tân oán hiệu quả nhất mà Carot.vn mang lại cho các em học sinh.

Xem Thêm

Ôn thi Đại học môn Toán thù: Phương pháp nào hiệu quả?

Ôn thi Đại học bằng phương pháp học toán online: Hiệu quả mà siêu rẻ!

Nguồn : http://carot.vn/