1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phút thật lòng... ( 2' trong ngày * _ * )

Chủ đề trong '1981 Gà - Hải Phòng' bởi Thu_6, 03/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. feter

feter Thành viên mới

Hờ ... gay go nhể ...
  2. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Đúng là trời cao quá sức mình tưởng tượng, cái nhà bác feter xỉa vào một câu làm hỗn tạp âm thanh quá, trời ơi là trời... chán thấy mồ [​IMG]
    Thật lòng là không bao giờ muốn cầu trời nữa.....
  3. Thao_my

Thao_my Thành viên rất tích cực

Điên cả đầu, cứ bấm loạn hết lên từ nẵy đến h, lại phải quay vào sửa.
    Được thao_my sửa chữa / chuyển vào 08:54 ngày 23/12/2005
    Được thao_my sửa chữa / chuyển vào 09:01 ngày 23/12/2005
  4. Thao_my

Thao_my Thành viên rất tích cực

Anh nằy, em đã cầu trời cho em gặp được người như anh và điều đó đã trở thành hiện thực. vậy nên em vẫn tin ông trời thương người hiền.
  5. Thu_6

Thu_6 Thành viên rất tích cực

Thật lòng là, muốn bít cái rì đang xảy ra với anh 1911 quá ( đọc mà chẳng hỉu rì)..
  6. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Mấy chuyện lằng nhằng í mà em, nhưng mà đen đếch chịu được...như kiểu ngồi ăn táo xong ném hạt qua song sắt đấy, song sắt thì thưa nhưng lại toàn nhè vào đó mà cong là nhiều thế mới cay chứ...
    Thật lòng là đi cắt tóc phắt đã, mai đá bóng cho nó nhẹ đầu,tóc tốt quá rồi he he he cắt tóc giải đen phát
  7. Thu_6

Hì, chiều mai hẹn gặp anh ở sân bóng nhéĐố anh nhận ra em đấy. Chúc may mắn
  8. feter

feter Thành viên mới

Của đáng tội là lúc post bài vừa ăn ổi xong, bị giắt cái hột đang ngồi ... xỉa, chứ chả có ý tưởng gì đâu, chứ giời thì vưỡn là giời , cao lắm chả tưởng tượng nổi dâu
    Được feter sửa chữa / chuyển vào 19:36 ngày 24/12/2005
  9. Thu_6

Thật lòng là mình có cảm giác mình thật tệ khi nói dối T mình không ở HN, trong khi T từ HP lên để mong đi chơi Noel với mình.
    Thật lòng là vẫn áy náy cho đến hôm nay, vì lúc mình đi chơi noel vui vẻ với mọi người, không reply tin nhắn, không nghe đt T gọi. Thấy áy náy, vì biết T đang cô độc giữa HN đông đúc
    Thật lòng là sáng nay, mình bảo mình vừa lên đến HN, T bảo gặp mình. Không muốn, nhưng không đành. Mình bảo mình bận nhưng sẽ cố gắng....
    Thật lòng là, mình vẫn sẽ nói dối T nhiều hơn nữa, để cố gắng tránh gặp T..
    Mình có tệ quá không nhỉ?
  10. Thu_6

Lại vào đây, để thú tội vì đã không thật lòng nhiều quá rồi

Cậu này, thật lòng là, tớ tưởng cậu quên chuyện tớ và cậu ngồi tâm sự với nhau hôm tớ ra HP đó. Tớ tưởng những câu nói chỉ làm hài lòng nhau thì không có hại gì, tớ tưởng tớ nói như vậy để tớ và cậu luôn có với nhau những kỉ niệm đẹp đẽ. Nhưng mà, cậu lại tiếc vì nó đã mất đi, và rồi cậu muốn níu kéo nó lại. Cậu làm tớ phân vân... và tớ đã không thật lòng với cậu về những gì tớ đã nói.
    Tớ không biết, mọi chuyện sẽ đi đến đâu khi tớ cứ mãi không phủ nhận là tớ vẫn còn yêu mến cậu. Tớ đã phải dối mình nhiều đến thế kia sao? Khi cậu muốn làm thay đổi điều gì đó giữa chúng ta? Cái điều ấy, lẽ ra đã thay đổi được rồi cậu nhỉ. Vì cậu, hay vì tớ không thoát khỏi cái bản ngã của mình để rồi có chuyện như ngày hôm nay?
    Cậu hỏi tớ rằng, có phải tớ cũng dành tình cảm cho cậu không? Tớ không phủ nhận. Nhưng nó chỉ tồn tại mà không sống. Cậu cũng nhận ra như thế đúng không nào? Mà cũng chỉ vì nó cứ tồn tại như vậy, mà tớ phải day dứt, khổ tâm mãi. Nỗi day dứt, khổ tâm cho cả hai
    Cậu muốn làm sống lại tình cảm ấy nhưng cậu than rằng, cuộc sống cứ cuốn tớ đi, đến nỗi tớ không nhận ra cậu vẫn âm thầm đi bên cạnh tớ. Cậu than rằng, tớ yêu quý cái điện thoại DĐ hơn là cậu. Có lẽ vậy đấy, vì những lúc tớ cô đơn và sợ hãi nhất, tớ chỉ biết tìm đến nó thôi, cậu hiểu không?
    Thật lòng là, giá như trước cậu, tớ có thể thật lòng như những gì tớ đang viết ở đây thì có lẽ mọi chuyện đơn giản hơn cậu nhỉ....
    Thật lòng là, tớ muốn cậu đọc được nó. Nhưng tớ biết, cậu chẳng bao giờ vào đây, cũng như tớ biết, tớ sẽ không gửi nó cho cậu...
    Có lẽ nào tất cả chỉ là mơ
    Để hai con tim sống trong miền ảo tưởng
    Vì hiện thực đâu phải là mơ ước
    Số phận an bài : mình - hai nửa riêng nhau