1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

PHƯƠNG THI DanceSport Café - Điểm hẹn: Gặp nhau - kết bạn - học khiêu vũ - uống café. Khai giảng lớp

Chủ đề trong 'Dancing' bởi giang_a11, 27/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. VLuan

VLuan Thành viên mới

Xin hỏi Sales Manager PT hè rùi có lớp khoá cơ bản nào mới ko? Lịch học, giờ học và học phí!
    Thanks
  2. congtuli

congtuli Thành viên mới

@Vluan:
    Các lớp học ở Phương Thi tổ chức theo phương pháp học xoay vòng, cứ hết 1 chương trình lại quay lại từ đầu không có thời gian nghỉ nên các thành viên có thể đăng kí nhập học bất cứ lúc nào. HIện Phương Thi đang có 2 lớp là 2-4-6 và 3-5-7 hàng tuần đều từ 18:00 đến 20:00.
    Điều duy nhất các thành viên mới cần lưu ý là nếu chọn lớp 2-4-6 các bạn nên bắt đầu từ thứ 2, chọn lớp 3-5-7 nên bắt đầu vào thứ 3, như vậy khi đăng kí các bạn có thể tham gia tập luôn.
    ( Chương trình dạy của Phương Thi là 1 tuần dạy 1 điệu nên thứ 2 và thứ 3 là những buổi đầu tiên của điệu nhảy tuần đó ).
    Chúc bạn vui
  3. tangoxanh

tangoxanh Thành viên mới

ÙI ùi, thế là ko có lớp buổi 14g nữa à
  4. congtuli

congtuli Thành viên mới

Lệ ơi cho anh hỏi chương trình "Tango cứng" của mình định tổ chức như thế nào nhỉ?, có giới hạn tuổi tác không em
  5. imulusm

imulusm Thành viên mới

@VLuan: Bên mình có 2 lớp mới chuẩn bị khai giảng:
    Lớp Buổi trưa: 2/4/6 (13h00 - 15h00) KHAI GIẢNG NGÀY: 19/5/2008. Khoá học kéo dài 30 buổi, học 10 điệu chính, 02 điệu phụ.
    Học phí cả khoá: 420.000đ
    Đăng ký trước ngày 18/5/08 Giảm giá 5%
    Lớp buổi chiều 3/5/7 (18h00 - 20h00) KHAI GIẢNG NGÀY 27/5/2008. Khoá học kéo dài 27 buổi, học 9 điệu chính và 02 điệu phụ.
    Họp phí: 380.000đ/ khoá
    Đăng ký trước ngày 20/5/2008 giảm giá 10%
    Đăng ký trước ngày 25/5/2008 giảm giá 5%
    Mời các bạn tham gia cùng chúng tôi nhé!
  6. imulusm

imulusm Thành viên mới

Chương trình "Tango cứng" của CLB mình đã được tập hợp và đi vào luyện tập từ ngày 11/5 rồi anh ạ. Hiện nay đang có 9 đôi tập, chọn 3 đôi đi tham gia Vũ điệu xanh. Hi hi về tuổi tác thì hình như dành cho giới hơi trẻ thì phải, em chưa xem được chương trình Vũ điệu xanh nào, đang hập hực quá cơ. Hôm trước CLB lắp truyền hình cáp trung ương, em đã hí hửng bắt được VTV 6, ấy vậy mà chật lất. Ko có kênh đó. Em đang muốn đi kiện đây!
    Có ai biết làm thế nào để bắt được VTV 6 qua mạng truyền hình cáp trung ương ko? Có đăng ký thêm kênh được ko nhỉ?
    CLB đang xây dựng lớp chuyên đề, mục tiêu thứ nhất là đào tạo đội ngũ dancer nghiệp dư tham gia các hoạt động phong trào: Tham gia VTV 6; biểu diễn tại các đêm ca nhạc, sàn diễn của các quán cafe... để cổ động phong trào dancing. Mục tiêu thứ tiếp theo là hướng tới chuyên nghiệp. Sẽ có thật nhiều khó khăn.
    Các bạn ơi, có bạn nào quan tâm đến các lớp chuyên đề của chúng tôi, thì góp ý, ủng hộ chúng tôi nhé!
  7. kimkim28

kimkim28 Thành viên mới

oh tớ rất chi là quan tâm nhé, nhưng mỗi tội tớ không kiếm được patner tập cùng.
  8. kimkim28

kimkim28 Thành viên mới

ý mà góp ý với bạn Lệ là khiêu vũ đâu chỉ có dành cho hơi trẻ đâu, anh congtuli tập đi rồi còn tham gia các chương trình khác nữa chứ. Chúc mọi người thành công
  9. imulusm

imulusm Thành viên mới

Hi cả nhà, mình gọi điện lại hỏi Trang rồi, Trang cùng phụ trách bên VTV 6 ấy, Trang bảo là trẻ tham gia thì nhất rồi, còn lớn tuổi hơn tham gia vẫn nhiệt liệt hoan nghêng. Hi hi, vậy anh Congtuli tham gia cùng tụi em cho vui đi. Để khi nào được thi Slow Waltz hay Quick Waltz hay Foxtrot thì anh sẽ là ứng cử viên sáng giá, nhiều em mơ ước được làm partner của anh đấy.
  10. congtuli

congtuli Thành viên mới

KimKim la ai vậy nhỉ
    Anh đề nghị mãi rồi mà Lệ vẫn chưa thực hiện được việc mọi người trong Câu lạc bộ biết tên nhau và nick trên diễn đàn
    Cái này gọi là ném đá dấu tây đấy nhé. Anh mà tham gia người ta bảo anh là học sinh chuyên tu thì chít